Rogers sẽ bán ra BlackBerry Q10 tại Canada từ 30/4

Didu
9/4/2013 15:28Phản hồi: 63
Rogers sẽ bán ra BlackBerry Q10 tại Canada từ 30/4
Screen Shot 2013-04-09 at 11.14.07 PM.jpg

BlackBerry cho biết Q10 sẽ được bán vào tháng 4 và hôm nay, thông tin rò rỉ từ nhà mạng Rogers cho chúng ta biết chi tiết rằng chiếc điện thoại BB10 với bàn phím QWERTY này sẽ được bán tại Canada từ 30/4. Trong thông cáo báo chí, Rogers cho biết Q10 mà họ bán ra sẽ chạy trên băng tần LTE 2600MHz, điều đó không quan trọng bằng thông tin Rogers được độc quyền bán ra Q10 màu trắng tại Canada trong thời gian đầu. Giá bán của Q10 mà Rogers đưa ra là 200 USD đi kèm hợp đồng 3 năm sử dụng. Ngoài Rogers, Telus cũng công bố sẽ bán ra Q10 tại quốc gia này từ ngày 29/4. Cả hai nhà mạng hiện đã bắt đầu cho người dùng đặt trước máy.

Nguồn: Rogers, CrackBerry
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ha ha, giá cả cũng được nhỉ
Q10 này đắt ngang ngửa với Z10 rồi! nhưng nhìn vẫn biết là của RIM. còn Z10 thì trông giống mấy con của SS và HTC.
dotapro
TÍCH CỰC
11 năm
@love_melody Z10 giống của SS và HTC chỗ nào vậy bạn? con nít nó còn ko nhầm 😃
@love_melody ko hề giống đâu bác nó có đặc trưng riêng của nó đây ạ.nhìn vẫn mê hồn đấy.nhìn mạnh mẽ.
alexzai
TÍCH CỰC
11 năm
@love_melody comment cho đủ ký tự :rolleyes:
over01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@love_melody Troll quá đi mất 😆 thằng nào ra trước thằng nào mà kêu Z10 giống 😃) đứa nào giống đứa nào 😃) mà nhìn qua cũng thấy đã không giống rồi ý chứ
200USD mà kèm hợp đông 3 năm, cứ như em ấy là người nổi tiếng vậy nhỉ ... sau này đừng hạ giá xuống 50USD nhé
cái giá. đệt...
về Việt Nam khoảng 15 củ là ngọt. >:eek:
@sonk51 >800USD nhé, về VN tg đầu tầm ~20 củ
@vietdaz 700 đô thôi cụ, 800 là nếu mia pử anh, giá luôn đắt.
@vietdaz giá mua đớt 1em telus là 700$ nhé o_O
Giá mấy con khác thường là 199$ và 2 năm Hợp Đồng. Q10 cũng giá tương đương mà 3 năm HĐ. Giá quá đắt, k biết BB đang nghĩ gì ? Đo sự trung thành của Fan chăng ?
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
@JoseyHan Em đồng quan điểm với bác, chắc Bb đang định đuổi fan của mình sang os khác đây mà...
Ghiền Q10 lắm nhưng nghe nhiều thông tin về giá thì nản rồi. Thôi trung thành với 99 vậy..
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@lmcuong4u BÁC cứ sồn sồn lên làm gì , nhìn z10 thì biết , đợi 2-3 tháng rồi mua , muốn dùng luôn phải chịu thôi . Em mua con sl 001 mà đên 15,8 củ , bây giờ nó bao nhiêu thì bác cũng biết .
@JoseyHan sao biết đắt. bạn đã từng xài chưa. riêng mình đã từng xài cài 2 ATT và TMobile rồi và cảm thấy ko đắt chút nào. nếu bạn xài riêng lẻ tháng nào đóng tháng đó của mấy mạng khác thì để unlimited txt + call + data cũng phải hơn 40 đồng rồi. 2 năm hay 3 năm ko phải là vấn đề.
@trungtran1104 mình chắc chỉ mua đứt thôi nhưng mà bạn thế là sướng thế
Roger mà ^^'
Thương gia làm giá nữa thì
vohuu
TÍCH CỰC
11 năm
Mặc dù rất thích BB nhưng dự là BB sẽ chết! Nhanh thôi!
Vãi 200$ mà còn 3 năm hợp đồng. Tưởng sẽ rẻ hơn Z10 chứ
ảo tung chảo, có lẽ phải xem xét lại kế hoạch mua Q10 của mình thôi, từ trước đến giờ có bao giờ dùng hết những thứ nó có đâu, máy gì cũng pin trâu trâu 1 chút chứ làm việc chỉ sợ hết pin thì ức chế lắm
Giờ có xèng để mua điện thoại cũng khổ. Ngồi suy nghĩ cho bạc tóc mà chả biết mua con nao?:p Có rất nhiều tiền hốt hết thì ngon
yet378
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 tay Z10 1 tay Q10 nhỉ 😆)
minhdungbka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cao cấp hơn cả IP5 và HTC One à ?!?
có 1 cái thắc mắc là tại sao chỉ gán mác Roger vào là các thương gia tinh té bán đắt hơn so các nhà mạng thường
doantuan85
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kelangbat Vậy là bạn chưa được cầm 1 con BB Rogers nào rồi 😆)
@doantuan85 Vấn đề là cầm rồi mới thấy vấn đề, và đấy cũng là con máy BB bị lỗi đầu tiên luôn, mua của 1 ông em cũng trên tinh tế
xelocko
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kelangbat Mình để chữ "chuẩn" trong ngoặc kép là có ý cả mà ;)
xelocko
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tienhuy_hh88 Đúng là như thế, là do thị hiếu mà. Thế nên mình mới đóng ngoặc kép cho cái chữ "chuẩn" theo như thị hiếu ;)
nghẹt thở vì cái giá
awp1323
TÍCH CỰC
11 năm
sao giờ lắm độc quyền thế nhỉ? Màu trắng cũng độc quyền. Có thằng thì độc quyền bản 32, 64.
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
quá chát cho đội fan mas
Thời gian giữa giới thiệu sản phẩm và cung cấp sản phẩm là quá dài, làm mất nhiệt và hiệu quả của những quảng cáo ra mắt sản phẩm, bên cạnh đó giá còn quá đắt nếu so sánh tính năng với những smartphone khác. BB giới thiệu sản phẩm lần này chỉ mong đợi vào những fan hâm mộ BB xưa nay thôi, chứ còn tìm kiếm khách hàng mới thì hơi khó ....
Cứ phải có cùng lúc 1Q10+1Z+P9981+MS SF pro nó mới là bộ tứ siêu đẳng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019