Rò rỉ hình ảnh của Galaxy M Pro 2: bàn phím Qwerty, chạy Android 4.0?

Blaze1st
3/1/2013 4:34Phản hồi: 261
Rò rỉ hình ảnh của Galaxy M Pro 2: bàn phím Qwerty, chạy Android 4.0?

Samsung chính thức giới thiệu chiếc smartphone có bàn phím Qwerty chạy Android của hãng, Galaxy M Pro vào tháng 8/2011. Trải qua hơn 1 năm, có lẽ đã đến lúc hãng điện tử Hàn Quốc này nghĩ đến việc cho ra đời một phiên bản nâng cấp của M Pro (tên mã là B7800). Trang tin Blog of Mobile vừa qua đã đăng tải một số hình ảnh được cho là của chiếc Samsung Galaxy M Pro 2 (GT-B7810), cùng với đó là những thông tin khá chi tiết về cấu hình phần cứng. Theo đó, về thiết kế tổng thế, dựa vào những hình ảnh, có vẻ như M Pro 2 có hình dạng bầu bầu, không còn góc cạnh như M Pro. Bên cạnh đó, máy dường như sẽ có bàn phím và mặt trước được làm bằng kim loại, ngoài ra, phím điều hướng ở giữa bây giờ đã là hình chữ nhật dẹt, không còn là hình vuông như trước đây. Dãy phím Qwerty vẫn cách đều như phiên bản cũ.

Nguồn tin cũng tiết lộ thêm về cấu hình của M Pro 2 như máy sẽ có màn hình 2,7", độ phân giải 480x360, camera sau 5MP, hỗ trợ kết nối HSPA 3G, pin dung lượng 1200 mAh, có hỗ trợ thẻ nhớ MicroSD. Cuối cùng, M Pro 2 được dự đoán sẽ ra mắt cùng với Android 4.0 Ice Cream Sandwich. Hiện vẫn chưa rõ thời gian cụ thể Samsung tung ra thị trường chiếc smartphone Android có bàn phím Qwerty này.

Theo Unwiredview
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này sinh viên dùng ngon, nhưng tầm 3củ đổ lại thui 😁
vjpden33
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn được đấy chứ.Hay hay
Hơi dày thôi
Haypheets
:eek:
tên mã 7800 định cạnh tranh với BB8700 đây mà
@mrdung12345678 Chuẩn đấy
Điện thoại bàn phím QWERTY đến giờ vẫn còn giá trị và phong cách của nó .
@entrycuoicung_xxx ?! Thôi bạn đừng đánh bóng tên sony giữa rừng bbfan và samfan

gửi từ cái thớt nhà
@kingdra3 hahaha..thì e có gì nói đó mà bác...nóng tính thế
@entrycuoicung_xxx Em ko có nóng
Chỉ là bác hơi bị lạc đề

gửi từ cái thớt nhà
@entrycuoicung_xxx Em ko có nóng
Chỉ là bác hơi bị lạc đề

gửi từ cái thớt nhà
VISY
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trông không ấn tượng lắm.
Lại trở về với cát bụi thôi.
code
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn liếc qua tưởng bán BB cũ 😆
@code Tôi thấy giống C3 của nokia hơn :rolleyes:
@code 😁 Giống Palm hơn đấy chứ :D
phím nhìn thô nhỉ, máy lại bo tròn, không thích hợp cho nam lắm
samsung B7800 này giống con BB8700
Nhìn lạ lạ cũng hay đấy chứ, hehe, kể cả cái nút home, hehe
minoan
CAO CẤP
11 năm
android+ qwerty: đòn kết liễu BB :p
@Trung_ManUtd Đồng ý một phần với bác. đối với QWERTY thì không đối thủ nào qua được BB cả. Noki cũng vậy. xách dép đi chân không mà chạy theo. Thử nghĩ BB 8700 ra cách đây bao lâu rồi mà thấy vẫn chưa lạc hậu trừ Đa phương tiện ra.
choinon2002
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minoan thử xem !!? cái đt này mà kết liểu nổi BB à? cảm ứng còn hơn chứ qwert thì BB vô đối!
@minoan tự kết liễu chính mình hay chăng??? 😃
tit.dz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minoan kết liễu á. xin lỗi bạn riêng về bảo mật android gọi BB = cụ =)).
mặt sau ổn, mặt trước ko ổn, nói lại là xấu
@vicenzow800i Xấu kinh lên được ấy chứ. So với BB thì 1 trời 1 vực. >"<
@o0tobite0o Anh này tầm trung mà anh bb toàn cao cấp

gửi từ cái thớt nhà
pin có 1200 á
giống 8700 thế ko biết
Máy bàn phím qwerty của samsung ko ngon như BB => ko thích lắm 😁
chẳng ra sao cả. toàn nhái BB yêu quý mà thôi. nó có giống cỡ nào đi nữa thì cái chất vẫn không chất bằng BB. android chỉ trực quan và dể dùng chứ không bao giờ so được với BB
PS: tớ là fan cuồng BB😁
@phuochongts Đồng ý với bác. Chót yêu BB nên bây giờ sau nhiếu em chân ngắn, chân dài qua tay rồi mà vẫn chưa có em nào làm mình hài lòng như BB cả;)
@snow_angels_xk83 hội này của SAm mà mình xon xen vô coi chừng đá với gạch đó. hic. BB mình giờ chỉ toàn phím tắt nên dùng nhanh như gió. mở ứng dụng lâu nhất chỉ với 2 phím, phê thật là phê.
từ 882-9k 😆
choinon2002
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuochongts bàn phím qwerty là BB thôi, hệ điều hành không mạnh mẽ nhưng ai đã từng sài là mê ngay bàn phím qwert bb vô đối!
SS chen lấn zữ hen, lên trên, qua trái, qua phải, đạp hậu...túm lại hơi bá đạo. Dòng sản phẩm chính là...thập cẩm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019