Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ hình ảnh iPad Pro mới viền mỏng, Face ID trong case UAG

Duy Luân
17/10/2018 23:8Phản hồi: 106
Rò rỉ hình ảnh iPad Pro mới viền mỏng, Face ID trong case UAG
Đây là một trong những tấm ảnh sản phẩm hiếm hoi của iPad Pro 2018 bị rò rỉ, bữa giờ chúng ta chỉ toàn thấy hình render 3D mà thôi. Tấm hình này rò rỉ từ nhà sản xuất case UAG cho thấy iPad mới sẽ có viền rất mỏng như tin đồn, nó cũng có một loạt cảm biến dường như là để phục vụ cho nhận diện gương mặt Face ID và không còn nút home hay cảm biến vân tay nữa. Nghe đâu iPad Pro sẽ hỗ trợ bút Apple Pencil thế hệ mới. Theo thông lệ Apple sẽ có một sự kiện diễn ra vào tháng 10 để giới thiệu iPad nhưng tới giờ vẫn chưa nghe hãng nói gì cả.

Nguồn: PocketNow
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko thích viền mỏng, cầm trải nghiệm game Moba ko sướng nhưng trừ game Vanlory. Thích cấu hình và giá rẻ hơn
@Angelas2 vậy ipad 2018 giới thiệu đầu năm nay là cái bạn cần, giá rẻ, cấu hình mạnh.
saigonday
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep Thêm cái pencil nửa là quá đạt yêu cầu
@cuhiep Ipad 2018 chắc là đồ apple mà giá hợp lý nhất trên cấu hình 😁
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep Chính xác!! Ngon bổ rẻ với tài chính hạn hẹp!! Ko có một lựa chọn nào tốt hơn với tiêu chí trên!!
@cuhiep em dùng ipad gen 5 rồi
ipad hay mtb viền mỏng thì ko hợp lắm dễ chạm nhầm vào màn
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@nhân hunter Cơ mà nhìn cái máy nó đẹp và thời thượng!!
@kehuydietngo Cách cầm iPad và iPhone là khác nhau. Với iPhone, bạn có thể cầm trong lòng bàn tay, nên viền mỏng không thành vấn đề. Còn iPad quá to để có thể cầm như thế.
baden009
TÍCH CỰC
5 năm
@kehuydietngo ip bị che đấy thôi mà mình dùng case dày nên cũng tạm ổn. con ipad xài case dày nặng khỏi chê luôn. như con macbook 12" rồi
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
@hoangk54 thì thêm cái cover có viền dày vào thôi bác 😁 tăng khả năng tùy biến còn gì
như vầy nhìn thật rồi, quá đã, hóng điều này từ lâu
ice.lx17
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep Quá đẹp luôn, ipad thì vô đối rồi thiết kế nhìn sexy như này thì miễn chê. Team apple năm nay quá xuất sắc, camera bên iphone năm nay cân cả vũ trụ android, càng chạy đua càng cạnh tranh người có lợi, good job em
donnietrung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep Hy vọng giữ nguyên kích thước cái ipad 10.1, chỉ tăng kích thước màn hình ra là hết sảy con ông bảy \m/ \m/
@cuhiep Me too,! Cũng định mua ipad pro từ đầu năm nhưng nghe tin đồn nên cố đợi đến giờ,.....😃;)
vinhtnk16
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep anh Hiệp làm cái game đoán tính năng + giá, tặng ipad mới cho máu đê hehe 😁
Iphone mà cũng viền mỏng không tai thỏ giống vầy thi tuyệt vời
1ink
TÍCH CỰC
5 năm
@minhtrinh08 Do viền iPad nó vẫn khá dày nên mới làm thế được thôi.
Nếu iPad mà viền mỏng quá thì anh em chơi game sẽ khó cầm nắm nhỉ!
Nghe nói ipad không cần viền mỏng.
@minhcuongpro1234 Chuyển từ k zoom qua xs rồi nè!
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@minhcuongpro1234 Nhưng viền mỏng thì sẽ đẹo và sexy hơn!! Chỉ cần có tiền là người ta mua liền!! Vì nó quá bá đạo!!!
Mỏng cho cố vào . Lại lằng nhằng thêm mớ phụ kiện . Ghớm .
peterh
CAO CẤP
5 năm
@minhthuvc Đỡ hơn nhiều thằng chẳng có mấy phụ kiện mà mua.
Đã hơn 4 năm chưa đổi từ ngày mua iPad Air, nếu ra như thế này, khả năng cao sẽ mua thôi 😃
nickzt
TÍCH CỰC
5 năm
iPad cứ một mình một chợ trong lĩnh vực máy tính bảng ấy nhỉ.
Nhu cầu phổ thông thì iPad 2018 7tr5 là quá đủ quá mượt rồi, vòng đời cũng 3-5 năm là ít nhất.
IPad Pro thì mỗi năm mỗi bá đạo hơn. Nhìn qua Android xong thấy đúng nản.
peterh
CAO CẤP
5 năm
@nickzt iPad đúng “độc cô cầu bại”.
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@nickzt Ipad là một mình một đế thế giới!! Ko có đối thủ dù chỉ là một!!
@diephonam Có chứ, ipad killer nhiều lắm nhưng đều xanh cỏ cả rồi 😁:D
Nhiều bạn sợ viền mỏng thì chạm nhầm nhưng thực tế dùng không bao giờ chạm vào màn hình khi đang cầm nắm mà nó kích hoạt lệnh cả.

