Rủ anh em Tinh Tế chia sẻ Playlist nhạc Việt, trúng tai nghe pamu scroll Plus phiên bản đặc biệt
abuchino
một tháng trướcBình luận: 173Lượt xem: 14.375
Rủ anh em Tinh Tế chia sẻ Playlist nhạc Việt, trúng tai nghe pamu scroll Plus phiên bản đặc biệt
Bắt đầu từ tháng, mình sẽ tổ chức các cuộc thi chia sẻ playlist nhạc theo từng chủ đề mỗi tháng. Ae chỉ cần tạo playlist nhạc theo chủ đề mà ae hay nghe rồi post cùng vài dòng giới thiệu để tham gia cuộc thi là được. Cuối tháng mình sẽ xem playlist nào được nhiều người nghe và trao giải. Hi vọng ae sẽ đóng góp nhiều playlist hay để nhiều người cùng nghe.

Số tháng 3 đã có chủ là bạn @anvuong14 với Playlist 'V-POP Một thời đã xa' đã có 621 follower.
https://open.spotify.com/playlist/2PuYzbReY2Fdycko6UsaWS?si=zpeUGY7RQfiyy9yW6vzP1A

♫ V-POP Một thời đã xa ♫

Nơi tìm lại những cảm xúc xưa cũ.
open.spotify.com

Xem thêm:
Thể lệ cuộc chơi:
  • Tháng 3 chủ đề playlist của Audio Tinhte sẽ là nhạc trẻ Việt Nam. Ae có thể click vào đây để nghe thử Playlist của Audio Tinhte
  • Các ae comment link Playlist trên Spotify của mình để tham gia nhé.
  • Playlist nào có nhiều lượt follow trên Spotify nhất trong tháng sẽ được mình update lên post 1
  • Thời gian kết thúc sẽ là 12h trưa ngày thứ 2 tuần cuối cùng của tháng (30/3)
  • Quà tặng tháng này: Một chiếc tai nghe Pamu Scroll Plus phiên bản Limited Edition trị giá hơn 3tr do 3Kshop tài trợ
Lưu ý:
  • Ae nhớ post playlist theo chủ đề mới hợp lệ nhé
  • Người dùng miễn phí Spotify vẫn có thể tạo Playlist
  • Playlist của Spotify để ae nào cũng có thể nghe được
  • Mình sẽ công bố người trúng giải vào số livestream của audiotinhte ngay tối thứ hai cuối cùng của tháng
  • Ae nhớ theo dõi Audio Tinh Tế mỗi tháng vì mình sẽ vẫn duy trì cuộc thi này hằng tháng

Chúc anh em may mắn và những ngày làm việc tràn ngập âm nhạc. Cám ơn 3Kshop đã tài trợ quà
@grandish List nhạc bạn nghe hay quá. Cập nhật list nhạc thường xuyên cho mình nghe ké nhé bạn!
@ThanhZo Thank bạn nhé, lâu lâu tìm dc bài ưng ý là mình add liền 😃
@grandish Đúng những bài mình thích gom vào 1 playlist luôn. Thanks bác
@danielvu2007 😁 Đồng âm đó bác, thank bác nhé
@Nguyên Hardy Hình như khác chủ đề rồi bạn ơi 😆))
@abuchino Anh và Việt ko được hả bác. Lẫn lộn hết lười lọc lại qá 😔(
@Nguyên Hardy Theo đúng luật chơi thôi bạn ơi 😃
@Nguyên Hardy List thì hay nhưng mod nói nhạc việt mà bác
@Nguyên Hardy mình thấy toàn nhạc tiếng anh mà, được mấy bài việt.
Chúc mừng người chiến thắng của tháng 3 là bạn @anvuong14. Playlist 'V-POP Một thời đã xa' đã có 621 follower.
Bạn nhớ check PM nhé 😃

https://open.spotify.com/playlist/2PuYzbReY2Fdycko6UsaWS?si=zpeUGY7RQfiyy9yW6vzP1A

♫ V-POP Một thời đã xa ♫

Nơi tìm lại những cảm xúc xưa cũ.
open.spotify.com
Ko có playlist để chia sẻ. Với cả lại lừoi. Toàn nghe hàng ăn sẵn có sẵn thôi. Vào hóng playlist của các bạn nghe ké thôi 😁
Góp vui cùng cả nhà Playlist của mình.Bao gồm những bản Vpop từ khá lâu mà mình thích, mình tin khi nghe sẽ gợi lại cho mọi người nhiều kỉ niệm. Chúc cả nhà luôn vui ☺️
https://open.spotify.com/playlist/7l7uT4vt5Mome5q4szreSl?si=hPEPg9UuT5a-rzRcyawEAw

Vpop 00s

A playlist featuring Lam Truong, Huy Vũ, Truong The Vinh, and others
open.spotify.com
@laknvh15 thanks bạn
@laknvh15 Thanks bác nhé. Đang nghe list này luôn.
Toàn nghe youtube
Thế này có khi thành ra QC cho spotify nhỉ. A e muốn tham gia thì phải tải nó rồi ;))
@binhvboy muốn nghe album phải mua VIP nhé bạn
@manchirua Trước cũng dùng vip. Sau thấy update nhạc việt kém nên bỏ dùng và xoá app rồi
@binhvboy Spotify nổi xưa h cần j QC bác, đơn giản là nó nhiều nhạc việt hơn apple music và smart hơn
@Haroll Bạn đừng thần thánh nó quá. Đến fb còn đang phải qc chứ spotify là cái gì mà không cần qc
@binhvboy Vâng bác nhưng e thấy nhạc thì hiện tại e toàn nghe spotify vs apple music, nó tiện và dễ nghe
Đang nghe
Gu nhạc mình không phải đại chúng, tiếc thật 😔
Không chơi spotify rồi 😔
@Darklord.Py Đăng kí Spotify Free là chơi được liền 😆
Phải có thêm List nhạc âu mỹ nữa chứ anh ơi.
@HHHIEP Người ta đã nói rõ mỗi lần 1 chủ đề và lần này là nhạc trẻ rồi còn
@abc261181 Đúng gout. Thank bro
@abc261181 Chung gout 😆))
@abc261181 Playlist của Spotify tạo thì mình xin cảm ơn bạn đã chia sẻ còn dự thi thì mình không tính nha XD

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019