Rủ anh em Tinh Tế chia sẻ Playlist nhạc Việt, trúng tai nghe pamu scroll Plus phiên bản đặc biệt
abuchino
một tháng trướcBình luận: 173Lượt xem: 14.364
Không bao vờ trúng đâu. Kaka
Playlist trên SoundCloud thì không được à mod
list youtube duoc ko
playlist nhạc việt của mình xây dựng hơn 2 năm nay
đa dạng thể loại và dễ nghe
mong các bác ủng hộ và để lại cho em một follow =)))
https://open.spotify.com/playlist/7zisEzhGuC5EiPsmtAtfsj?si=DrKrDtyPSPG15mfAKOvfyA

micromind

A playlist featuring Tien Tien, Lê Hiếu, Sơn Tùng M-TP, and others
open.spotify.com
@vivalasmemes nhiều nhạc hợp gu mình nên cho một like
Góp vui với anh em.
Đen Vâu, Mỹ Tâm, Nguyên Hà, Phạm Mạnh Quỳnh, Lê Cát Trọng Lý

https://open.spotify.com/playlist/1bWnTkF0yyCPQtPNy9aFCF

tinhte music - Nhac tre Viet

A playlist featuring Mỹ Tâm, Nguyen Ha, Bùi Lan Hương, and others
open.spotify.com

Chúc anh em nghe nhạc vui vẻ.
Nhạc trẻ VN thì ko fải gu của mình, hơn nữa mình ko dùng dịch vụ stream nhạc như Spotify để nghe nên chắc bỏ qua game này 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Hôm nay mình share playlist của mình tạo từ hồi 2015. Thời điểm đó mình nghe mỗi buổi sáng trước khi mở email để bắt đầu một ngày làm việc ( đến bây giờ vẫn vậy khác chút nghe từ lúc lái xe đi làm cho khi tới công ty, nhưng khi làm việc thì mình chọn playlist deep focus chơi dòng post-rock siêu tập trung ) Một ly cafe và chỉ có âm nhạc. Mình thích độ phiêu âm nhạc với chất cafefin, giúp mình thoát được thực tại đâu đó 30 phút trước khi quay trở lại guồng máy làm việc lặp lại nhàm chán. Những bài hát trong playlist này đa số mình dùng tính năng "Fans also like", thời điểm đó chưa có tính năng recommended Songs thì phải , không nhớ rõ lắm.

Một bài nhạc, một thời điểm cảm xúc khác nhau. Nên khi nghe playlist này một số bạn sẽ khó chịu vì đa số sẽ không theo một trường phái hay một gu dòng nhạc gì cả, mỗi thời điểm, mỗi buổi sáng sẽ có tâm trạng khác nhau và ở thời điểm đó mình lại thích một bài khác nhau ( mình thì thích đa thể loại nhạc ).

Có điều thú vị nhất tính năng playlist mà mình thấy tuyệt vời là mỗi thời điểm mình theo đuổi một cô gái, yêu một cô gái, hay thất tình mình đều có playlist mới hoặc một số bài hát mới. Đa số những bài này mình biết qua sự chia sẻ của người yêu, hay lúc hai đứa đi ăn đâu đó tình cờ nghe được rồi tìm trên được spotify .

Đa số bài trong này dòng Indie,rock hiphop không có nhạc Việt ....mời anh em thưởng thức ^^. https://open.spotify.com/playlist/6uQE1wmLSZTB67z33FeBR4?si=SkcPa7XcR0ejv3RpKonvzA

Buổi Sáng

A playlist featuring Bronze Radio Return, Yelawolf, Ben Howard, and others
open.spotify.com
@trinq Cảm ơn bạn, rất hợp gu, mình nghe hàng ngày luôn
Mình nghe tuỳ hứng nên playlist của mình ít thôi, đôi khi nghe play list của mình mà còn không nghe nổi 😃
Wow, quà tặng hấp dẫn quá
Đặt gạch comment =))
Không có ai tidal hay qobuz hết vậy ta

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019