Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ một số hình ảnh thực tế của BlackBerry Z10 màu trắng

Blaze1st
28/1/2013 19:54Phản hồi: 322

Vừa qua, blog có tên gadgethelpline đã đăng tải một vài hình ảnh được cho là bản thiết kế hoàn thiện của chiếc BlackBerry Z10 màu trắng. Theo đó, ngoài màu sắc ra, Z10 trắng dường như không có sự khác biệt nào về kiểu dáng tổng thế và đặc điểm phần cứng so với "người anh em" màu đen. Mặt trước của máy bây giờ đã có thể phân biệt được ba vùng rõ rệt hơn: trắng - đen và trắng, mặt sau có vẻ như có nhiều lỗ li ti (tương như trên 9810 bạc) chống bám dấu vân tay và mồ hôi. Về cấu hình cơ bản, Z10 trắng được dự đoán sẽ có màn hình 4,2", độ phân giải 1280 x 768, CPU lõi kép 1,5GHz, RAM 2GB. Dự kiến RIM sẽ chính thức trình diễn Z10 tại sự kiện diễn ra vào ngày 30/1 sắp tới.

Mặt trước của BlackBerry Z10 màu trắng

Mặt trước của Z10 trắng được chia ra thành 3 mảng rõ ràng là trắng - đen - trắng

Cạnh bên của Z10 trắng

BlackBerry Z10 trắng được cho là sử dụng pin LS1 mới

322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá... không biết ruột ntn nhỉ
Đẹp quá,nhìn vẫn men mà vẫn thời trang
Ngày mai nếu giá tầm 500 thì nhất định sẽ mua em màu trắng
@mR.Rainfall giá dự kiến là 600 đó bác, ngon hơn nhiều so với thời 99 rồi 😁
trilong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mR.Rainfall giá 500 thì chờ đến cuối năm!
@trilong hehe,em chỉ cần giá của nhà sản xuất thôi,về đây lên giá là vừa
Chứ nhà sản xuất mà đưa giá 600-700 về đây lên 800 thì em mới khóc ..hehe
@mR.Rainfall Không như là mơ đâu, dự doán giá em nó ra mắt lá 18chai
Sự trở lại ngoạn ngục 😃
nhutran0
ĐẠI BÀNG
11 năm
hóng thôi 🆒
mh HD thôi sao....cấu hình ko khủng lắm ko biết sẽ ra sao.....mình ko phải fan của rim nhưng nhìn sơ sơ rất giống ip5 ý nhất là cái viền...thich cái ram 2GB heheh đủ dùng...chạy mượt là mốt rước em về ak 😁
yoyo_tn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rapper1412 mình công nhận ram cao thì tốc độ xử lí tốt hơn, nhưng bạn lên tìm hiểu ram 2GB dùng cho hệ điều hành nào chứ đừng đánh đồng tất cả các hệ điều hành với 1 mẫu cấu hình nhất định, mỗi hệ điều hành yêu cầu cấu hình là khác nhau.
@rapper1412 thế thì rước e nó về trải nghiêm đi bạn ạ. con nào của rim cũng rất đặc biệt
mmname01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái bạn này nói:wow,đẹp quá,nhưng mà hơi giống i.....p.
Bạn thử xem với cái hình chữ nhật cơ bản thì bạn sẽ có thể tạo lên được bao nhiêu biến thể mà trông không giống nhau chút nào?
@mmname01 Bác này nói chuẩn hơn nữa ip có duy nhất 1 phím home đằng này khác hoàn toàn có lẽ làm hình tròn thì mới khác được
DemBuonSG
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp nhắm ;)
rất đẹp! khoảng 12 củ chắc gom lúa làm 1 em! 😃
@tieuhac 700$ ở nước ngoài nhé bác, về vn khoảng 850$
mualarung01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hics. Chay đua thôi. Thay cái gì mới ra cũng đẹp mắt
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
11 năm
Suốt ngày "giống ip", "giống táo", "giống apple"... Nghe nhiều, mệt :-<
@huynhdailoi05 Bởi vì iphone đã ăn sâu vào tiềm thức rồi, đây có phải là một tôn giáo của các tín đồ cuồng tín không?
@LuongQuocHung Nhầm đấy. Phải nói ip5 giống em này mới đúng.bác có biết hình rò rỉ của em này ra đời từ bao giờ ko? Trước khi ip5 của bác lên kệ cả năm đấy
@dongthong bác khó phân biệt con này với iphone? :eek:😕
dongthong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mạnh BB dạ thưa, em nói là nhìn sơ thôi ạ...!
phán như thánh, bản demo BB10 có từ lúc iphone5 còn chưa đẻ ra, mà vào cmt phán giống iphone, cứ bài nào đăng là các bác phán giống iphone, nên tìm hiểu trước khi nói :p
vietvinhht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mobile123 giống ở đâu thế..phán như thánh..
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuthanhnhan.arch Toàn là trẻ trâu không đấy mà. Bác tức giận làm gì..hihi
@tuthanhnhan.arch Chữ kí bác hay quá 😁
@nvthanh1994 hehe, khi Thors đến, tất cá đều khác, mấy CEO củ ra đi là đúng, Thors and RIM là cặp đôi hoàn hảo :D
mấy trang nc ngoài so sánh bb10 hơn Iphone
Còn 1 ngày nửa thôi anh em ơi !

