Rò rỉ giao diện WebOS trong phiên bản 2.0

niky
8/9/2010 3:44Phản hồi: 75
Rò rỉ giao diện WebOS trong phiên bản 2.0
Cách đây không lâu, CEO của Palm - Jon Rubinstein đã cho biết rằng WebOS 2.0 sẽ có mặt vào cuối năm. Ông không xác định thời điểm phát hành cụ thể nhưng có lẽ thời điểm đó đã gần đến, khi mà những hình ảnh về giao diện của phiên bản 2.0 đó đã rò rỉ.

Những hình ảnh rò rỉ lần này được cho là chụp trên bộ SDK dùng phát triển phần mềm cho WebOS 2.0 và có nguồn gốc từ Trung Quốc. Nó cho thấy khá nhiều điểm mới về ứng dụng và các khả năng tùy chỉnh trên WebOS 2.0, đặc biệt là sự xuất hiện của hai trình đồng bộ Dropbox và MobileMe trong danh sách dịch vụ hỗ trợ. Hiện vẫn chưa rõ nhiều chi tiết vì vậy hãy tiếp tục đợi thông tin thêm hoặc những hình ảnh thực tế về sau.

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Nguồn: UnwiredView
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kết cái giao diện của web OS quá ! Tiếc là có vẻ HP ko phát triển mạnh web os và Smartphone mấy 😔
đẹp quá.phải mà HP phát triển vào dòng điện thoại
đẹp quá, hp mà phát triển kho ứng dụng cho WebOS thì nhất định kiếm 1 em về thử cho biết.
không biết lên 2.0 có hỗ trợ flash chưa nhẩy,thế là sắp có FW cho con Pre của em rồi 😁
junvtd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thấy trong danh sách IM có skype.. he he, nếu update lên 2.0 mà có những thứ này, đáng để ăn mừng nhỉ?
giao diện đẹp quá luôn , sang và sáng
Giao diện của WebOS đẹp thật, có lẽ là giao diện đẹp nhất trong tất cả các hệ điều hành dành cho điện thoại hiện nay.
KOP_2909
TÍCH CỰC
14 năm
Coi chừng bị mấy mem khác chém đó bro 😁
Hehe em cũng muốn bị mấy bro chém ! Ngay từ hổi web os mới ra đã có cảm tình rồi chỉ tiếc ko lớn mạnh như mong đợi !
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn công nhận là đẹp và bắt mắt. Chỉ mong ĐT palm sẽ trở nên phổ biến hơn trên thế giới nhờ vào tay HP
đừng có phổ biến chứ,em đang kiếm 1 con.phổ biến giá nó tăng vùn vụt như thằng apple thì sao 😁...
Thấy cái này dành cho bạn trẻ năng động nhiều hơn!😃
mình thì thấy phù hợp với tất cả
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có vẻ nhiều người thích cái giao diện này nhỉ
thấy giao diện cũng bt, có lẽ tại ác cảm với mấy cái góc bo tròn á, trông nữ tính thấy ớn

hiện tại & tuơng lai của công nghệ là 3D, Palm đã bỏ công làm cái WebOS từ đầu, sao ko nghĩ đưa cái OS3D lên đt ta, đi tiên phong chắc chắn ngon hơn rùi, chứ để 2,3 năm nữa thì là nghi thằng nhóc táo đi tiên phong OS3D nữa cho coi => nếu đúng thì cái ngày táo làm chủ thị trường SP chắc có thể lắm à

PS: đề nghị mod/admin đì-lét & ban thằng cẳng mấy cái "tem" đi nhé, ko cần phải để lại mấy cái thông báo chi cho chật chỗ đâu
pacman10116
ĐẠI BÀNG
14 năm
nick bác có chữ .... kìa, đì lít nốt :p
chaorenttd
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu chuẩn thế này thì e chỉ thích có skype và có QQ thui, hehe, con pre của e đợi mãi rùi:😆
quá Cool luôn ! 🆒
Đẹp quá, sao nhìn thích thế không biết!
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
WebOS cứ suốt ngày CDMA thì bao giờ mới khá lên đc.
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
ừ nhỉ nước Mỹ sao toàn chơi CDMA bao giờ mới khá bằng VN được nhỉ :p
ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn hao hao giống android nhỉ. ?
đẹp kinh.......làm phân vân ghê..hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp