Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rò rỉ] Samsung Galaxy S phiên bản 4G của T-Mobile

bk9sw
26/1/2011 13:55Phản hồi: 18
[Rò rỉ] Samsung Galaxy S phiên bản 4G của T-Mobile
Trong một sự kiện diễn ra hôm thứ 5 tuần trước, giám đốc điều hành T-Mobile Hoa Kì, Phillipp Humm đã xác nhận thông tin nhà mạng này sẽ sớm phát hành phiên bản hỗ trợ mạng 4G của Samsung Galaxy S thì hôm nay, một số hình ảnh thực tế đầu tiên của Galaxy S 4G đã xuất hiện trên Android Central. Hiện tại, phiên bản Samsung Galaxy S thường do T-Mobile phân phối có tên gọi Samsung Vibrant và với phiên bản 4G, nhiều khả năng nó giữ nguyên tên cũ chỉ thêm hậu tố 4G.

Hình ảnh rò rỉ cho thấy Vibrant 4G có thiết kế không khác nhiều so với Vibrant thường. Điểm đáng chú ý nhất trên phiên bản 4G là vỏ ngoài màu xám bạc và camera trước. Android Central cho biết chiếc máy trong hình vẫn sử dụng Android 2.2 mặc dù nhiều khả năng khi được phát hành, Vibrant 4G sẽ được cài sẵn Android 2.3.

Vibrant 4G với hạ tầng mạng HSPA+ 4G của T-Mobile có thể mang lại tốc độ download lên đến 21 Mb/s. Ngoài ra, các thông số về cấu hình của Vibrant 4G vẫn giữ nguyên so với phiên bản trước như màn hình 4" AMOLED, chip Samsung Hummingbird 1GHz và bộ nhớ trong tiêu chuẩn 16GB. Mặc dù camera sau vẫn 5MP nhưng Samsung lại không bổ sung thêm đèn Flash với phiên bản mới của Galaxy S.

Theo: Electronista
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

koutouyo
TÍCH CỰC
13 năm
Câu hỏi nho nhỏ, cái vỏ xám bạc của nó bằng thép không gỉ hay là bằng nhựa. Nếu như vậy thì chả có gì đặc biệt.
Hình như em nó vỏ vẫn bằng nhựa đó bạn
vỏ bằng hợp kim "ô ri han côn" đó bạn:p
hợp kim này làm kiếm cho Đai dũng sĩ hết rồi bác ơi :p
chất liệu đó là trong truyện dấu ấn rồng thiêng :p...............
Trông không được hấp dẫn cho lắm :p
duccanh510
ĐẠI BÀNG
13 năm
trong cũng chất chứ bộ.........
Vo nhua 101 phan tram
tai9400943
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix em cũng đang thèm muốn em này lắm giờ nó ra 4G nhìn vỏ sau bằng metal thì em kết liền , hix em đang bị dao động giữa em nó với em desire hd hix hix 😕😕😕😕😕
thanharts
TÍCH CỰC
13 năm
Hehe mấy FW của em vibrant 4G này bị leak mấy hôm nay trên xda rồi 😁 Và hiện tại bản Vibrant thường đã sử dụng đc ngon lành những FW này keke Nếu mà vibrant 4G lên đc 2.3 thì vibrant thường cũng lên hehe
em ko thấy cái đèn flats chụp ảnh đâu cả! Có gì nhầm lẫn chăng?
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn sao giống bản 3g thế nhỉ ,chả có ji` thay đổi cả
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc cũng tầm 10 ~ 12tr :| . Ăn ko nỗi con này cái chắc :-<
liệu có captivate 4G ko nhỉ ........
chỉ có cái flash thôi mà keo ghê luôn T_T
trọng lượng ko biết có nặng hơn con cũ ko nhỉ
nhatminhxs
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko khác gì con cũ về design ... bùn
VipKen
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 trong những thất bại ở phiên bản này là camera ko flash và ko hỗ trợ quay HD, vì thế sắp có Samsung galaxy S2 ra mắt ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019