Mọi người đang rất hồi hộp...
Mong chờ điều kì diệu đến từ Rim và BlackBerry 10... 😁

Lại có đứa kêu giống ip5 cho coi. đây là chiếc Lodon đc rò rỉ từ khi ip5 còn chưa thai nghén. hình nó đây. còn bác nào muốn xem ngày nó xuất hiện thì lên gu gồ là tìm nha. ko người ta lại cười cho cái sự thiếu hiểu biết của mình đấy. còn nếu nói giống thì nói ngược lại đi. mặt sau ip5 giống mặt trước của z10.
PS: bác nào kêu cái phần trên và dưới to quá thì các bác hãy xem nó hoạt động như thế nào nhé. giống Playbook nó dùng thao tác vuốt, nên hãy cm cho nó thể hiện chút hiểu biết.
Bonus: Trích bài của bác @karanka1989 ở trang số 6 cho bác nào kêu giống luôn, chứ cãi nhau với mấy bác cuồng mệt quá. ss với ip có phần thiệt thòi cho z10
@spsp Có rồi.có trước khi bạn nói kìa..hihi
nt2boy88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@spsp up cho các " thánh thờ thần nhé !!! biệt danh e đặt riêng cho ifan đấy
@spsp hề hề. nó giống ở cái cùng cảm ứng.
vietvinhht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@spsp đều là điện thoại..hehe..
Thiểu năng mới bảo con này giống ip
@wmtbang
bossnabito
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp !
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Rò rỉ, rò rỉ nữa, rò rì mãi.
Thành bại của BB10 sẽ quyết định số phận của RIM.
Sắp giới thiệu rồi, đợi xem sao.
Hy vọng đừng có rùm beng lên rồi lại thành bom xịt nhé !
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vandatAT E có niềm tin là quả này ko xịt! 😁
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
@0xiangjiao0 Mình vẫn đang dùng blackberry (kết nhất bàn phím qwerty của RIM ).
Cũng hy vọng dù biết là không dễ dàng chút nào 😃.
Ps: trước dính quả bão Storm 1 xịt rồi. Cạch quả cảm ứng surepress suốt đời luôn. Hãi hùng.
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vandatAT Cái cảm ứng đấy e nghĩ do RIM muốn làm cái gì đó khác biệt, mỗi tội thành dị dạng 😃), cơ mà mới đầu dùng cũng hay hay 😁
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
@0xiangjiao0 Dúng rồi, con cảm ứng đầu tiên nên muốn khác người. Mình cũng mua về xem sao. Lúc đầu bấm cạch cạch, lún lún cũng thích, khác người thật.
Nhưng rồi chỉ dùng nghe gọi, xem film, chả bao giờ dám sms với nó nữa. Cũng chính vì thất bại nên sau storm 2 rim đã từ bỏ kiểu khác người đó rồi.
Đang mong bác cuhiep trên tay em Z10 này xem thế nào đây 😃.
Giờ iOS thì dậm chân tại chỗ, Android thì tạp nhạp, WP thì quái đản , mong BB đem lại làn gió mới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019