Cái này thấy Apple tài thật. Khi nào biết mình chạm vô tình để bỏ qua, khi nào có ý để thực hiện lệnh.
@donnietrung Làm gì nóng tính thế. Tôi hỏi chứ tôi chê đâu. Cái ipad có siêu sang gì mà mua không nổi. Tôi đang dùng ipad nội chuyện nó up lên dc 12.1 và vuốt thay dc nút home là thấy quá mới cho một máy dùng A8
@wolfee Ừ thì mình ý nói chuyện cái phần màn hình bị che khi cầm nắm máy tràn viền thôi. Chứ tính năng chạm thật giả mình biết.
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@donnietrung Những người ko mua ko thích ko có lúa thì thường hay ý kiến ý cò bạn àh!
tn2108
TÍCH CỰC
5 năm
Nhiều bác cứ thắc mắc vụ viền mỏng cầm ko được ??? Lo xa quá chi nhỉ, người ta làm cũng tính hết rồi còn gì. Lúc trước điện thoại viền mỏng cũng nói tương tự cầm nắm chơi game khó blah blah blah...giờ thì sao, cái đt nào viền dày là chê lên bờ xuống ruộng @.@
leeyang
CAO CẤP
5 năm
@tn2108 Bác nói chính xác, tập đoàn người ta thiết kế là có tính toán trước, cmt chê bai này nọ cũng ko làm cty ng ta béo hơn hay gầy đi^^
peterh
CAO CẤP
5 năm
@leeyang Càng chê Apple nó càng giàu đó bạn.
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@tn2108 Apple nó tính toán hết roài!! Nếu dc trải nghiệm bạn sẽ vô cùng hài lòng! Tin mình đi!!
martin94
ĐẠI BÀNG
5 năm
đẹp vãi, phải gom lúa thôi
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Bỏ cái case ra chắc ngộp vì đẹp, nếu chuẩn đẹp sẽ nghiên cú thay em 10.5 bằng em 12.9 to hơn😁
Luôn tin apple ko làm ng dùng thất vọng !
@JizinT Chuẩn bac. Ipad thì ngon qua rồi. Viền mỏng minh thấy chơi game binh thuong mà sao mấy bác cứ lo
bhuubao
CAO CẤP
5 năm
May quá.
Bữa tính mua Apple Pencil, mà không biết nghĩ sao nên mua đại con Adonit 2nd xài tạm ổn.
Để coi Apple Pen 2 như nào rồi múc lun, không thì để Pen 1 giảm giá mua cũng được
leeyang
CAO CẤP
5 năm
@bhuubao Mình cũng sắm 1 con adonit pixel xài trên iphone^^
Khi nào kết hợp đc với track pad ngoài thì hẵng gọi là pro.
Còn không thì vẫn lúa bỏ cm. Rô với riếc
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
@navy.seal sao bác ko thêm mouse luôn cho đủ tiêu chuẩn pro?
@wolfee Trackpad rồi thì cần gì mouse.
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
@navy.seal Tại mình thấy cái tiêu chuẩn của bác về pro nó vl quá 😃
@wolfee Vl gì đâu bác, pro của ms hay gg nó đều thế mà. Cu apple cứ kêu cái pro ipad mà thực tế vậy thì đặt là ipad X cho xong.
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
@navy.seal bác nhầm rồi! mỗi hãng nó có cái pro riêng của nó chứ. bác so sánh vậy ko hợp lí bác ơi
Nhìn rất hấp dẫn, đang mong ngày chính thức ra mắt 😃
Mr.Flex
TÍCH CỰC
5 năm
hóng ipad mini ko biết có ko nữa, ipad mini và mac mini nào Apple ơi !
leeyang
CAO CẤP
5 năm
Ùi hóng con này mãi. Khi nào nó ra chak ipad pro 10.5 giảm giá nhỉ=)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019