Rút tiền ăn tết cùng ShopBack và đợt lì xì trước Tết trên ứng dụng ShopBack vào ngày 27-29/1

Minh Dự.
15/1/2021 5:42Phản hồi: 80
Rút tiền ăn tết cùng ShopBack và đợt lì xì trước Tết trên ứng dụng ShopBack vào ngày 27-29/1
Việc rút tiền từ số dư khả dụng của bạn được ShopBack hỗ trợ thông qua hình thức chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng. Tất cả việc bạn cần làm là điền thông tin Tài khoản Ngân hàng và đảm bảo thông tin tài khoản ngân hàng mà bạn cập nhật là chính xác!

Chương trình Tết 2021 của ShopBack - mua sắm trước khi ăn Tết Tân Sửu
  • Tết Hoàn Tiền - Vui Đoàn Viên
  • Thời gian: 18/1 - 29/1
    Hoàn tiền đến 50%, Trúng Lộc Vàng May Mắn và nhận Tiền Thưởng khi mua sắm trên ShopBack
  • Tải ứng dụng ShopBack tại link https://app.shopback.com/vnm/partner/tinhte
Lưu ý khi cập nhật thông tin Tài khoản ngân hàng:

Cùng tham gia đăng ký và nhận thưởng

Bắt đầu ngay
app.shopback.com

1. Tên chủ tài khoản: đầy đủ họ tên, có khoảng cách giữa các từ. Ví dụ: Nguyen Van A.
  2. Số tài khoản: không phải số in trên mặt trước của thẻ.
  3. Tên ngân hàng thụ hưởng.
Sau khi cập nhật tài khoản ngân hàng và xác thực thông tin, bạn có thể rút tiền về tài khoản khi đạt tối thiểu 50,000 VNĐ trong Số dư khả dụng theo các bước sau:
  1. Truy cập mục "Tài khoản" trên ứng dụng
  2. Chọn "Rút tiền" và nhập số tiền cần rút (ví dụ: 50000), sau đó nhập mã OTP gửi về số điện thoại liên kết với tài khoản
Bạn sẽ nhận được tiền trong vòng 5-10 ngày làm việc (không tính thứ bảy, chủ nhật).

