[Rò rỉ] Video hướng dẫn lắp Pin, SIM và giao diện BlackBerry 10 L-Series

tungnt1108
1/9/2012 7:37Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ úp úp mở mở suốt. Ng ta 1 năm ra cả chục sản phẩm đình đám. Rim thì hẹn lên hẹn xuống. Chả biết ngon cỡ nào. Nhưng cá nhân mình thì chia tay rim 4ever rồi
Ra cũng bị dìm thôi haiz

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
nobody288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bb đã mất một fan trung thành như mình. Đang dùng iphone 3gs 2012 chưa có điểm gì để chê, ngoại trừ pin hơi kém tý
Rò rỉ đủ thứ trong năm rồi mãi chả ra mắt cho ng dùng nhờ. Kiên nhẫn lắm rồi mà vẫn k thể đọ lại đc sự ì của Rim 😔
ductvbn
ĐẠI BÀNG
12 năm
nóng lòng quá
cũng đáng để hy vọng
sản phẩm chắc giờ phải xong rồi chứ, chắc là đang nâng cấp và hoàn thiện server với kho ứng dụng chứ, QNX là nền tảng khác mà
Tình hình là mình đang có bộ khung bằng thép ko rỉ chưa gia công của đt màn hình tầm khoảng 4,7 inch.Mình đoán đó là của BB,vì ngày trước cty mình cũng làm khung cho con BB9900 mà.Và lúc hỏi thằng ng Hàn nó cũng nói là ko bít của LG hay của BB.Khung kim loại thì chắc chắn rùi.Chút nữa up hình cho a e đoán xem nó là e nào
nhìn hơi chuối.chắc tại đang nhin HDH android quen rồi
Cu chiu kho' cai tien' di roi thoi dai bb se lai den thoi.
Em này mà ra là mua cái về chơi liền 😁
lại thơm rồi 🆒
onlylove511
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn icon sao thấy giống sợ táo kiện nên ko bo tròn nữa mà để vuông luôn.
icon xấu nhở các bác nhở, sao không bỏ luôn hàng chữ đi o_O.
Mình rất thick BB nhưng ko có đủ Tiền sài những cái pro ! nhưng rất Mong Rim Lấy lại Phong độ
Raziel
CAO CẤP
12 năm
BB nếu không thay đổi cái thói lề mề thì đừng mong có thể vượt qua khó khăn. Đừng nghĩ đi chậm mà chắc vì với hoàn cảnh hiện nay anh đi chậm 1 bước người ta đã nhảy 10 bước rồi.
BB, đam mê một thời...
hoi hop tung` ngay cho` em 10 ra ^^
h2ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
chac chan la mua e 10 nay roi...du ko noi gi
Hình khung của e nó đây.một là của bb9900 dày 6mm va 1 cái khung mới bằng thép ko rỉ dày 8mm. bb.jpg bb1.jpg
PR chả bít thế nào mà lần ra SP đi rim ơi😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019