Rò rỉ hình ảnh Nokia Atlas, có thể là một phiên bản Lumia 820 cho nhà mạng Verizon

Duy Luân
9/10/2012 10:16Phản hồi: 91
Rò rỉ hình ảnh Nokia Atlas, có thể là một phiên bản Lumia 820 cho nhà mạng Verizon
Mới đây tài khoản Twitter mang tên Evleaks đã đăng tải hình ảnh về một chiếc điện thoại Nokia Lumia chạy Windows Phone 8 dành cho nhà mạng Verizon, Mỹ. Với tên mã "Atlas", thiết bị này có vẻ ngoài giống với hình ảnh của một chiếc Lumia màn hình 4,3" từng lộ diện trước đây. Một số thông tin trước đây cho rằng Atlas thực chất là một biến thể của Lumia 820, tuy nhiên bốn góc máy được bo tròn nhiều hơn, cạnh dưới thì lớn hơn một chút so với người anh em của mình. Hồi tháng trước, một chiếc smartphone mang tên Lumia 822 đã xuất hiện trong hệ thống sản phẩm của Verizon, nhiều khả năng đây là tên gọi chính thức của Atlas khi được bán ra. Dự kiến nhà mạnh này sẽ chính thức giới thiệu Atlas trong vài hôm tới.

91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chickenbg
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn xấu quá?cứ như họ hàng nhà 610 ý
@chickenbg Lumia 610 đẹp thế mà bác chê xấu thì em biết mắt thẩm mỹ của bác rồi.
All: Phiên bản Lumia 810 dành cho nhà mạng AT&T vừa rò rỉ nhìn khá đẹp mà người ta lại bảo "nhái" theo iPhone. Nản thật. Chả hiểu họ nhìn kiểu quái gì.
chickenbg
TÍCH CỰC
12 năm
@nothingisay em thi chi thay 920 dep thoi...hehe
@nothingisay Tụi kia nhìn gì cũng ra iphone mà, nhìn shit cung ra iphone luôn.
@chickenbg Hehe! Lumia 920 cũng giống 800 với 900 về thiết kế cơ bản mà. Cái này gọi là bình cũ nhưng rượu mới 😁
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn giống lumia 710
xấu thế .giống 610 ,chắc không phai đâu;)
nokia đã dần đi lên từ mọi mặt trận 😁 3 năm nữa wp sẽ là số 1
Đợi 920 thôi.... Ko quan tâm mấy em khác. Chung thủy với em nó.
công nhận là xấu,hơi giống SS focus
tinhte chưa đưa tin về lumia 810 của T Mobile ah
@ko8e
cứ từ từ rồi Itinhtế sẽ đưa lên .... 😃
@ko8e Thấy nó cũng giống Lumia 820, không có khác lạ mấy. Còn này lạ hơn chứ bác nhỉ?
@ko8e Bạn nhanh tay hơn mình rồi😃 đang định hỏi tinh tế 😃
kfat86
TÍCH CỰC
12 năm
máy đẹp quá, giá mà ở việt nam mình các nhà mạng cũng bán máy kèm hợp đồng như vậy nhỉ? vậy thì khoản tiền bỏ ra để sở hữu những siêu phẩm sẽ giảm đi đáng kể !!! chỉ tiếc ước mơ không biết bao giờ thành sự thật
@vietbrat hi hi,thanks nhé vấn đề sau mình không rõ
@llleollll Ngày trước khi Vittel và Vina phân phối Iphone họ có giải thích là do cơ chế tín dụng của nước mình chưa phát triển, rất khó có cái gì làm niềm tin cho họ. Và họ cũng có lí, vì nếu mưa xong mà kinh tế bác không đủ để hoàn thành hợp đồng thì họ cũng mệt.
còn về giống như mua trả góp thì cũng không hẳn vì cũng sẽ được khuyến mãi về các dịch vụ viễn thông.trên hết là với những người thu nhập thấp, bỏ ra một cục tiền to rất khó khăn, nhưng với thu nhập đều hàng tháng bỏ một ít, và được trải nghiệm cái mình muốn thiết nghĩ cũng không phải lựa chọn tồi
@kfat86 1thang bác phải trả khoảng 50-100$ thì liệu bác có đủ sức và dám mua máy kèm hợp đồng ko ?
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này ko đẹp
Nhìn củng ok mà giống 610 ^^,hết 810 h 820 phiên bản Verizon... vải No sao k thử ra 920 chạy "jelly bean " đi coi có cháy hàng k?? thiết kế đẹp phần cứng ngon mà k có lựa chọn cho HĐH tiếc wa No ơi!!
@Trung Trực Thằng này cuồng Android cùi bắp à?ko hiểu nổi nó có cái j hay chứ,chán kinh khủng mà cũng hâm mộ đc.chạy Android chắc No sập tiệm mất rồi. WP rồi sẽ ổn thôi,cứ bình tĩnh No.
@thichlangthang tui k có thích android nhưng mà có nhìu lựa chọn thì danh số đạt nhìu hơn thoi, 1 phản ánh thật sự là WP ở việt nam mình rất ít người biết xài, HĐH thì IOS vs WP ngon hơn
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
@Trung Trực :p Lại 1 bác cuồng android, note 2 có rui kìa bác lo đú với android 4.1 đi, đừng vào cm như đúng rùi ấy
Máy đẹp :x, con 810 cho T-Mobile cũng đẹp :x.
Chắc là Lu720:x
Mấy dòng máy kiểu này của nokia nhìn ảnh thì rất xấu nhưng nhìn thực tế và cầm trên tay thì cũng khá đẹp đấy, không đến nỗi nào đâu.
msvluvias
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cứ chê như đúng rùi đấy
Với cá nhân mình thấy như thế là ngon rùi
Tiền mình có hạn lên không mang so sánh với những siêu phẩm
Chạy đua phần cứng làm gì chứ cứ quan tâm vào tài nguyên ứng dụng là ok hết
@msvluvias Bạn này nói đúng lắm nhưng phải về học lại lớp 1 đi, viết sai chính tả rồi.
Đẹp và nam tính, nhiều ham muốn nhưng không có sức dù có lòng
Mình thấy củng khá đẹp mà.
Mai mốt Nokia bổ xung thêm các màu xanh,đỏ, tím ,vàng nửa thì nhìn sẽ thích hơn!
820 tren youtube đẹp hơn còn này nhiều có dolby nữa nhưng không biết nghe nhạc có phê không nhỉ hjhj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019