[Rò rỉ] iPhone 8: nằm giữa iPhone 7 và 7 Plus, mỏng hơn Galaxy S8
TDNC
3 năm trướcBình luận: 375Lượt xem: 106.411
quá đẹp, để dành lúa thôi.
ra vậy ai mua 7splus ta
Apple đừng làm ifan khổ nữa. thà lộ bản render đẹp đẹp chút chứ đằng này... ifan tự bóp d* chết đó 😁
Đẹp nhưng chắc phải chờ 8S thôi vì chu kỳ thay máy do ngân sách 😃
Cực gét kiểu màn hình bị khuyết,nhìn thốn thốn thiếu thiếu,mà ip8 nhìn như ip3 ấy nhỉ,phiên bản phóng to bỏ nút home à
Đẹp vậy
đẹp quá thể rồi
Không sử dụng phím ảo cần gì viền trên dưới quá mỏng vậy, nhìn lại bớt đẹp đi.
@flower_cutter các viền mỏng quá nhìn thì đẹp chứ dùng thì cũng ko được thoải mái bằng mỏng vừa phải
iphone 8 thiết kế như bà tám đi chợ vậy
Mới hôm trước lão Hiệp post bài leak iP8 thì các iFan vào than vãn, kêu la chê xấu.. Giờ cũng leak mà ảnh cũng k khác gì ngoài k có id touch đằng sau thì iFan lúc này kêu đẹp!? -.- Thực sự k hiểu nổi. 😁
@tuansiro ngày nay ngày kia, fan đó fan đây :D
cái phần màn hình bị khuyết kia để pin, giờ, mạng là hết chứ hiển thị hình ảnh làm j, khuyết nguyên 1 mảng to
k Cân được S8 - haiz còn note8 nữa cũng mệt đâý ip ạ
@Vá Săm Xe Tăng 3 ngày đầu mở bán lúc nào cũng 50tr 60tr nha bạn, sau đó thì 50, 60triệu mỗi quý 3 tháng
@nin_kute h mới nghe bạn ạ.....chim cút nên tuyển bạn vào bộ phận truyền thông
@nin_kute bộ đôi ip6s 6s+ tuần đầu được 13 triệu máy..
bộ đôi ip7 được 10tr máy nhé..trích dantri + vnrew + genk
nói phét vừa thôi...bố thằng nói láo...chắc lão này đạo thiên chúa chuyên xuyên tạc
@Vá Săm Xe Tăng Hehe lộn vụ 3 ngày đầu nhưng 1 quí 3 tháng nó bán được 78 triệu còn nhiều hơn cả 50 60tr dự đoán của mình cũng đâu phải là nói láo tuyên truyền đâu bạn

http://genk.vn/apple-bao-cao-tai-chinh-quy-1-2017-pha-vo-nhieu-ky-luc-78-trieu-chiec-iphone-duoc-ban-ra-doanh-thu-784-ty-usd-20170201061704157.chn
Nhìn màn hình đã quá
Viền 2 bên vẫn dày vậy, ý như con G6 tưởng viền mỏng mà không mỏng tí nào.
Màn hình trông ko đc liền mạch cho lắm. Ôi ! Xấu vô cùng. Nhưng ko sao, dù có là cục gạch mà gắn táo ifan cũng xúc tuốt 😕
Có thay đổi lớn so với 2 đời gần đây, đáng để nâng cấp.
IP8 mà viền mỏng em chuyển từ SS sang luôn ko suy nghĩ 😁
Tôi thì thấy có cả điểm hay cũng có điểm dở. Nhưng nói chung là chưa đáng để bàn, mấy cái tin rò rỉ hình ảnh này năm nào chẳng có, và không phải cái nào cũng chính xác cả. Tốt nhất cứ chờ đến khi nó xuất xưởng rồi bàn.
nhìn là biết hư cấu rồi, nhìn như cái đống rác.
và tôi ko tin Apple lại rộng rãi với fan đến thế. tôi cũng đang dùng iphone, ipad và Mac nhưng điều dễ nhận thấy nhất là sau khi SJ mất đi, thằng Cúc 7 màu chơi trò nâng cấp nhỏ giọt hút máu như kotex, ko bao giờ có sự đột phá quá lớn đến vậy được.
Mọe, éo hiểu nhiều thằng có biết đọc chữ không, trong bài rõ ràng ghi là:
Mà cứ phăm phăm kêu thằng apple nó thiết kế. Nhiều thằng mù và đàn bà vice card lone

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019