Rò rỉ hình ảnh của Nokia Lumia 928 màu trắng: cạnh vuông vức hơn 920, loa nằm ở mặt lưng

Duy Luân
20/4/2013 5:17Phản hồi: 222
Rò rỉ hình ảnh của Nokia Lumia 928 màu trắng: cạnh vuông vức hơn 920, loa nằm ở mặt lưng
Cách đây ít hôm chúng ta có được hai tấm ảnh của chiếc Nokia Lumia 928 bản màu đen dành cho nhà mạng Verizon (Mỹ) nhưng chỉ thấy được mặt trước và sau. Đến ngày hôm nay, tài khoản twitter @Evleaks tiếp tục đăng tải thêm ảnh báo chí đầy đủ các phía của Lumia 928 phiên bản màu trắng. Nhìn vào hình thì có thể thấy hai cạnh bên của thiết bị vuông vức hơn nhiều so với Lumia 920 và chúng chỉ được vát nhẹ ở phần dưới mà thôi. Mặt trước máy hoàn toàn màu đen, còn mặt lưng thì có camera ghi chữ PureViewCarl Zeiss (không còn chữ Nokia như trên Lumia 920). Khu vực loa cũng được mang lên phần lưng máy chứ không còn nằm ở cạnh dưới như trên 920. Hiện chúng ta chưa biết ngày ra mắt chính thức của máy.

Hình ảnh phiên bản màu đen bị rò rỉ trước đây

Nguồn: Twitter
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lionking.19
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn thèm quá
cuxeng
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này xài mạng CDMA. VN thì đợi vậy
Cea
TÍCH CỰC
11 năm
@cuxeng Vãi CDMA, mới thấy nhà mạng thôi đã nói là CDMA rồi, nhỡ may nó hỗ trợ thêm GSM thì sao?
Xấu dữ vậy trời!!
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@chickenhead xin hỏi ifan hay samfan vậy 😁
p/s: nhìn mà thèm toá :p
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chickenhead Con này bác nói xấu hơn lu920 thì e chịu chứ xấu như bác nói thì ip5 e cũng cho vào thùng rác luôn :p
Cũng khá đẹp
@thenhantinh Chết chết, nghe nói Nokia chịu lỗ nặng để tập trung phát triển sản phẩm tuyệt nhất, đẹp nhất cho người dùng đó mà sao bạn lại nỡ chê 😔
Cũng không hấp dẫn lắm nhỉ. Chẳng khác gì 920
jeratul
TÍCH CỰC
11 năm
cái đèn flash hoành tráng thật 😁
@jeratul quay phim ban đêm bằng niềm tin, PureView để làm gì ấy nhỉ, chỉ chụp ảnh thôi sao (buổi tối ấy??)
mới chuyển từ lte 2 sang lu900. tuy hđh cũ nhưng mình thấy lu900 chạy nhanh, mượt và mát hơn lte 2 nhìu. đẹp xấu thì mỗi con có điểm mạnh riêng nhưng mình thấy Lu chắc chắn, sang trọng và có vẻ bền bỉ hơn. với những người ít game như mình thì LU900 là quá đủ. ko cần wp8 làm gì cho ttoons kém. :p
@cuongledng ok! 900 là đỉnh rồi bác ak! đã sài qua và cảm nhận như bác! wp sài rất khác biệt so với mấy hdh còn lại!😃
@cuongledng Tuổi gì mà Lte2 so với Lumia 900? Những gì bạn nói rất chính xác, hiện nay Lu900 giá cũng rất tốt rồi.
@cuongledng Không biết bác nghĩ thế nào còn với em 900 là chiếc Lumia đẹp nhất của Nokia
Rượu cũ, bình mới chăng?:rolleyes:
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhthien-pp Cái này bạn mạnh miệng thì nói rượi cũ bình cũ cũng được bạn à...chỉ là bản nâng cấp cho nhà mạng thôi mà.
@nhthien-pp
Đây chỉ là bản biến tấu của 920 dành cho nhà mạng thui chứ có phải mẫu máy mới đâu mà rượu cũ rượu mới....@@
Oh! đẹp tuyệt vời !
xấu hơn lumia 920 nhiều
Hấp dẫn đấy, 🆒
hai48ct
TÍCH CỰC
11 năm
Cố lên Nokia lấy lại hình ảnh Vang bóng 1 thời nào !
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
xấu mà, nhất là nhìn từ cạnh
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn chẳng đẹp như 920 :oops:
Chán nhờ, sao thiết kế không khác đi một chút nhìn cho nó mới lạ, cho dù là xấu hơn cũng đc.
superspam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@OnlyYou_2288 - Bác chỉ có Samsung là đẹp thôi, Con S4 nhìn y chang S3 sao không thấy phán ko có j lạ mà bay vào khen nức nở cả ra, còn con này thì lại vào ném đá. 😁
@superspam ..ấy.......đâu có..s4 đâu có giống s3 đâu bác....
S4 là sản phẩm thu nhỏ của note II mà @.@....=))
.
.
flash xenon là tuyệt rồi... 😆~
Cấu hình máy ko đổi chắc ko muốn người dùng chi thêm tiền...vì win8 bao nhiêu là đủ trải nghiệm 1 cách mượt mà rồi....
@OnlyYou_2288 Nếu nó xấu thì ai mua
@superspam T thì cũng chẳng cho SS là đẹp đâu, Sony mới đẹp ấy. Nói chung chẳng là fan thằng nào hết. Nhưng ít ra là con máy đầu bảng thì cũng phải khác 1 chút chứ. Mấy đời Galaxy S nhà SS cũng khác nhau nhiều đấy. Còn con Lumia từ mấy đời cứ na ná nhau nhìn phát chán(N9, L800,L900,L920)
@superspam Nhiều bác trong này thật kì lạ, cái máy xấu thấy rõ luôn mà ko cho người khác nói xấu. S4 xấu, con này cũng vậy thôi. Nhưng mỗi con xấu mỗi vẻ

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
bibiculi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con màu trắng nhìn xấu kinh nhưng con màu đen thì đẹp :|
mình thấy đẹp hơn 920 mà ta. mỏng hơn là thích rồi. hehe
@hiepthong Mỏng hơn đc có 0.5mm thôi mà, k cảm nhận đc đâu... như thế vẫn đi sau thế giới nhiều lắm, các đt siêu mẫu bây h toàn 6-7-8mm thôi, có cái nào trên 10 như Nô nữa đâu
@Sonltt mình ngĩ do camera pureview nên việc mỏng nữa nokia chưa tìm ra cách. chứ 520-720 mỏng hơn nhiều con 920 mà
màu trắng nhìn đẹp hơn mầu đen
Hóng thôi, chưa kịp hưởng tuần trăng mật với 920 lại lỡ yêu em này rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019