Rò rỉ Samsung ZEQ 9000: chạy Tizen, màn hình 4,8" 720p, Snapdragon 800, ra mắt tháng sau?
Duy Luân
9 nămBình luận: 101
Cũng đc chứ.
Chưa thấy demo sp hoàn thiện thế mà toàn CEO trên tinhte phán biểu thế này 😁

Gửi Đến Từ Nụ Cười :D
mấy chú $$ cuồng ở trên làm ơn đi, rõ ràng là chủ đề của $$ và tizen thế mà vẫn ráng đá đểu Apple với iOS chi vậy? tụi bây kéo bậy Apple vô chủi thì iOS users làm sao ngồi yên được!
chấp nhận sự thật là điện thoại flagship của $$ xài rất khó chịu với đống rác cài sẵn; đồ trông rẻ tiền thiết kế xấu nhưng giá đắt; nhưng nó vẫn có cái ngon của nó mà hãng khác không có như thay pin được, khi dọn sạch đi bằng cách rôot và up rom khác vô là nó chạy ngọt xớt (ngon nhất Android phone).
Mấy tên $$ cuồng làm ơn nhìn thẳng vào sự thật và chấp nhận đi, không cần lôi ios vô đá đểu dìm hàng đâu, mặc hàng của Apple thuộc loại hữu xạ tự nhiên hương, không có xài "nước hoa rẻ tiền" làm cho người dùng bị dị ứng.
leenuocsam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sunny_summer chả biết ai đá điểu ai, iu cầu bạn vô trang 1 đọc cm xem thằng nào đá điểu, ai thèm lôi apple vào, chủ đề của ss và tizen thì 1 đống thằng bay vô nhai đi nhai lại có mấy câu cả năm nay ko chán, thế người ta xài samsung người ta bỏ tiền người ta xài thì người ta đã chấp nhận những cái đó, sao bạn không lo cho cái dt của bạn đi lại lo cho cái dt của người ta làm chi vậy?
@leenuocsam điện thoại của tui ngon mà, không cần phải lo. tui cũng đâu có lo cho cái điện thoại của chú đâu mà giật mình thế? $$ chịu bán sản phẩm ra thì đã chấp nhận ý kiến, nhận xét và phê bình của mọi người roài, chú không cần quá lo lắng trừ khi chú hành nghề seeder !
leenuocsam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sunny_summer Vậy dt của chú thì chú cứ lo đi, dt của ng ta thì chú lo làm cái j, ai mượn chú vậy? Ý kiến phê bình thì dĩ nhiên fai chấp nhận,vậy ng ta có đụng chạm j tới chú chú cứ đỏng đỏng nhảy dựng lên lãm nhãm cái j thế, tui thấy bùn cười ở chỗ cái j các chú cũng quy tụ là seeder, hài các chú thật 😆))))

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@leenuocsam cuồng $$ đúng là khác hẳn người thường. thôi tui không dám dây dưa ở nữa sợ cuồng $$ như chú nổi nóng hoá liều vô táp bậy thì người bị thiệt là tui. Chạy lẹ !
leenuocsam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sunny_summer chú lại hài thật, sao biết tui cuồng SS? căn cứ vô đâu? tui thì tui sợ chú táp tui thôi chứ tui ko fai loại nói ko lại kêu ng này ng kia táp mình,còn chú cảm thấy sợ thì chú cứ chạy tui ko ép 😆
Đề nghị từ nay cứ ntn.
Tăng chip và làm ơn giảm cái màn hình. Full HD vs 4k chỉ tổ tốn pin hại chíp.

Cái đinh công mạnh. Xấu vl
Đẹp quá, một hỗn hợp của các hệ điều hành...
ggunf
TÍCH CỰC
9 năm
không quan tâm mấy về bề ngoài đt, mình chỉ quan tâm cái HDH 😁:D
@ggunf Sàm sí mua đt mà ko quan tâm vẻ bề ngoài
ggunf
TÍCH CỰC
9 năm
@tinhlangthang Thật đấy bạn, mình không quan trọng lắm hình thức. Cái chủ yếu là nó có làm nên trò trống gì không thôi. Chứ giờ mua đt hình thức thỳ mình mua hàng tàu thiếu cha gì cái nhái mà nhái tới 99%
ggunf
TÍCH CỰC
9 năm
@Erza Scarlet ;) nếu bạn kêu được, mà ý mình là ngoại hình đt hãng nào chả được. Chủ yếu HDH nó ra sao thôi :p
meobeo_
TÍCH CỰC
9 năm
Mình hình như bị ám ảnh từ Nhôm + Kiếng hay sao á chỗ nào cũng nhìn thấy

Sent from my SHV-E120L using Tinhte.vn mobile app
@meobeo_ Nhôm + Kiếng every where and not ignore 1topic
Đây là sự thử thách giành cho Sam trên thị trường di động khi mà Androi và IOS đã khẳng định được tên tuổi vững chắc của mình và WP thì đang từng bước vững chắc ........ vì vậy không biết Tizen có thật sự đủ sức hấp dẫn để có một chân trong thị trường này không
Mình vẫn còn ở nhà wave 8500 - đứa con bị sam sung bỏ rơi . Em mới này liệu có.... giẫm phải cứt.... ko nhỉ

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn mobile app
Dung đấy giao dien gan giong win sam oi la sam nản vãi
Lại vỏ nhựa mà coi
snap800 mà chơi màn HD à? phí nhể
Phải công nhận là các seeder cuồng như fan k-pop 😆)
Topic nào cũng nhảy vào dìm lên nâng xuống

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ước gì NOKIA chạy android để đè bẹp thím Sam ẻo lả
soackvm
TÍCH CỰC
9 năm
like
B.O.Y
TÍCH CỰC
9 năm
Chiếc Android làm nên lịch sữ và thành công của Samsung
Là I9000 và biết đâu lịch sữ ấy sẽ lập lại với
Samsung ZEQ 9000. Hy vọng Tizen sẽ là luồng gió mới cho thị trường Smartphone và cũng là lúc làm mới mình ko còn quá phụ thuộc vào Google nữa , có lẽ Bada cũng là bài học mà Sam đã hiểu ..
Samsung nên mua Web Os rồi phát triển thì ngon hơn, tuy nhiên cũng hóng hdh mới xem thế nào.

catlinh_ng90
ĐẠI BÀNG
9 năm
samsung bảo wave3 lên tizen từ năm 2013 mà chờ dài cổ
nếu là OS mở + bưng nguyên google play sang thì hoàn toàn chọi được với android.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019