Rom Autoload ABD565 keyon sprint. Bản mới nhất
md81
2 năm trướcBình luận: 243Lượt xem: 73.636
Rom mới nhất ABL766 đã unlock!
@drtiendiep Vẫn 7.1 thì lên làm gì anh
@md81 Lên cho đỡ hỏi thôi chú :p. A lên K1 quốc tế BBB 100-1 4/64 rồi. Mà mấy lần call chú ko nghe máy 😔
@drtiendiep Lên thì lên hẳn K2 đi anh. K2 về 7 củ là em xúc
@md81 Nhu cầu thì K1 cũng đủ rồi!
@drtiendiep bản này bị cái redband khó chịu thật.có fix chưa bac?
máy mình unlock sẵn đang ở bản aay820 thì có autoload lên đc ko hay bắt buộc phải có rom gốc lock
@Mít tơ Cang Bạn tải rom, cài driver cho nó rồi xóa mật khẩu, xóa tải khoản, factory reset, tắt hẳn máy, rồi bấm đồng thời Power + Vol - 10s chọn dòng 3 Restart into fastboot. Cắm cáp chạy flashall ngồi chờ 15-20 phút tùy máy. DONE
giải nén tòa báo lỗi là bị sao các bác. hic
@Trinhgadtvt Bạn tải đủ dung lượng chưa? Nếu vẫn lỗi thì dùng 7zip giải nén sẽ ít lỗi.
Keyone mình đang chạy bản rom 766. Giờ autoload xuống không được nhỉ?
Hiện tại keyone sprint đã có bản cập nhật mới: ABO 095, xin unlock ạ.
@md81 Cám ơn bạn nhé.
@md81 Pass giải nén là gì bạn.
@coiberry Unlockfull
@md81 Thanks bạn
Ae cho cảm nhận về bản ABO095 này đi ạ
@md81 Cũng đinh up lên, mà nghe bác nói chỉ là security update thì thôi vậy, chờ bản 8.0 lên luôn
@md81 Ố bác ơi hình như bản này thiếu mất app Gallery à 😁
@quan.vimaru91 Cái app Gallery mình để đâu ko tìm thấy. Tại trước làm nhiều bản rom quá, ko nhớ nó nằm ở rom nào.
@quan.vimaru91 Bác vẫn up lên ah
Mình mới up bản ABO095 lên tối hôm qua và không thấy cái app " thư viện" đâu cả. Thấy có mới app " Tải Xuống ". Phải chăng là sự thay đổi tên.
K1 có cài đc app camera của gg pixel không anh em ơi?
Google Camera_v4.1.006. Bác lên mạng search tìm và tải về sử dụng nha. Chỉ có chế độ chụp thôi, còn quay video thì sẽ out ra.
@md81 tối bác gửi hộ e OEM đã xóa redbend với không có app Thư viện với tập tin nhé

tks bác nhiều
@anhminhvip Đây bác. Đã xóa redbend: http://www.fshare.vn/file/MJKYV86WU76W
@md81 tks bác nhiều nha
@md81 ABP662 chứ?
Có mấy bản rom up toàn treo logo với treo fastboot nhỉ, up bản Bản ADP662 ngày 13 tháng 2 năm 2019. Trả lại cho các cụ app Thư viện. Vẫn 7.1.1
Link: http://www.fshare.vn/file/C22SIWQNTXWG thì lại ok

MikeNnguyenFullSprintADP662.zip - Fshare

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.
fshare.vn

Lên mấy ver cao quá, dính tài khoản google có cách nào phá ko anh em
Bác nào có rom thấp hơn rom Bản ADP662 ngày 13 / 2 / 2019 này cho em xin với, mã 100-3 nha, mấy rom up toàn treo logo
@PjLyTam Treo logo là do máy hoặc up rom sai. Tk dính google mang ra hàng họ bỏ đi cho.
@md81 mấy cửa hàng cũng đang bó tay bác à, up bản adp662 thì lên, up các bản khác thì ko đc, bác có bản rom nào thấp hơn bản 662 cho em xin link phát
@PjLyTam Thế chắc nó khoá sign rồi. Tối mình thử
Ai có rom autoloander ABO838 cho keyone AT&T không. Cho mình xin link nhé
Autoload bản mới có gì mới ko các cụ?
@mrk1102 Không có gì mới và khi lên sẽ không về bản thấp hơn được.
Mình up lên bản ADP662 thì K1 sprint không nhận sim card, quay về bản rom trước thì không được. Giúp mình xử lý với. Thank's!
@Vo Hanh Phuc vui lòng giúp tôi với hotspot và tethering của tôi, trang trống mà không có bất kỳ cài đặt nào. mọi thứ khác hoạt động tốt. cảm ơn bạn
@md81 Vậy là keyone sprint không thể lên rom ABP662 nữa rồi hả bác. Em định lên rom này.
@Visabrother Phiên bản của bác không có hotspot, 1 số ít K1S giữ được hotspot, đa số không có
@unbreakmyheart_27 Lên bình thường nhưng tốt nhất không lên, không cải thiện cái gì, có thể gặp lỗi sóng
KeyOne Sprint của mình lên ABO995 xong thì không dùng được vân tay nữa, vào check ở *#2886# mục test vân tay thì nó cứ báo running mãi, đèn ở phím cách cũng không sáng nữa. Có bác nào có cách fix không ạ?
@leeken01 Khôi phục cài đặt gốc đi bác
@md81 có bản cập nhật mới ABS067 không biết là 8.0 hay vẫn 7.1. xin link đi bạn. thanks
@coiberry Vẫn 7.1.1. Chả có gì khác. Con này không lên đc 8. đâu bác
hình như mới có bản mới, bác cho e xin đc ko
@coiberry https://drive.google.com/file/d/1WSFupd301eGGvDUj8C0NgUbZu3qRdGL_/view mình up bằng cái này. Xog dùng phần mền unlock của bác meomeo trong guild blackberry là nên đc. Lưu ý bạn chút là win7 làm cái ăn luôn. Win 10 hên xui, khả năng cao là ko lên đc
@coiberry Lên làm gì. Vẫn 7.1.1 thôi bạn, mấy bản về sau lên không về được bản thấp hơn nên mình ko up nữa
@md81 Máy mình lên rom 662 giờ máy tính không nhận driver nữa mình muốn lên bản mới xem sao, máy tính mình đang xài win 8.1
@coiberry Mình thấy win7 nó dễ tương thích ah. Mỗi lần up toàn ra quán nét unlock. Hihi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.804 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156