Rò rỉ hình ảnh render cùng cấu hình phần cứng của Xperia SP?

Blaze1st
14/3/2013 17:34Phản hồi: 106
Rò rỉ hình ảnh render cùng cấu hình phần cứng của Xperia SP?
Tinhte_Xperia SP.jpg

Vừa mới đây trang XperiaBlog đã đăng tải hình ảnh render (ảnh dựng trên máy tính) được cho là của chiếc Xperia SP. Theo đó, về thiết kế tổng thế, có vẻ như Xperia SP sẽ vẫn giữ nguyên kiểu dáng vuông vức như đàn anh Xperia Z, cạnh hông của máy là vị trí đặt các phím tăng giảm âm lượng, mở khoá, và phím chụp hình. Đề cập đến cấu hình phần cứng, Xperia SP dường như sẽ nằm trong phân khúc trung cấp khi máy chỉ có BXL lõi kép, xung nhịp 1,7GHz, GPU Adreno 320, màn hình kích thước 4,6", độ phân giải 720p, bộ nhớ trong 8GB và có hỗ trợ thẻ nhớ microSD. Ngoài ra, người ta cũng mong chờ chiếc smartphone Sony sẽ có camera 8MP, sử dụng cảm biến Exmor RS.

Được biết Sony sẽ tổ chức một sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 18/3 tới đây tại Moscow, Nga. Hy vọng, đó cũng là thời điểm Xperia SP sẽ chính thức xuất hiện.

Theo XperiaBlog
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HY vọng giá em này tầm 7-8 triệu, phù hợp phân khúc tầm trung tại Vn
@UnrealRogue Rất có thể là như thế và chúng ta hy vọng là như thế😃
tp35
ĐẠI BÀNG
11 năm
@o070o Nếu ra giá nầy thì bạn sẽ bị ban nick chứ ko thực hiện như đã post. Láo thì admin ban nick mình luôn 😁
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
@tp35 ok luôn =))
@UnrealRogue Mơ ah b, giá này thì ai còn mua SL vx Ion nữa

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
quocbao81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xài hitech là tiền hết tay
H.thaipro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói Thiệt,
Mình cũng đã và đang là Fan của Sony mà Sony làm ăn kiểu này chắc hok dám làm fan nữa quá , nâng cấp thì chậm chạp mà đẻ ra thì còn hơn gà nữa.
cấu hình thì kon nào cũng na ná nhau cả. chán !!!
@mrtthai mình ko phải fan sony thấy bạn nói ko đúng nên mình sửa tí chút . bản nâng cấp Sony tuy chậm nhưng nó có giá trị hơn mấy hãng # ko bị lỗi vặt , đẻ như gà còn thua anh ss dài dài sao mà bì đc mình thấy thế nên nói vậy nếu sai mình mong bạn sửa :p
@mrtthai Bạn chỉ là Fanboy thôi! ^^
Tôi thích Sony là ở thiết kế! Còn việc nhiều sản phẩm và cấu hình na ná nhau thì SS cũng là 1 điển hình! Có thể SS đã thành công với chiến lược "đại dương xanh" nên Sony cũng có thể đang sử dụng chiến lược đó sao!
Sai thì sửa, còn người hâm mộ vẫn có quyền được hy vọng! 😁
@mrtthai mạnh tiền thì mới mạnh miệng thế, cứ đòi ra cao cấp thì lấy tiền đâu ra mà mua. Có tiền thì cứ đi mua mấy siêu phẩm khác đi. Người VN vẫn còn nghèo mà cứ hay thích thể hiện, thích làm le. Có người cả đời k dùng hết chức năng mà cũng bày đặt mua điện thoại cực xịn, về chỉ nghe gọi nhắn tín thì mua làm quái gì
ram 1,5 là ngon
ctn100
CAO CẤP
11 năm
Sony bắt đầu RA NHIỀU SIÊU PHẨM giống năm ngoái đây
Sony đẻ khiếp nhỉ
XZ là Lt36h, con này Mt35h chắc chắn dòng trung rầu 😃
shirley19
TÍCH CỰC
11 năm
thật sư thích sự sáng tạo trong cách thiết kế của Sony nhưng ko thích cách lập lại thiết kế đó trong suốt 1 năm kể từ khi ra sản phẩm đó
@shirley19 1 năm là quá đạt rồi. Có nhiều thằng cả mấy năm nay có 1 kiểu xài hoài, maf xấu chứ có phải đẹp đẽ gì cho cam.
Định nghĩa trung cấp của sony luôn làm mình cảm thấy hoang mang @@
minoan
CAO CẤP
11 năm
Sony muốn nói với Samsung là: "cả năm chú mới đẻ được 1 con khủng, còn anh mỗi năm đẻ vài con khủng" 😁
@minoan Đến nỗi người dùng hoa mắt chả biết mua em nào =))
@lucas_mufc http://www.gsmarena.com/sony-phones-f-7-0-p2.php

http://www.gsmarena.com/samsung-phones-f-9-0-p10.php

Sony: chưa đầy 2 trang.

Samsung: kín 10 trang.
@thienbrand - Trang Sony nó tính từ lúc sáp nhập (và máy mang thương hiệu Sony trước khi lập liên doanh SE) nên ít là phải, nếu cộng thêm SE thì cũng được cỡ 6 trang đấy ;). Nói chung Sàm nó mắn đẻ thì khỏi nói rồi.
- Ý mình là Sony ra nhiều chiếc cấu hình giống giống nhau và cách đặt tên khiến người dùng bối rối vì không biết đâu là chiếc "đỉnh" nhất ấy. Sàm nó khôn hơn, tuy nó đẻ nhiều nhưng nó hướng được người dùng cứ nghĩ đến S với Note là đỉnh nhất, mấy chiếc Ace hay Y thì sinh viên ngó đến thôi. Hay như Nokia thì cứ con nào số to nhất mà mua 😆. Còn bác Sony cứ J, A, V với X, E, S chả biết đâu mà lần cả @@
cấu hình y chan mấy con xperia T, TX, SL,...khác kiểu dáng, giá cũng tầm đó.
chạy đua mà ko cần đích
ghehen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em này chắc tầm 10-11 củ rồi
Mình thích thiết kế của Sony, có điều phải giảm giá thêm tý thì sẽ dễ chơi hơn 😁
Giống con Z nhỉ, không biết có màu tím mộng mơ k nhỉ, nếu có cuối năm dành tiền mua 1 con cho gấu sài, ^^
ôi xperia Z mau xuống giá đi để anh mang về nhà cho con nó nghịch. sony đẻ đt như heo gặp chuồng, như lúa được mùa.
blackhat007
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sony mắn đẻ quá ! Đẻ xong thì không nuôi :p
Dimita
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon, chờ em này thay vì TX.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế