Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Rủ anh em chia sẻ Playlist nhạc Rock đẩy lùi dịch cúm, trúng tai nghe Sennheiser CX.7.00BT giá 3.9tr
abuchino
1 nămBình luận: 141
Rủ anh em chia sẻ Playlist nhạc Rock đẩy lùi dịch cúm, trúng tai nghe Sennheiser CX.7.00BT giá 3.9tr
Sau thành công của cuộc thi chia sẻ Playlist số tháng 3, Audio Tinh Tế sẽ tiếp tục số tháng 4 với giải thưởng hấp dẫn hơn là chiếc tai nghe Bluetooth Sennheiser CX 7.00BT và hi vọng sẽ nhận được hưởng ứng của anh em Tinh Tế nhiều hơn nữa. Tháng 4 này rất nhiều anh em đang làm việc ở nhà để tránh dịch COVID và có cảm giác buồn chán, nên mình lựa chọn thể loại nhạc Rock làm chủ đề tháng này. Dù ở nhà nhưng vẫn có lửa để tích cực làm việc hiệu quả hơn.

Xem thêm:
Thể lệ cuộc chơi:
  • Tháng 4 chủ đề playlist của Audio Tinhte sẽ là nhạc trẻ Rock, không phân biệt Rock Việt Nam hay Rock Quốc Tế.
  • Các ae comment link Playlist trên Spotify của mình để tham gia.
  • Lưu ý là Playlist chính chủ nha, chứ lấy Playlist được tạo sẵn của Spotify hay một bên thứ 3 là không tính nhé
  • Playlist nào có nhiều lượt follow trên Spotify nhất trong tháng sẽ được mình update lên post 1
  • Thời gian kết thúc sẽ là 12h trưa ngày thứ 2 tuần cuối cùng của tháng (27/4)
  • Quà tặng tháng này: Một chiếc tai nghe Bluetooth Sennheiser CX 7.00BT trị giá 3.900.000đ do 3Kshop tài trợ

Lưu ý:
  • Ae nhớ post playlist theo chủ đề mới hợp lệ nhé
  • Người dùng miễn phí Spotify vẫn có thể tạo Playlist
  • Playlist của Spotify để ae nào cũng có thể nghe được
  • Mình sẽ công bố người trúng giải vào số livestream của audiotinhte ngay tối thứ hai cuối cùng của tháng
  • Ae nhớ theo dõi Audio Tinh Tế mỗi tháng vì mình sẽ vẫn duy trì cuộc thi này hằng tháng
  • Đặc tên càng thú vị thì càng dễ nhận được chú ý hơn nhé.
  • Các bạn cũng có thể tham khảo Playlist 'V-POP Một thời đã xa' đã dành chiến thắng số tháng 3 của bạn @anvuong14 https://spoti.fi/39PHQsx

♫ V-POP Một thời đã xa ♫

An Vuong · Playlist · 65 songs · 577 likes
open.spotify.com

Anh em nhớ ở nhà trách dịch COVID và chia sẻ Playlist cùng với mọi người nhé. Cảm ơn 3Kshop đã tài trợ quà.
Gạch trước cái comment
~OLiVER
ĐẠI BÀNG
1 năm
@BlackCat_94 Với lượt yêu thích đếm bằng con số hàng nghìn kia thì ông ẵm CX 7.00BT chắc rồi chúc mừng nhé tôi cũng thích nhiều bài trong album của ông lắm +1 follow :>
@~OLiVER Thích là được rồi ^^ bài nào t nghe thấy thích thì t thêm vào thôi, chứ k thêm đại trà vào
4408ClymerCt
ĐẠI BÀNG
1 năm
@~OLiVER Nó hack like
~OLiVER
ĐẠI BÀNG
1 năm
@4408ClymerCt Tôi ko rõ chuyện hack like này như thế nào nhưng thấy ông bill young thì mới giống hack hơn này
mjhungvit
TÍCH CỰC
1 năm
Comment chiếm chỗ đã. Tạo list rồi tính sau
tan339
ĐẠI BÀNG
1 năm
đợi khi nào có chia sẻ playlist nhạc hiphop thì chơi :v
ToNgoc
TÍCH CỰC
1 năm
chả hy vọng gì cả. làm nhiểu rồi, số mình ko có số hưởng
comment giữ chỗ =]]
Mình ko nghe loại nhạc này nên ko tham gia
Hấp dẫn quá nhỉ!
venohai
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mình chỉ nghe Power Metal và playlist này rất hợp để workout
https://open.spotify.com/playlist/37i9dQZF1DXe6bgV3TmZOL?si=OsY3-G80QLSwWoCNZ8Xbgw
@venohai List này làm gì có band nào chơi power
Qsix
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mình ko nghe nhạc loại này nhưng vẫn ko tham gia, nhường tai nghe cho bạn chiến thắng chung cuộc.
😁
bhuubao
TÍCH CỰC
1 năm
Giữ chỗ. Cực thích con CX7.00 này
https://music.apple.com/vn/playlist/old-schooled-songs/pl.u-pMylgaRFGpmDar

old-schooled songs by John Trinh

Playlist · 50 Songs
music.apple.com

Mình tạo đó giờ, quăng vô tất cả các bài mình thấy hợp tai. Chủ yếu là Rock n Roll, The beatles, Queen.
Tai nghe này đỉnh không anh em
:3 Tai nghe xịnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Mùa dịch Mama i coming home của Ozzzy ?
nghja trung
ĐẠI BÀNG
1 năm
https://open.spotify.com/playlist/7MAqMFY2XqX5wVNjZ60BRE?si=MOlMPTgVSmKiJvK_sPC8Nw

mình chủ yếu nghe classic rock với folk rock thôi
dạo này thỉnh thoảng đổi gió làm tí metal nhưng mà lười quá vẫn chưa lập playlist =))
bamborock
TÍCH CỰC
1 năm
@nghja trung nhìn cover là ưu rồi.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019