Rò rỉ video và cấu hình phần cứng của Nokia Lumia 510
Blaze1st
9 nămBình luận: 129
gsmarena_001 copy.jpg

Một thành viên có nickname trên trang YouTube là Rafael Rosales mới đây đã đăng tải đoạn video trên tay thiết bị được cho là Nokia Lumia 510. Theo đó, một số nguồn tin cho biết Lumia 510 rất có thể là chiếc smartphone chạy Windows Phone được Nokia hướng đến thị trường giá rẻ. Chính vì điều đó, cấu hình của 510 không thực sự cao như màn hình LCD 4", CPU 800MHz, RAM 256MB và được trang bị camera 5MP. Máy được dự đoán sẽ chạy Windows Phone 7.5 lúc mới ra mắt, và sau đó sẽ nâng cấp lên WP7.8 trong thời gian ngắn. Trang GSMArena tiết lộ cấu hình không cao cùng với chạy hệ điều hành cũ nên không quá khó hiểu khi giá khởi điểm của Lumia 510 chỉ dừng lại ở mức 150$. Máy có thể sẽ được bán ra đầu tiên tại thị trường Trung Quốc, trước khi xuất hiện với phiên bản quốc tế vào năm 2013.

Theo GSMArena, Youtube
128 bình luận
hndvietnam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Video không xem được
Thế này bà con nhà mình sướng rồi nhé ;) Mà bán thế này thì Nokia lấy đâu ra lời lãi nhỉ ?
@hypous 1 cái thì lãi có vẻ ít nhưng số lượng người nghèo thì chiếm đa số chỉ cần mỗi người mua 1 cái thì số tiền kiếm được là rất khủng khiếp
anhv41
TÍCH CỰC
9 năm
máy thiết ké đẹp thật , nokia lun hướng tới mọi người tiêu dùng từ bình dân đến cao cấp .
PS ; cố lên nokia 1 ngày nào đó no sẽ trở lại thui . ủng hộ hết mình
Đảm bảo sẽ mượt mà hơn galaxy y
@andaicadt Mượt hơn nhiều ấy chứ bác. 😃 Cố lên No ơi

ola ba ba
Máy có thiết kế khá đẹp !
Đặc biệt là mức giá quá yêu !
Thích hợp cho những bạn nào có ít tiền...
Nhưng vẫn trãi ghiệm được Windows phone7 như mình 😁

truonganvo
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko xem dc video
17benthuy
TÍCH CỰC
9 năm
3,1tr VND. giá quá hợp lý với ai muốn thử WP.
AE sinh viên lại có thêm 1 lựa chọn
150 đô về vn chax cũng 4 chai đây, mà con này yếu wá nhỉ.......:eek::eek::eek:
hikaru2003
TÍCH CỰC
9 năm
@tho san thanh pho :rolleyes: xài wp chưa?
@tho san thanh pho 610 thông báo là 250 đô mà về Việt Nam chưa tới 5tr 😁
@tho san thanh pho yếu sao bác ...con này giá khoảg 3t toi 3t5 khj về vn ...thấy rẽ hơn nhiều nếu tậu 1 e ip3gs cũ nhưng tốc độ chỉ 600mhz ...RAM cũg chỉ 256 ...màk giá mua cũ cũng tầm 3t5 r .....nokia luôn hướg tới ng dùg bìh dân ...điều mak apple k bao h làm đc ...😃
@tho san thanh pho Bạn nhầm rồi, Nokia có đại lí phân phối chính thức tại Việt Nam, thế giới thế nào thì VN vậy, không đến 4 triệu đâu bạn
Lại xuất hiện đầu tiên ở thị trường Trung Quốc, hôm nào thử xuất hiện đầu tiên ở thị trường Việt Nam cho mới mẻ cái coi 😁
1 cái giá rất ngon .
Kenny
CAO CẤP
9 năm
sao như cục xà bông thế
rapper1412
TÍCH CỰC
9 năm
vi déo riêng tư....Nokia làm cái này thấy ko dc đẹp lấm nữ tính qá với bo tròn nhìn thấy ko thĩc tí nào(có lẽ do mình)..khoảng 3tr giá dep nhưng chất lượng về mh với mấy cái khác ko biet1 ra sao doi cho là hạnh phúc thôi
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
9 năm
Tot qua, nokia tro lai
150$ về vn ko tới 4 chai đâu cỡ 3.5 chai.
tiếc mỗi cái ko có flash,nokia tiếc rẻ nỗi gì mà gắn cái đèn thôi mà cũng ko chịu
@andaicadt 😁 mỗi cái gắn thêm 1 ít thì sẽ như thế nào? nó đã xét tổng thể rồi! đâu phải cứ có flas là chụp đẹp được còn phụ thuộc vào camera và cấu hình máy nữa ^^ 1280 gắn camera với flash vô có được gì không ta?
Chắc về tằm 3tr, mà hình cũng đẹp phết đấy nhỉ 😁
Về Việt Nam mà 4tr thì bỏ thêm vài trăm mua 610 còn hơn
nghe đồn nokia đang dự định bán trụ sở!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019