Rò rỉ hình ảnh được cho là của Nokia N98

cuhiep
4/5/2010 0:46Phản hồi: 76
Rò rỉ hình ảnh được cho là của Nokia N98

Chẳng có thông tin nào ngoài tấm hình trên cả nên chúng ta chỉ biết hình hình và phân tích thôi. Các bạn có thể dễ dàng nhìn thấy kiểu dáng của N8 trên chiếc điện thoại với bàn phím QWERTY trượt này. Bàn phím có vẻ phẳng như là N97, có 4 hàng và phím khoảng cách hình như bố trí ở giữa (khác biệt nhiều). Ta thấy trên chỗ mà Nokia hay in model của điện thoại có ghi Model là N00 nên dựa vào đó người ta cho rằng đây là chiếc N98. Ngoài ra ta còn thấy nút Option như trên các máy chạy hệ điều hành Symbian khác, cả chiếc N8 cũng có cái này.

Có lẽ bạn sẽ hào hứng hơn nếu Nokia trang bị cho chiếc điện thoại này màn hình 4".
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aries8899
ĐẠI BÀNG
14 năm
rồi lại như n97 thôi, bị lừa một lần thôi
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
biết đâu đấy con này nhìn đẹp đấy ! màn 4inch thì đc ! kiểu dáng cũng ngon rồi kô biết tính năng và giá thế nào
Cứ chờ N8 ra rồi khắc biết 😁 Riêng Nokia thì phải có chuột bạch trước rồi mình mới xem xét mua sau :D Dại gì mua vào như N97 rõ là củ chuối =))
Con này hình như lúc trước đc đồn đại là N8 mà, bây giờ chuyển thành N98 rồi à, nhanh thế, mà dọa này NOKIA hay bị lộ hàng quá, ko biết là vô tình hay chiến lược kinh doanh nhưng sẽ làm mất độ HOT của sản phẩm thôi
Phải chờ đợi thôi, chứ e thấy ảnh thế ia chưa đc sát thực cho lắm.............
Nhìn màu của em nó và lại nghe cái tên N98 là không "ưa" rồi.
Dù sao cái tên cũng quan trọng nữa hj.
Đợi em N8 xem phản ứng thế nào đã chứ. Em này có khi cũng chỉ là bản photoshop ! Ko nên hy vọng nhiều lắm.
kidphuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em này trước có nói rồi mà. Màu sắc thì có thể thay đổi chứ. Kiểu dáng đẹp đó chứ ạ. hy vọng......
Thiết kế đẹp...nhưng có vẻ bàn phím hơi khó bấm nhỉ,tại phím hơi phẳng mà hai bên lại thiết kế gồ lên nên khi thao tác sẽ khó chịu cho người sử dụng.cứ chờ xem sao 😁
Nhìn cái giao diện có vẻ giống với chiếc N8 đình đám mới ra lò. Biết đâu đây là phiên bản nâng cấp đáng giá của N8 là có thêm bàn phím cứng cùng một số những thay đổi đáng kể khác, trong đó có độ rộng màn hình ... Mà nếu nó chạy Sym^3 thì cũng hay ho lắm. Mong chờ Sym^3 quá mờ mãi ko đc kiểm chứng. Còn nếu nhìn vào giao diện từ những chiếc N8 thì chưa thể đánh giá Sym^3 điều gì. Vì N900 trước ấy, chỉ nhìn giao diện sẽ có nhiều người thất vọng là nó giống với HĐH Symbian khá già cỗi trước đó, ai ngờ nó lại vượt trội thế ... Mong N8 cũng làm được điều tương tự mà N900 đã làm, nếu làm được điều đó, Nokia sẽ lại chiếm đc thì phần thôi ...
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
:rolleyes: thấy nó thế nào nào á...
kì rồi về quê mình chán tiệm internet quá nóng nên vô tinhte bằng i900 của mình. Phải công nhận đt giờ đã thiệt! TUy nhiên màn hình của i900 chỉ có 3.3 inche. Con N98 này tới 4inch mà có bàn phím nữa! Vô web, chát chít là vô địch rồi!
thấy vậy là đẹp rồi, màu sắc trẻ trung nhưng không sặc sỡ, lại có bàn phím qwerty nữa, màn hình to và cấu hình mạnh tí là cạnh tranh tốt ngay.
hiphopboy
TÍCH CỰC
14 năm
Tiêu đề phải là "được cho là" mới đúng chứ bác chủ topic 😃
ông nokia này ổng ra điện thoại liên tục vậy nè trời
thấy nokia là thấy nản rồi 😔
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
why? .
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
chắc ip fan hoặc ... 😁
WHY?..................................................... ARE U CRAZY.... mà pht1 ngôn vớ vẩn thế
em chúa ghét cái hành động póc tem. Ban nick nó là đúng. Trời thích nokia rồi đấy
lại một chiêu đánh rơi máy MẪU đây mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019