[Rò rỉ] Video hướng dẫn sử dụng Droid 3: camera 8mp, quay phim HD 1080
Duy Luân
10 nămBình luận: 54
Sau một loạt hình ảnh bị lộ, chiếc điện thoại Droid 3 đã xuất hiện một cách đầy đủ hơn trong ba đoạn phim hướng dẫn sử dụng. Chưa rõ CPU của máy có phải là chip hai nhân hay không nhưng máy ảnh độ phân giải 8 megapixel với khả năng quay phim HD 1080p chắc chắn sẽ xuất hiện cùng với bàn phím QWERTY có 5 hàng, trong đó có một hàng phím số riêng biệt.

Những thay đổi khác có thể thấy trong ba đoạn video đó là hai nút điều chỉnh âm lượng riêng biệt (thay cho một thanh dài trên Droid 2), không có nút chụp ảnh riêng, cổng micro-USB và mini-HDMI ở cạnh trái của máy (tương tự như Droid X2). Máy cũng có cài đặt sẵn bàn phím Swype cho người dùng. Tuy nhiên, thật khó để biết được máy đang chạy Android phiên bản nào. Cuối mỗi đoạn phim, Verizon có ghi chú "Software Shown Not Final" (việc trình chiếu phần mềm chưa phải là phiên bản cuối cùng), do đó vẫn có thể có những thay đổi trong phần mềm của máy khi nó được chính thức bán ra.

milano175
TÍCH CỰC
10 năm
trông khá giống với ms 1 .
khác nhiều đấy chứ, từ dáng cho đến bàn phím, trông khác hẳn.
hic quay đc film full HD luôn, thiệt là khủng ^^
Em tin là nó chạy android 2.3 vì giao diện motoblur trên 2.2 khác với 2.3, chỉ tò mò về kernel của em nó là 2.6.35 hay là 2.6.32 thôi. Nhưng moto cắt bỏ hiệu ứng tắt máy của gingerbread rồi nên khi tắt máy nhìn nó không có độc đáo lắm 😁
em này cứng ơn mấy em cũ....có bàn phím qwerty la mình ghiền ah............^^
đến giờ vẫn cực thích phần cứng của Motorola. Nhưng dạo cần đây có vẻ như Moto lại đang đi vào vết xe đổ 😔 haizz
Chuẩn men, có vẻ phòng sáng tạo của moto có chu kỳ thì phải... ra 1 mẫu để đời rồi phải rất lâu sau mới có được 1 mẫu khác. Về máy móc thì không vấn đề gì nhưng bây giờ liệu có ai còn để ý chấm trên camera nữa đâu... chủ yếu là phần mềm, bộ xử lý, kích thước màn hình, ram..... Bắt đầu trào lưu mới đó là điện thoại + doc = tablet... mình nghĩ đây là cái moto nên nghĩ tới
robert_hai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Haizz! Lại thèm rùi!
bmw_125i
TÍCH CỰC
10 năm
Từng là ước mơ của mình khi sài MS1. Do đam mê màn touch và bàn QWERTY vật lý :p
Nhưng sau khi dùng HTC màn 4,3" thì ước mơ dừng ở đó thôi!
Em xin thêm 1 phiếu. Trước đây xài chú Touch Pro em cứ nghĩ nó là vợ cuối cùng rồi cực thích cái fim cứng. Nhưng tới h xài qua 3 chú HTC xxx như bác ko yêu thêm em nào hơn được h chạy rom qua cLK thấy càng giông Desire HD kaka
mong moto phát triển hơn nữa,đừng như SS.ra quá nhiều máy giống giống nhau 😔
có bàn phím nhưng ngày còn dùng ms 1 chỉ dùng phím mỗi khi up rom. Về sau này dùng máy ko mua máy có bàn phím nữa vì chẳng bao giờ dùng đến nó. Mua máy ko phím cho nó mỏng hơn 😁
zeineyie
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy con Moto ngon ngon toàn bị Verizon độc quyền chán nhỉ 😔
Không phải là độc quyền mà đó là hàng nội địa Motorola sản xuất riêng cho thị trường Mỹ.
MS đã thành thuơng hiệu rồi.
Vẫn thích dòng ms trôg rất tuyệt nhưng htc và apple đã cướp đi tình yêu rồi.
Ngày trc khi chưa mua smartphone thì con mà mình muốn làm vợ mình nhất là ms1
phần cứng của moto thì không chê vào đâu được ! bao nhiêu năm vẫn chạy tốt ! đang ước có con I1 dòng máy cảm ứng dùng cho quân đôi nhưng lại không unlock được khi về vn mới đau chứ !
open0
CAO CẤP
10 năm
chip lõi kép

Mong em này chạy chip lõi kép và pin khủng. Hình như em nó màn hình 4 inch. Xem rì viu thế nào, ok là xúc thôi. Khoái nhất moto là phần cứng và sóng sánh, âm thoại rất tốt. Rất đáng để mong, hehe.
cdmababy
TÍCH CỰC
10 năm
quay phim fullHD thì chắc phải chip 2 nhân mới đủ khả năng xử lý hình ảnh được
Nhìn chắc chắn và nam tính nhỉ. Hy vọng em MS 3 này sẽ mang lại thành công cho Moto.
Cái bàn phím qwerty thật sự kô cần thiết lắm. Dùng bàn phím ảo cho nhanh.
Phải nói Moto có phần cứng rất tốt nghe gọi ấm , to, rõ, thiết kế phong cách! Mong Moto trở lại 1 cách ấn tượng để lấy lại hình ảnh hồi xưa!
:yellowcarded::giggle::running:
CPU 1,5Ghz dual core + GPU Adreno 220
Ram 1GB + 16GB internal + support microSDHC max 64GB
Màn hình qHD (960x540) với Gorilla Glass
Camera 8Mpx, front 2Mpx, recording video 1080p
NFC
Batery 1950mAh
....
Hy vọng thế :smoke: :running::running::running:
không biết màn hình trông đẹp không chư atrix thấy mọi người chê màn hình ko được lộng lẫy
Hic, motorola có con cao cấp nào chơi với Qualcomm đâu, từ năm ngoái rồi , em nghĩ hoặc là Tegra 2 hoặc là TI OMAP4 thôi, mà 2 thằng đó cortex A9 chẳng sướng hơn con qualcomm cortex A8 sao

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019