Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Rò rỉ loạt hình ảnh của HTC One X9?
ART+
5 nămBình luận: 182
Rò rỉ loạt hình ảnh của HTC One X9?
Hồi đầu tháng 11 có thông tin HTC đang phát triển One X9 - một thế hệ hoàn toàn mới - và giờ đây thì chúng ta được chứng kiến loạt hình ảnh rò rỉ có thể là của chiếc máy này. Nhìn vào ảnh thì ta sẽ thấy One X9 có kiểu thiết kế khá lạ so với những chiếc máy thuộc dòng One trong những năm gần đây, chỉ có mặt sau thì vẫn có nét gì đó hơi giống One A9. Mặt trước của One X9 với ba phím cảm ứng không nằm trên màn hình, logo HTC rất vô duyên đã được đưa lên phía trên. Tin đồn trước đây cho biết HTC One X9 sẽ có tích hợp loa stereo BoomSound.

Về cấu hình, đây là phần thông tin nhiễu nhất bởi có tin thì cho rằng One X9 là thiết bị tầm trung, và có tin lại khẳng định nó sẽ là chiếc máy cao cấp. Xét đến tin rò rỉ gần đây nhất thì One X9 được dự đoán sẽ có màn hình độ phân giải 2560x1440, CPU Qualcomm Snapdragon 820 hoặc MediaTek Helio X20 mười nhân xử lý. Ngoài ra, máy có thể sẽ có RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB/128GB, camera chính 23MP, camera phụ 4 Ultrapixel, pin dung lượng 3.500mAh. Thời gian ra mắt vẫn còn là bí ẩn.

