Royal Enfield Scrambler 650 đang được phát triển, ra mắt vào năm sau

MinhTriND
7/5/2020 13:40Phản hồi: 49
Royal Enfield Scrambler 650 đang được phát triển, ra mắt vào năm sau
Tiếp đà thành công của Interceptor và Continental GT, Royal Enfield được cho là đang phát triển một mẫu Scrambler dùng chung động cơ xy-lanh đôi 650cc. Nếu không có tinh chỉnh gì khác, động cơ này sẽ cung cấp mức công suất cực đại vào khoảng hơn 50 mã lực, trong khi mô-men xoắn tối đa là 50 Nm. Nếu như Interceptor 650 mang kiểu dáng hoài cổ, Continental GT 650 có ngôn ngữ cafe racer thì không có gì đáng ngạc nhiên khi nhà sản xuất xe Ấn Độ cho ra đời tiếp thế hệ xe mang phong cách scrambler. Scrambler là cái chất mà nhiều người trẻ đang hướng tới chứ không riêng gì những người chơi xe lớn tuổi.

Những chiếc xe sở hữu thiết kế này thường bụi bặm, phóng khoáng và không bị lỗi thời theo thời gian. Hãy nhìn những chiếc Ducati Scrambler, Triumph Street Scrambler hay R nineT Scrambler,...những thiết kế như thế này sẽ luôn đẹp và có cái chất riêng. Có một điều mà mình quan sát thấy đó là xe càng có nhiều góc cạnh hầm hố càng dễ bị lỗi mốt. Thật ra thì thông tin về sự xuất hiện của Royal Enfield Scrambler không mới nhưng giờ đây thì chúng ta mới có thêm thông tin về sản phẩm này. Xe dự kiến sẽ được ra mắt và cũng có mặt ở các đại lý từ năm 2021.

Tham khảo: Visordown
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế cách đặt ống xả thiếu khoa học.
w810i
CAO CẤP
4 năm
@A to Z Do bạn chưa thử thôi, mình chạy 900cc và 1200cc, pô Zard vắt, thậm chí còn ko có ốp cách nhiệt, vẫn chở vợ đi bình thường, thậm chí mặc tà lỏn chạy phố. Nói chung là họ làm xe cả trăm năm rồi, mình chưa biết thì ko nên phán bừa.
@A to Z Haha toàn mấy hãng lớn làm dòng này o đó bác
@huydinh83 Cũng khó chịu lắm 😆
T đi vài lần nhưng chẳng ưa được, luôn nghĩ về cảm giác hâm hấp của nó mỗi khi dừng
Nhìn bộ bánh đã thấy yêu thế 😆 thích mấy bộ lốp gai dày như này
biết là an toàn nhưng nhìn cặp pô mà thấy rát cái hán
@caffeinezzZ Không rát được. Có tính toán và cách nhiệt để không bị phỏng chứ
huyplm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@caffeinezzZ Họ tính hết dòi
@MinhHy Nguyen mình cmt vậy mà
@caffeinezzZ mình cmt vậy á
songtu1306
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngầu vậy
anhmk95
TÍCH CỰC
4 năm
má. Bô để thế kia thì kẹp chân kiểu gì nhỉ
@anhmk95 Có cách nhiệt nên yên tâm là không phỏng đùi nha
HMToon
CAO CẤP
4 năm
Ngầu ghê!!
nhìn hầm hố
libieu
CAO CẤP
4 năm
dân tình hóng hớt con classic vài bullet 650 hơn 😆)
Cái pô hay đó ... đi xa là làm dc món thịt sườn nướng giấy bạc ... ☕️🍂
@Bão Sài Gòn Nhiều người kêu cái pô quá... Nhìn vậy thôi chứ không nóng đâu, người ta tính cả rồi, các bác thích thì nhích thôi.
Vừa tiền thì con này, nhiều tiền thì Ducati Scrambler, Triumph...
Dáng đẹp mà k biết chất lượng thế nào
roycaro5151
ĐẠI BÀNG
4 năm
các bác nào chơi Royal Enfield thì cho em hỏi chuyện chút là vì sao các bác mua xong odo chưa được tới 10.000 km là các bác bán tháo hết vậy ?
Hao2702
ĐẠI BÀNG
4 năm
@roycaro5151 trước Em có 1 Em GT 535 của RE, chạy rung bần bật, tê hết tay. trải nghiệm không tốt lắm nên bán.
w810i
CAO CẤP
4 năm
@roycaro5151 Chán thì bán lên cc thôi chứ có gì đâu bác, e chưa chạy chiếc nào quá 10k km cả, đó là e còn chạy nhiều đó.
roycaro5151
ĐẠI BÀNG
4 năm
@w810i Ở nha trang mình thì chỉ thấy đúng 1 chiếc mà dò hỏi ý chủ hồi mua đắt giờ bán rẻ quá ko muốn bán , để trưng luôn =(((
roycaro5151
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hào-Hương Ác ở chỗ là lúc mua thì giá ở trên đọt, lúc bán thì giá còn 60-70% , thì ra do nó tệ thế 😂
Mình nghe noi xe hãng này chất lượng ko tốt phải ko mọi người.
namct_sn
TÍCH CỰC
4 năm
@Thành Viên Dấu Tên rõ ràng r bác 😆 xe Anh thì đẹp trai thôi chứ ko ngon, kể cả oto.
Mang đậm thiết kế của dòng triumph 😅
concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
Mua cây này đi giao hàng đúng ngon
knonlylove
TÍCH CỰC
4 năm
xe này cc cao mà công suất yếu vãi, giá lại cao, động cơ cỗ lỗ chạy vừa nóng vừa yếu, còn dc cái tiếng
w810i
CAO CẤP
4 năm
@knonlylove Triumph, Harley, BMW, Ducati cũng vậy, toàn xe công suất yếu hơn cùng phân khúc, mấy hãng này nên dẹp hết cho rồi. Z1000 muôn năm
@w810i Z1000 😆😆😆😒😎🌧️🌧️🌧️🌧️
Xe đẹp & ngầu vl

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019