Tinhte App

Tinhte App
Rò rỉ hình ảnh máy nghe nhạc Samsung YP-M1
niky
11 năm trướcBình luận: 11Lượt xem: 3.663
Dường như công thức mà các fans Samsung đưa ra: Omnia II – thoại = M1, dành cho việc có mặt của chiếc máy nghe nhạc mang màn hình cảm ứng AMOLED sắp tới của Samsung là YP-M1 khá chính xác khi xem qua qua hình ảnh đầu tiên rò rỉ về M1 đã được đăng tải rộng rãi trực tuyến.

Nhng thông tin v chiếc máy nghe nhc cnh tranh mnh m vi iPod Touch này đã được các fans tung tin t hi tháng 6 va qua. Đây là chiếc máy nghe nhc s dng công ngh màn hình tiên tiến nht t Samsung – công ngh AMOLED (đang được áp dng cho mu di đng thông minh Omnia II và i8910 HD) cho đ nét cao và sáng rõ. Kích thước màn hình cm ng ca M1 lên đến 3.3 inches cùng tích hợp Bluetooth, Wifi và cả khả năng thoại VoIP.

Tuy vậy, moị thông tin chính thức về cấu hình và cả chi tiết kỹ thuật máy ta vẫn phải đợi tin từ Samsung. Bạn có thể tham khảo thêm các chi tiết kỹ thuật được rò rỉ từ các fans Samsung về YP-M1 tại đây.

Nguồn: Anythingbutipod
[relate]samsung[/relate]
Xấu thế nhỉ? Trông ko có vẻ gì là hoành tráng như Omnia II với cả i8910. Trông cứ như hàng THAH
máy nghe nhạc mà bạn ơi ! mà có phải hình thật đâu
Hình thật đấy bác, có điều cái thằng chụp hình nó làm dính dấu tay nhiều quá nên nhìn bẩn bẩn. Nếu hình fan made thì sẽ long lanh hơn nhiều.
ko biết nó có OS ko nhỉ, có thì có thể cạnh tranh lại ipod touch dc, còn nếu ko có thì củgg như bao mẫu mp4 màn hình 3 - 4'' ngoài thị trườgg thôi.
thua ipod về kiểu dáng ! ko biết dùng HDH gì nhỉ ?
cơ bản tại cái ảnh chụp nó xấu, còn hđh em nghĩ vẫn giống mấy con YP đợt trước của ss ...
Em ko ý kiến j về bài này, vì em ko thích SS cho lắm.😁
mình xài Y3 c?a Samsung, đánh giá từng đồng tiền bỏ ra, hy vọng cái M1 này cũng thê 😃
Ra quá nhiều model mà chẳng con nào ra con nào...
Máy này nhìn xấu quá nhỉ .
Con này chẳng xấu đâu, chỉ do cái theme của máy quá xấu thôi 😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.096 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65ĐẠI BÀNGQuyetND_Jr
677 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.166 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156