Screen Shot 2015-12-15 at 14.00.42.png

Screen Shot 2015-12-15 at 14.00.50.png

Screen Shot 2015-12-15 at 14.00.59.png

CV_HTC One X9_tinhtevn.jpg
thấy mấy cái nút trên viền màn hình là yêu rồi 😁
@cuhiep Cái nốt đó nó nằm ở gần đỉnh MÉP mà bạn ơi! Vuốt cái NỐT đó cũng êm tay lắm đó! Theo mình cảm nhận thì như vậy
Nano Eagle
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep giống mình, rất ghét mấy nút nằm trong màn hình.
parkson_ss2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep Đồng quan điểm vs anh , có cảm tình vs máy đặt phím điều hướng lên trên ..diện tích màn hình ko bị chiếm mất , Sony có đập chết vẫn ko chịu thay đổi... nếu sony Z mà sử dụng phím điều hướng ở trên thì đã mua ngay va liền, ko phải xài Note 5 64G 2sim này rồi
@cuhiep đấy là lý do không yêu htc nổi từ con m8, m9 ..
ố ồ cuối cùng cũng chịu đem ra ngoài, loa kép boomsound, bộ nhớ trong 64GB, ram 4G, chip 820...
giờ là chuẩn hết rồi đó
gh0st91no1
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn cụm cam sau quen quen 😁
gh0st91no1
TÍCH CỰC
5 năm
@luanth Thấy quen thì bảo là quen , điệp khúc gì vậy, chứng tỏ gì vậy ? đâu lôi ra cái ip vào đây chi vậy, thấy quen quen chứ ko phải giống có cần giải thích nghĩa từ quen ko ? nokia_lumia_800_review_2.jpg
phankien9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daoluong1991 kiểu như bác thì em đẹp trai mũi cao mắt lớn thì mấy thằng ngoài đường do không phải anh em nên không được phép đẹp trai vs mũi cao mắt lớn hay sao ấy???
Người tiêu dùng người ta thích cái gì là quyền của người ta apple cũng đc htc cũng đc còn mấy thằng sản xuất cạnh tranh càng nhiều cãi nhau càng nhiều thì mình càng có sản phẩm tốt mà dùng chứ sao
phân biệt làm cái gì cho nó mệt nếu như bàn về thiết kế mà được 2 thằng apple vs htc cho về làm khâu tạo dáng design thì lúc đó hãy tính
em là em xài cả 2 apple vs htc quất tất
@gh0st91no1 nói thật là em thấy k giống, giống được như kia đã mừng 😃
@satthuxacuop
rockievn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thanks god htc cuối cùng cũng bỏ chữ htc ở phía dưới
lưu xacơ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rockievn Nó lại chuyển lên phía trên k xấu nhưng lại vô duyên
chỗ cam nhìn kỳ quá
boyqn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Họ Lê Tên Đạo Như núm cao su
Bộ phận thiết kế của HTC nên nghĩ làm cách nào để bỏ đi chữ HTC mà vẫn nhận ra là của hãng chứ cái điện thoại nào cũng nhét chữ HTC vào mặt trước chiếm bao nhiêu diện tích. Mãi không thay đổi!
@dohoa13@gmail.com Có vấn đề gì sao bạn! bạn nghĩ HTC nó dành phần diện tích đó chỉ để in chữ thôi ah
thyutinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dohoa13@gmail.com Chữ HTC phía trên đâu ảnh hưởng j..nhìn tnay cug đã quá đẹp r..HTC lần nay thực rất đẹp. Có màu đỏ bọcđô nữa thì đẹp
N.d.Hung
TÍCH CỰC
5 năm
@dohoa13@gmail.com Có hãng nào là ko có logo hay tên ở mặt trước điện thoại trừ iphone ra
callboyjare
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dohoa13@gmail.com Chả fải đt nào cũng thế sao. Từ sam đến so đến eo...
Tinh tế quá, hơn hẳn A9 :v
Thế này thì tương lai vẫn mịt mùng.
Mặt sau giống lenovo phab plus
3 cái phím cho ra ngoài màn hình là yêu rồi, yêu lắm rồi! 😃
YABO
TÍCH CỰC
5 năm
Chữ HTC không nằm ở dưới thì lại chuyển lên trên 😁 đội ngũ thiết kế đột phá qá :D sao không làm mất luôn đi, chiếm diện tích quá
phankien9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Emraroianhoi1990 trong giấy khai sinh bác ạ
trán em cũng ko có ngực em cũng ko có
hồi đi học em cũng chỉ đeo thẻ thôi bác ạ
@phankien9x Không đúng rồi
phankien9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Emraroianhoi1990 trên cáo phó cũng chưa có tên em
giấy đăng ký kết hôn cũng chưa có
có mỗi chứng minh vs khai sinh và thẻ đi học thôi bác :v
Nói chung thì x9 hay m9 mà có đc cái design mặt trước của m7 logo htc thành 1 phím cảm ứng thì tuyệt cmn vời luôn
@phankien9x Sai rồi
minhkin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trông bệnh bênh 😁
Bộ nhớ trong 64GB + Ram 4gb ngon rồi, thiết kế nói chung cũng ổn nhg để xem mỏng nhiều ko. Còn cái logo ko nhất thiết phải cứ đem lên mặt trước. htc hay tham lam mấy vụ này nhỉ, phải show hẳn ra mới chịu
@longtranit Thi những dòng đt khác cũng có mà samsung,lg.... Đưa 3 phim ra ngoai là mung rôi
gaukit1603
TÍCH CỰC
5 năm
@longtranit cho t hỏi là Nokia (Microsoft), Samsung, LG, Lenovo, Sony... không để logo ở phía trước và cả phía sau à... sao ko giỏi vào phán kêu bỏ đi mà cứ đến bài nào có htc là lại vào phán kêu bỏ logo nhảm shit này kia kia nọ... bây giờ nó mang lên trên như bao hãng khác thì lại phàn nàn là tham... Chắc phải để trống trơ với cái nút home tròn phía dưới như Ai phone 6s cẩm hường của thánh thì mới sáng tạo đúng chứ?
@gaukit1603 Bác bị hâm à? Đã có nói câu nào là "bỏ hẳn logo" ko? Hay bác có vấn đề về đọc hiểu?
phuongdmp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy cái cảm biến đặt ở vị trí khá vô duyên, lộn xộn.
Tưởng lại như cà cuống 😃. cho cái chữ HTC lên trên sẽ được gọi là phát kiến của năm đấy 😁
Yêu dã man, yêu quá là yêu. Năm nay mình không mua M9 vì cái đống nút ảo vô duyên đó đó.
@Duy Luân Không biết mình có cầm nhầm hàng lỗi không nhưng cảm giác nếu xài con M9 không khéo là đứt tay vì cái cạnh dưới quá sắc.
king fox
TÍCH CỰC
5 năm
cấu hình ngon. Cuối cùng anh ấy đã biết làm đẹp. Túm cái váy lại có thể đầu tư con này nếu ra mắt vào năm sau.kkk
I'm Bi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mặt sau nhìn thộn quá
Lần đầu tiên thấy thiết kế của HTC đẹp
Kèn_Nhỏ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngoctuan_nhp Chắc cũng là lần đầu thấy đt của HTC đúng không?
@Kèn_Nhỏ HTC thì có gì cao siêu mà không thấy được. Bản thân chưa bao giờ thích HTC. Chỉ có con này tạm bắt mắt một tý, nhưng cũng chẳng đáng dùng...kể cả cho không
Kèn_Nhỏ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngoctuan_nhp Từ m7 về tr mà bác nói không đẹp thì gu thẩm mỹ bác cũng lạ!
@ngoctuan_nhp Í trời, các hạ cho hỏi hiện đang dùng smartphone gì mà chê HTC dữ vậy, kể cả cho không cũng không xài?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019