Rò rỉ thông số kĩ thuật 265 và 965, sẽ ra mắt sớm, giá 650$

13/2/2023 2:32Phản hồi: 27
Rò rỉ thông số kĩ thuật 265 và 965, sẽ ra mắt sớm, giá 650$
Garmin Forerunner 265965 sẽ được ra mắt trong thời gian rất sớm, dự kiến trong quý 1/2023. Những thay đổi không biết là nên vui hay buồn khi Garmin quyết định chuyển sang dùng màn hình AMOLED thay cho màn hình MIP truyền thống (khả năng sẽ ảnh hưởng tới thời lượng pin).

Không chỉ thay đổi tấm nền hiển thị mà Garmin còn tăng kích thước màn hình từ 1.3" lên 1.4" cho 965. Viền bezel của 965 cũng có khả năng được làm từ kim loại (thép hoặc titan) thay vì toàn thân nhựa như các thế hệ trước.

Forerunner 255 và 955 chỉ mới ra mắt hồi tháng 6/2022, nghĩa là chưa được 8 tháng mà đã có thế hệ tiếp theo thay vì định kì nâng cấp 2 năm một lần như truyền thống của Garmin.

Nguồn: Adventure
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chung thuỷ với màn hình MIP
mấy cái đồng hồ garmin này dành cho tín đồ thể thao mà lại đam mê công nghệ chứ muốn ăn sẵn dùng dễ thì chịu , mới dùng khó vãi lều , mò cũng mệt
@zer0_7 bác ơi bác dùng garmin bao giờ chưa :v , giao diện nó khá loằng ngoằng , trc em dùng k quen nên bán rồi
@deobiet_1996 Hỏi chán thế. Smartwatch nào t cũng dùng rồi.
@deobiet_1996 Mình cũng k thích giao diện người dùng của nó lắm. Nhưng dùng lâu rồi cũng quen
@deobiet_1996 Không khó như bác nghĩ đâu. Mình dùng 4 năm rồi và ko có ai hướng dẫn ngoài youtube
Thực sự thì mình khuyên các bạn ko nên mua loại này
Dùng thì khó, bắt gps chậm, đồng bộ dữ liệu ngu, hay lỗi mấy cái lặt vặt như kho ứng dụng, thông báo
Apple watch là số 1 rồi
@Sói Ca! nô của apple à, dìm hàng cũng dốt
raspblk
ĐẠI BÀNG
một năm
@Sói Ca! Bắt GPS chậm ấy hả 🤣🤣🤣
@Sói Ca! apple là nhất. em yêu apple
@Sói Ca! Vãi bạn, dùng chưa mà phán ghê thế
Garmin vẫn là chân ái. Fenix 7 ngon lắm luôn
@Anh Hung Thoi Dai So với tay b nó to dữ thần ạ ^^
@zer0_7 Mặt tròn to nhìn nặng nề thật
@Anh Hung Thoi Dai Như đeo tạ
@Anh Hung Thoi Dai Tay bé mà ham hố cái đh gì to vl vậy. Đeo như đeo cái đĩa trên cổ tay mà cũng đeo đc. Chịu.
@ultimate chụp gần nó thế thôi ông, chán các ông chỉ chăm chăm nhìn điểm ko tốt rồi vào ném đá
Garmin đẻ như gà. Vừa mới ra mắt 255 ko biết được 1 năm chưa, giờ đã 265 rồi. Cơ mà màn Amoled là ko ổn r. Màn MIP luôn hiển thị dù nó xấu nhưng cứ liếc mắt cái là đọc được nội dung, tiện mà còn tiết kiệm pin. Mấy chiếc dòng thấp này pin vốn đã chẳng trâu bò gì.
Có con nào ngon - bổ - rẻ dành cho dân nhập môn không AE nhỉ? Mỗi ngày mình chạy và đi bộ khoảng 7 km/1 h.
@maidng 45 giá giảm chỉ từ 2xxx nè bạn
vừa mua 955 xong giờ lại thấy 965, nhưng thấy mấy cái nâng cấp này thì cứ chung thủy với 955 thêm vài ba năm nữa lên 995 là đẹp 😁
Mặt sau nhìn chán nhỉ
Cái ảnh leak con 265s này có cách đây mấy tháng rồi. Nó ra phân khúc mới thôi, dòng màn amoled. Sẽ bán song song với dòng 255 và 955. Cấu hình, các cảm biến, chíp gps y chang nhau thôi.
Dòng Foreunner nên là nhựa cho nó nhẹ!
Ai thích đẹp sang thì mời qua Fenix
Cái cần nâng cấp là kính saphire.
Hóng 255 giảm giá. Chạy bộ thì xài Garmin hợp lý, AW sạc suốt ngày

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019