Rò rỉ một số hình ảnh quảng cáo của Blackberry Z10 (L-Series)?

Blaze1st
11/1/2013 10:51Phản hồi: 487
487 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dinhhung09
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc chắn mình sẽ kiếm bằng được cái mầu trắng.
tnh.violet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hao hao cái mà ai cũng biết =)) đi theo SS ... =))
Máy lung linh, giá cũng lung linh ý mờ đọc giá xong chắc cũng quay cuồng, quay quắt luôn :p
royal_T
TÍCH CỰC
11 năm
đầu tháng 3 là đc dùng e nó roài, cố lên, ăn xong cái Tết 😃
Định mua 9900 mà thấy em này thì thôi nhịn thêm vài tháng vậy 😃
bearon
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn giống LG optimus 3D quá 😁
truong_dat
ĐẠI BÀNG
11 năm
tk đẹp mà tính năng ko bik sao
Không biết nói gì hơn. Quá đẹp so với quy định!
Chắc câu giống ip là câu nói của thế kỉ này quá. Ss cũng kêu giống! Chả hiểu sao. Hehe
Tóm lại
Comcept của con này ra trước ip5, đẹp
Giá con cao nhất khoảng 700$, 6 máy,3 qwerty, 3 keyboard, giá từ thấp đến cao.
Viền dày để sử dụng chức năng vuốt trên màn hình( viền mỏng nhanh hư chứ được gì nhỉ)
Ra mắt ngày 30/1/2013( ko phải 18 hay 31)
Con này có nét hao hao, đều là điện thoại mà!Ko giống ip hay nokia j hết, chắc bắt cầu là ip giống nokia hay ngược lại
Có gì thiếu xót xin mọi người góp ý
@kingdra3 =))))))))))))))))))))))..bác quá hài hước.vậy cái gì bo tròn cũng là của apple sao..??..đừng suy nghĩ thiển cận thế chứ..thiết kế bo tròn luôn ở xung quanh ta...có mà kiến kiện củ khoai...nói như bác thì apple nên trả tiền cho nokia vì con 1280 cũng có thiết kế bo tròn
@HolyzNero mình chỉ nói thế thôi
vì cái bằng sáng chế apple dk trước khi bb ra bb10 mà 😃
còn nữa nha dù apple có kiện 1280 thì cũng ko dc đơn giản vì con 1280 ra trước cả khi apple ra cái ipod touch gen 1

Sent from my GT -I9400 using Tinhte.vn
@kingdra3 đúng rồi, nokia nên kiện apple vì ăn cắp bằng sáng chế chứ 😁...mặc kệ bo tròn BB10 vẫn là tuyệt tác đối vs em
@HolyzNero :eek: apple đang nắm cái bằng thì nokia sao kiện bác
có bằng 1 cái là nokia kiện cho apple tụt quần ra trả luôn
tổng số ip ipod ipad xài cái bằng đó hình như hơn 300tr chiếc mà bác
cho nokia lấy mỗi con 5$ thì
5$*300tr=1.5tỷ ô ba ma 😆 cổ phiếu chắc tụt thảm luôn

Sent from my GT -I9400 using Tinhte.vn
vấn đề là có gì hấp dẫn ko nhỉ
replay767
TÍCH CỰC
11 năm
Các bác cứ khen với hâm mộ,khi máy ra nhớ mua chứ đừng chém gió nhá. Thấy bác nào cũng kêu thichs với sẽ mua nhưng cho đến giờ RIM vẫn đi xuống.:p
đẹp quá, ước gì có 1 em, 😆
Gia 1 em 199$ ko bao gom hop dong nha mang.keke.gia do chac cac bac yeu lien!
bb_38
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bây giờ chỉ còn mong cái giá nữa thôi, không biết hôm giới thiệu sản phẩm RIM có công bố giá không nhỉ, để còn biết mà đợi.
@bb_38 kết cái chữ kí
replay767
TÍCH CỰC
11 năm
31/1 giới thiệu và 31/11 bán. :rolleyes:
trieu1209
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu tôi là ifan thì tôi mong con này ra vì cạnh tranh. iphone sẽ giảm giá tôi sẽ mua iphone. còn k nó mắc quá thì nó sẽ chết... RIM đi đời.
Tôi sẽ bớt 1 đối thủ và có thêm những người bạn sài BB chuyển qua dùng iphone. tôi có thêm bạn và bớt thù. lúc đó tôi cuồng ifan hơn.

Nhưng tiếc 1 điều đa phần những người dùng iphone k muốn vì. vì muốn iphone mắc để mà mua. Vì iphone đẳng cấp (đã ra chiếc iphone 5 rồi mà giao diện nó thể k có chút thay đổi)

Tôi thích Blackberry còn vì sao tôi thích BB nếu bạn sử dụng rồi biết và tự cảm nhận hay hơn tôi. Vì BB là chiếc đt nó kp là tôn giáo nên k cần tôn thờ và lôi kéo thêm nhiều tín đồ khác. Tôi muốn mọi người nói nó tệ giống iphone hoặc 1 chiếc phone tàu cũng đc.

Rồi nó sẽ giảm giá hoặc k bị thổi giá lên.tôi mua nó và cùng những người bạn BB của tôi cảm nhận nó. Những người bạn cùng cấp và đam mê
kukingkong
ĐẠI BÀNG
11 năm

Hình dáng nam tính, cứng cáp, có vẻ tốt. Hy vọng các app đa dạng, đang xài Bold chẳng mấy ứng dụng cần thiết, cài cũng khó nữa.
@kukingkong nếu bác chịu khó sang blackberryvietnam.net thì sẽ ko còn lăn tăn về những cái bác đang lo nghĩ http://blackberryvietnam.net/threads/se-co-90-trong-top-600-ung-dung-cua-ios-va-android-ho-tro-cho-blackberry-10.15157/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019