Rò rỉ hình ảnh giao diện ứng dụng Google Talk và Twitter được tích hợp sâu vào BlackBerry 10?
Blaze1st
8 nămBình luận: 61
Ngày 31/1 - thời điểm RIM giới thiệu các thiết bị chạy BB10 đầu tiên - càng cận kề thì chúng ta lại được chứng kiến nhiều hơn những hình ảnh rò rỉ cả về thiết kế của các smartphone BB10 lẫn giao diện của hệ điều hành này. Vừa qua, blog BB10Believe đã đăng tải một số hình ảnh được cho là giao diện chính của ứng dụng chat đa nền tảng Google Talk, và mạng xã hội Twitter. Theo như hình ảnh, cả hai app này đều xuất hiện mặc định trên thanh BlackBerry Hub - điều này đồng nghĩa với việc RIM đã tích hợp sâu hai ứng dụng trên vào hệ điều hành BB10, bên cạnh FacebookLinkedln.

Điểm lợi của điều này đó là: thứ nhất bạn có thể truy cập nhanh vào Facebook, Twitter, Linkedln hay Google Talk mà không cần phải thực hiện quá nhiều thao tác (chỉ cần vuốt từ trái qua để mở thanh BlackBerry Hub). Lợi ích thứ hai đó là tất cả các ứng dụng trên đều được xây dựng dựa trên bộ mã gốc dành riêng cho BlackBerry OS 10 - hứa hẹn sẽ cho tốc độ cũng như độ mượt mà cao khi sử dụng.

Theo BB10Believe
vohphuong
TÍCH CỰC
8 năm
Tung hoài, ra rồi tính😁
Cơ mà kết kết cái dáng:oops:
warnbroom
TÍCH CỰC
8 năm
Không dc đẹp lắm nhỉ, nhìn ko khác trên android là mấy 🆒
nnkjsc
CAO CẤP
8 năm
@warnbroom
=)) xanh là màu của twitter, trên os nào nó chả xanh =))
warnbroom
TÍCH CỰC
8 năm
@nnkjsc Màu sắc thì dĩ nhiên OS nào cũng vậy, mình đang nói đến bố cục và 1 số điểm thiết kế khá giống..
tamuct
TÍCH CỰC
8 năm
@warnbroom Chắc nhân này chẳng hiểu BB là gì đâu, nguy hiểm vãi =))
warnbroom
TÍCH CỰC
8 năm
@tamuct vâng, thành phần cứ thấy người khác bày tỏ quan điểm là nhảy dựng lên như bác mới nguy hiểm, ý kiến cá nhân chẳng liên quan gì đến bác nhé. Nhìn cái giao diện thì đánh giá khách quan thôi, chẳng cần phải là chuyên gia về BB như bác mới dc quyền lên tiếng
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
8 năm
I Love BLACKBERRY, hãy quay lại nhiều người đang đón chờ bạn
Khoản tích hợp sâu thì BB hơi bị Good roài 😃.
toshiba33
ĐẠI BÀNG
8 năm
chết rồi ... giờ bắt đầu thích thêm BB10 nữa thì sao TT__TT nghèo mà đồ hi-tech cứ ào ào mà xuất hiện..
Cứ hệ điều hành nào tích hợp tốt sản phẩm của Google là mình đều hài lòng khi sử dụng
Tuyệt

gió
Bb10 là 10 bb, bà ba bán bún bên bờ biển, bả bị bà bán bánh bao báo bộ binh bắt bỏ bót ba bốn bửa bả buồn bả bốc bb10 bả bả ... Bả ngửi hết
d7293
CAO CẤP
8 năm
Theo mình thì bb đi sau nó sẽ tiếp bước 1 số os trc về giao diện,tất nhiên là mình đang nói về OS cho dòng máy cảm ứng.Hi vọng bb sẽ thành công
xox97
ĐẠI BÀNG
8 năm
google talk không có đất sống ở VN!
Cảm giác giống hệt 6 năm về trước khi mong chờ chiếc iPhone thế hệ đầu tiên ra mắt. Nhưng bây giờ nó lại dành cho RIM. Hi vọng sẽ đủ lúa để làm 1 e Z10 ngay. ;)
willxlazy
TÍCH CỰC
8 năm
Đang mong chờ BB 10 từng ngày từng giờ,
Ra đi RIM, để còn trải nghiệm!

ĐỪNG ĐỂ CÁC AE TINH TẾ THẤT VỌNG 😆
@willxlazy theo nguồn tin genk.vn lấy từ nước ngoài giá em nó là 16 củ ( liệu có sống nỗi với xperia z, iphone 5 k nhĩ), giá bb thì ít khi xuống http://genk.vn/dien-thoai/smartphone-blackberry-10-se-duoc-ban-vao-28-2-gia-16-trieu-dong-20130115082840703.chn
BB10 dẹp loạn 12 sức quân =))
mong ngày Playbook lên BB10 😃
tamuct
TÍCH CỰC
8 năm
@phuongnguyendinh Chuẩn luôn man
Hi vọng tích hợp sâu facebook .
@beckhamtae chắc chắn là tích hợp Fb nhé 😃
RIM ơi RIM đừng bỏ rơi playbook nha RIM
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019