[Rò rỉ] Nokia N8-01 (801) trong video giới thiệu 700: máy đẹp và mượt

cuhiep
5/9/2011 9:31Phản hồi: 190
[Rò rỉ] Nokia N8-01 (801) trong video giới thiệu 700: máy đẹp và mượt
Trong clip giới thiệu chiếc [TAG]Nokia[/TAG] 700 mà mấy anh bên trang Techblog.gr đăng tải có một đoạn ngắn (lúc 2:20) cho thấy một chiếc điện thoại mà một số trang blog công nghệ như Gsmarena.com gọi là chiếc Nokia N8-01. Đó là một chiếc điện thoại với thiết kế đẹp, mập, màn hình kính tràn qua tận 2 bên cạnh và có vẻ như chạy Symbian Belle. Gsmarena.com còn gợi ý là chiếc N8-01 này có màn hình qHD tức là 540x960. Theo thông lệ hàng năm thì Nokia sẽ còn một sự kiện lớn nữa là Nokia World vào cuối tháng 10 để giới thiệu các sản phẩm của họ, hy vọng là chiếc điện thoại rò rỉ này sẽ được giới thiệu ở đó cùng với những chiếc Nokia chạy [TAG]Windows Phone 7[/TAG].

Rõ hơn chút: tức là anh bạn bên Techblog.gr đang trên tay chiếc 700 và ở đoạn 2:20 anh ấy mở trình video để xem video thì trong video đó có xuất hiện một chiếc điện thoại mà mình nói bên trên.

Cập nhật:
Mấy anh em bên Thisismynext.com đã đến và quay lại cái video trong cái đt Nokia 700 và chúng ta có hình ảnh và video rõ hơn về chiếc điện thoại chưa công bố này của Nokia. Có cả giàn âm thanh mới và kết nối NFC.

Quảng cáo

Mời anh em xem video:

Quảng cáo

190 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước gì dc một cái
nokia bền vô đối
Của bền do người pác ơi. Bạn gái em xài samsung, quăng ầm ầm có vấn đề chi đâu
teamqili
TÍCH CỰC
13 năm
nòi thật là mình ko hiểu ý bạn lắm...vế đầu bạn nói của bền tại người, tức là xài kỹ thì lâu hư?...vế sau thì lại mang nghĩa là của bền do hãng sản xuất (vì bạn gái bạn xài ko kỹ?...quăng ầm ầm vẫn ko hư?)...^^.......!
Hi hi, của bền tại người dùng và cả người sản xuất nữa chứ bác 😁
Nokia thì hồi trước bố em dùng cái N72 hỏng lên hỏng xuống, từ đó chán quá chả mua nữa😢
Giá ổn nữa là quá ổn.
hamimax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp quá, dưng mà hình như video bị lỗi ko xiem được thì phải.
anh ấy nói tiếng nước nào như chim hót ấy, em chả hiểu được luôn!
hiểu được thì bác giàu to rùi
thainguu
TÍCH CỰC
13 năm
Greek là Hy Lạp phải ko các bác....
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ chờ N9 ra thui .
háhá mua N9 rồi ôm hàng luôn nha bạn,không có apps và không được Nokia hỗ trợ
Bác nói vậy là bác giống mình rồi. Cộng đồng meamo-meego toàn các tay công nghệ siêu đẳng rùi họ k cần nokia hay intel đâu vì họ cần gì họ viết và sử dụng mới là những tay chơi dt công nghệ chuẩn mực. Đừng nói ứng dụng ít chỉ sợ trí tuệ mình ít thôi.
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
13 năm
không cần nhiều app làm gì , chủ yếu thiết kế và mấy tính năng vượt trội kia la đủ , có bao h dùng quá 100 app đâu mà lo về app , chủ yếu đọc báo xem phim nghe nhạc , chơi game hết .
có game đâu mà đòi chơi game,không hỗ trợ phần mềm game mới mà kàkà
yugotran
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cuối cùng thì tren clip này chiếc điện thoại nào mới là thực sự muốn quảng cáo, cả 2 luôn ah`, có thề là chiếc 700 lăn xê cho chiếc N8-01. 😁
chưa xài cái sym này nhưng sao nó giống android quá vậy ? kể cả thanh nofi cũng thế ?
Nhái y xì bác android +_+ chả hiểu nổi. mà cái dt dưới 4inch là thấy ko thích òi chả mong dc WP7 ^^
huu_dat07
TÍCH CỰC
13 năm
trên tay chiếc 700 chứ ko phải 701, bác Hiệp nhỉ 😁
Đó là chiếc 700 còn 701 nhìn giống C7 00.
huu_dat07
TÍCH CỰC
13 năm
thì mình đang nhắc lỗi bác Hiệp đó thôi.
Nhìn cũng đẹp mà mượt đó nhỉ,mấy cái game cài trong đó không biết có đẹp như trên Android hay iOS không,nếu được thế thì xài No cũng ngon vì máy bền mà pin cũng khá là trâu đấy 😁
công nhận hàng nokia lun gây bất ngờ về kiểu dáng hết
hahahahađã quáNokia vô đối vô gối 😁cố lênNokia đã tro~ lại lợi hại gấp nghìn lầntiêu Andriod vs Apple rùi :D
lecaothang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy đẹp đấy chứ, nhìn rất ấn tượng :hot:
yugotran
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cuối cùng thì tren clip này chiếc điện thoại nào mới là thực sự muốn quảng cáo, cả 2 luôn ah`, có thề là chiếc 700 làm background lăn xê cho chiếc N8-01 ;)
conanmk
TÍCH CỰC
13 năm
Nokia word tổ chức vào tháng 10😃 sắp đc ngắm em wp7 của no rùi
trông lạ nhỉ, con này hứa hẹn sẽ là bom tấn tiếp theo của dòng Sym đây :happy:
xử lý càng nhanh thì sẽ càng mượt
bấm dễ nghe lời hơn chứ không có lì lợm
mabu_210
TÍCH CỰC
13 năm
ngon đấy, vẫn yêu Nokia như ngày nào.....
noruta
TÍCH CỰC
13 năm
có vẻ symbian đang thay da đổi thịt, nhìn ko nhận ra symbian cảm ứng lì lì ngày nào nữa, mượt mà, đẳng cấp. thật tuyệt ^^
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
chuẩn....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019