[Rò rỉ] HTC chuẩn bị ra mắt Eternity, màn hình 4,7", chạy WP7 Mango

babybungbu
1/7/2011 6:4Phản hồi: 162
[Rò rỉ] HTC chuẩn bị ra mắt Eternity, màn hình 4,7", chạy WP7 Mango

Eternity rất có thể sẽ là sản phẩm tiếp theo trong chuỗi smartphone chạy Windows Phone của nhà sản xuất Đài Loan HTC. Theo những hình ảnh mới rò rỉ gần đây, HTC Eternity hứa hẹn là một "siêu phẩm" trong thế giới Windows Phone với cấu hình phần cứng rất cao. Cụ thể, máy sử dụng chip xử lý Qualcomm MSM 8255 lõi đơn, xung nhịp 1,5GHz, màn hình SLCD kích thước 4,7" độ phân giải WVGA, RAM 512MB, bộ nhớ trong 16GB, camera 8mp (camera trước 1,3mp), công nghệ âm thanh Surround Sound và viên pin có dung lượng 1.650 mAh. HTC Eternity có thiết kế dạng thanh tương tự như những sản phẩm gần đây của HTC như HD7 hay Desire HD. Về phần mềm, thiết bị này sẽ được cài sẵn phiên bản cập nhật Mango 7.1. Thông tin rò rỉ không cung cấp chi tiết ngày bán ra, nhưng có khả năng HTC Eternity sẽ xuất hiện trên thị trường trong mùa thu năm nay.

Nguồn: BGR
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

903white
ĐẠI BÀNG
13 năm
bọn HTC này con nào nhìn cũng na ná nhau. hok có đột phá...
ừ tui thấy cũng không đẹp
đấy là style riêng của nó . em ko hiểu a muốn htc ko giống htc thì tại sao a ko chọn hãng khác mà lại ngồi đấy chê bai .
câu này nên dành cho cả IP và RIM 😃

bác nào dùng IP mà nhận xét câu này thì thực sự cũng....
Vấn đề ở chỗ IP no mới ra lò 4 chú . trong khi chỉ có 3gs va 3G la giống thôi.. trong khi thằng HTC này đẻ 1 đống như lợn con ... con nào cũng như con nào

Mà chú này nhin như con HTC Trophy phóng to 😁 khác mỗi cái CAM

Chiến lược cua hãng chắc la đẻ càng nhiều ra lò càng nhiều DT càng tốt :D
hsthpt
TÍCH CỰC
13 năm
Ram 512 thì có vẻ hơi ít mọi người nhỉ .
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
bằng Ram con laptop cùi của mình rồi bạn ạ
Màn hình 4,7'' thì to quá nhỉ, ko khoái lắm, chỉ tầm 4" là vừa...
1969tnt
TÍCH CỰC
13 năm
ko to đâu bạn, lúc vừa mua con Sensation về mình cũng thấy màn hình hơi to, xài 1 tuần thì thấy bình thường, bây giờ thì muốn to hơn nữa.
To mà. Điện thoại to quá đút túi quần khó chịu lắm, như kiểu đeo gạch ấy 😔
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
ặc màn hình ngày càng leo thang về kích thước, chẳng mấy chốc thấy người ta cầm cái máy tính bảng gọi điện :wavespin:
biểu đồ sin.
nhớ ngày nào xài samsung nắp gập. dth ngày một nhỏ và mỏng. giờ thì.. ngày một to ra, đến thành tablet. rồi mai này sẽ trở nhỏ lại thôi.

kết HTC nhưng sau Sensation. tiêu chí sẽ là HTC Blast.
HTC chơi khủng quá. HD2 mở đầu cho phong trào màn hình to. Giờ chơi đến 4''7. Hy vọng nó dài dài giống arc hay sensation chứ đừng mập như mấy em HD hay GS2
thật sự là nhìn không có chút nào có thể lay động "mắt thẩm mĩ" của mình...
phải đợi đến cái trải nghiệm mới có chút tình cảm thì quá tội....
Hehe, WVGA thì lại mập mập dài dài thôi anh Hiệp ơi 😁
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Gu của em lại hơi ngược lại với bác Hiệp. Không quá dài, cũng không vuông quá là ok.
chuẩn, em cũng thích dài dài như bác hiệp, chứ to ngang nhìn đt không đẹp lắm
Màn hình TO quá rồi @@
anhpts
ĐẠI BÀNG
13 năm
4.7" mà vẫn WVGA coi bộ hơi đuối.
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
pin 1650 mAh cũng khá đấy ko như con HD7. Nhưng mà to quá cầm lên nghe gọi như úp chiếc dép vào mặt

mà ko thấy tinhte đưa tin về con Samsung Galaxy Z nhỉ?
đúng ! thật là mất trời trang quá
Pin 1650 mà cho vào con này ko biết có được 1 ngày ko? Màn hình thì to. Mà HTC nổi tiếng là hao pin.
xuanduy1203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Màn hình lớn vậy chắc tốn pjn lắm,1650 chắc cũng đủ xài thôi
htc thì có thể gọi là hãng nhái chính mẫu mã của mình 😁
Dc cái xung nhịp 1.5ghz còn lại thì thấy ko có gì thay đổi,chừng nào mấy ông htc mới thay đổi dc thiết kế nhỉ.............?
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Có lẽ các nhà sx quần cũng nên bắt đầu nghĩ đến những chiếc quần có túi to hơn để chứa đt có màn hình khủng long như thế này 😃
con này dc cái mặt sau đẹp nah
ndacthien
TÍCH CỰC
13 năm
Sao RAM kém thua em DHD của mình vậy nhỉ? Màn hình to như thế mà Pin vẫn không nâng lên cao chút, 1800-2000mAh hợp lý hơn, thế nào cũng đuối như DHD mà xem.
bin_style
ĐẠI BÀNG
13 năm
màn hình to, ngon
Trông to quá. Mình thì con tầm 4 inch là vừa tay rồi
CHƠI QUẢ 4.3 ĐÃ THẤY ĐÃ RÙI BÂY H 4.7 THÌ CÓ KHI PHẢI THỬA RIẾNG TÚI QUẦN CHO NÓ THÔI :bounce:
CKG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mốt quần năm tới chắc lại quay về mẫu mã quần hộp, quần rằn ri thoai. Lúc đấy mấy bác mê công nghệ nhìn khoằm phải biết :]]
Chip 1,5GHz mà RAM vẫn 512MB thì có vẻ không hay cho lắm
đáng nhẽ nên thu hẹp viền màn hình lại, cứ viền dầy thế kia, màn hình lại to quá, rất kén khách, nhưng để Pr thì rất tốt
htc dạo này ra mẫu nào củng thấy kém hấp dẫn quá , thú thật cầm hd2 với con này thì hd2 chả thua kém gì về ngoại hình cả , còn về cấu hình thì hơn 1 tẹo củng chả ăn thua gì
===>>> cái quan trọng là đột phá về cấu hình hay ngoại hinh mới mong thành công cái này có lẻ phải học thằng apple

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019