[Rò rỉ] Chiếc smartphone L-Series đầu tiên chạy BlackBerry 10 sẽ mang tên Z10, có hai màu trắng/đen

Duy Luân
20/12/2012 21:46Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bây giờ chỉ còn lăn tăng cái giá nữa thôi. Vừa rồi mới gác lại sự nghiệp với em Nexus 7 và em Galaxy Tab 2 chỉ để chờ đợi em này ! Hihi giá mà cao quá thì em dẹp đam me BB của em luôn .
8700 vô đối
bibongda
TÍCH CỰC
11 năm
hy vọng máy đạt hiệu suất tốt giống cái tên 10 của nó.
(điểm 10 cho chất lượng)
haphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon lành rồi gom thóc chuẩn bị để múc em nó về thôi
Màu trắng!!! :mad:

rebelmania
ĐẠI BÀNG
11 năm
một phút lóe sáng rồi tắt ngóm...tôi đánh giá cao BB nhưng ko thích tính bảo thủ của RIM cũng như các fan của họ.
trinhdk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quan trọng là bao nhiêu tiền 😁
Quan trọng là nó làm ăn được cái gì, thiết kế thì cũng na ná nhau.
đẹp nhưng giá cả đừng làm ng fan thất vọng hj
ngon
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
số 10 gắn liền với nhiều huyền thoại...mong là nó sẽ tạo sự đột phá...đáng mong đợi.
Hãy chờ đợi bàn phím vật lý của Blackberry X10. Nếu như ai đã và đang yêu Blackberry bàn phím thì sẽ có sự kết hợp tuyệt với giữa màn hình to hơn và bàn phím bấm sẽ tốt hơn.
Nếu như ai đã trải nghiệm bàn phím từ 9000 đến 9780 rồi đến 9900 và sau đó đến Porches thì các bạn sẽ thêm nhiều cú sốc mới về bàn phím vật lý của chiec X10 sẽ ra mắt vào tháng 3 của năm 2013 này...
Hãy tiếp tục chờ đợi và hãy tận hưởng các bạn nhé 😃
Mặt tiền thì nhái nắp lưng ip5,chất liệu nhựa thì cảm giác ko dc cao cấp,dầy quá ,con nay mỏng lai,thêm chi tiết kiêm loại vào , icon bớt vuông vứt sẽ đẹp hơn
michael1123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@laphucnguyen tại sao lại có những cm thiếu hiểu biết thế này nhỉ
BB 10 L nào :xxxx
noname04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp. Vẫn đang chờ đợi sự đột phá của BB10. Tên Z10 nghe khá hợp với hình ảnh của điện thoại đều gợi lên sự manly. Đúng là BB khác biệt.
em này ra gom hết máy cũ mới bán để rinh em nó về mới đc, có bác nào đăng ký trước S m110s đặt gạch nha.haha.
ngon quá các bác ah!. rất khác biêt
Con này cũng đẹp nhưng 2 cái viền trên và dưới dày quá , nhìn xấu ko cân đối , mà con này chắc là hàng trung cấp thôi , còn hàng cao cấp thì chưa biết hình dáng ra sao nữa đây .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019