Anh em nào quan tâm có thể xem chi tiết cách rút tiền xem tại link bên dưới

https://support.goshopback.vn/hc/vi-vn/articles/360033511674-Làm-thế-nào-tôi-có-thể-rút-tiền-từ-số-dư-khả-dụng-
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai dùng rồi đánh giá xem. Chứ mình chả tin
dhkha94
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lamtien338 Dùng đi bro. Ngon đó. Hehe. Em thấy cái này cũng nhiều người dùng rồi. Thật ra thì em nghĩ nó như 1 chương trình affiliate ấy mà.
@dhkha94 Cám ơn bác
nthopwj
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lamtien338 Mình mua apple watch đc 3 thán mà đến nay nó mới hoàn lại cho mình. Hoàn thì okie nhưng đợi hoàn thì quá lâu, mấy tháng trời mới được hoàn
quro
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lamtien338 xác nhận là rút được, mình rút được 1 đợt 50k rồi, nhưng lâu lắm mới tích đủ để rút, mỗi đơn mua nó tích được chừng 2k đổ lại thôi (mình hay mua shopee), mà chờ 6 tháng mới duyệt, haha.
svdhv
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chỉ riêng cái khoản chờ 5 đến 10 ngày đã thiếu hấp dẫn rồi
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
Muốn ăn ngay thì đem cái nón ra chợ thôi bạn.
mới tích đc có 30k,mua hàng toàn quên ko bào apps này
demen72
TÍCH CỰC
3 năm
@skyline87 Mình cũng vậy, toàn quên, đặt xong rồi mới nhớ😂
Lank Ma
TÍCH CỰC
3 năm
Đang dùng cashback k biết tnao
@Around VIỆT NAM - TV thằng ngu t nói app t đang dùng chứ có nói app của chủ mod nói đâu
Cười vô mặt
@finalmagic ai nói app nào thật z pa t đang nói app t dùng mà
Cười vô mặt
redneon
TÍCH CỰC
3 năm
@Lank Ma Dùng cashback hoàn tiền nhanh hơn. Mình xài hơn 1 năm nay toàn vào cashback xong mua. Cái shopback đợi 3 tháng mòn mỏi chưa thấy update gì xoá luôn rồi
@Around VIỆT NAM - TV Thì app là thật và lừa đảo cũng là thật 🤣
Trc giờ toàn chơi zalo làm nhiệm vụ dễ ăn lắm
có 53k, đợi xác nhận tiền cũng lòi mắt. Lười chả dùng
@Ng. Hải Minh Có cái trang rủng rỉnh gì đó. Mình chờ xác nhận mấy tháng. Thôi bỏ đi mà làm người. Chán quá
Mình rút được đâu đó 2,3 lần.Mỗi lần 70-80k.Trong ví còn gần 300k,mình sẽ rút trước tết.Đợi hơi lâu thôi các bạn nhưng chắc chắn rút được ah.App này khá hot nhưng mình cảm thấy % hoàn cũng chưa hấp dẫn lắm,thôi có còn hơn k hoàn lại gì 😆
traind
CAO CẤP
3 năm
Hoàn tiền giờ méo ăn thua. Bị giới hạn những đơn hàng giá trị lớn chỉ dc có 50k. Hồi 2015 mình mua cái tivi 15tr trên lazada dc hoàn gần 500k qua shopiness. Giờ các sàn TMĐT giới hạn nên cũng ko hứng thú lắm.
@traind Xưa mình mua SH trên Adayroi đúng ra dc hoài 2tr (đã gọi hỏi Shopiness cho chắc chắn) cuối cùng Adayroi không chấp nhận cho hoàn, gọi lên mấy lần thì Shopiness chịu hoàn 1tr do đã xác nhận với mình trước đó. Nói chung họ chơi cũng đẹp. Mà giờ đơn toàn bị hủy nên qua Cashbag thử.
traind
CAO CẤP
3 năm
@blackdragon1340 Giờ nó giới hạn nhận tối đa 50k hết nên chẳng hứng nữa. Cả năm may dc 1-200k
VuTa..
TÍCH CỰC
3 năm
Mua từ tháng 12 mà chờ bên tiki xác nhận tới tận tháng 4 😂
@VuTa0903 Chắc nó giam tiền xong gửi ngân hàng để lấy lãi :p, hết thời hạn rồi giải ngân xong mới back cho mình
Mày vui tính vãi
VuTa..
TÍCH CỰC
3 năm
@longtrung94 Có thể lắm chứ
xauvailin
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình mua 2 đơn hàng của Nguyễn Kim . chẳng thấy back gì cả... khiếu nại có cả hình ảnh hóa đơn mã đơn hàng . Giao dịch thành công. Mà khi gửi back tiền thì chờ xác nhận , xong rồi lại từ chối... đúng là mất công
@xauvailin Mình cũng thế
Xperios
TÍCH CỰC
3 năm
Mấy cái ứng dụng này toàn lừa đảo thôi, đơn ít tiền thì nó cho hoàn tiền, đơn nhiều tiền thì nó từ chối hoàn tiền.
Anh dùng ứng dụng nào lươn lẹo thì nêu tên nó ra, bài viết nói về shopback, anh dùng cái nào đó lươn lẹo rồi anh gom hết vào nói lừa đảo thì đầu óc anh chắc là rất bình thường rồi 😂
Xin chào thân ái. 😏
PS: quên nói là hoàn tiền hay không còn do cái cửa hàng nó có xác nhận hoàn tiền cho đơn hàng của anh nữa hay không chứ không phải nằm hết ở cái app nhé 😌
@finalmagic Nó ko lấy tiền người dùng nhưng nó được tiền quảng cáo, nó báo hoàn mà ko hoàn thì là lừa rồi. Mình dùng thì nó cũng lấy thông tin mình.
Jaykem1990
ĐẠI BÀNG
3 năm
@finalmagic đã lấy thông tin đi bán rồi mà ko trả lại tiền thì chả lừa đảo chứ gì? Big data bây giờ tiền ko đó cha
@finalmagic @finalmagic Shopback bị dính phốt hack năm ngoái mà chậm thông báo, cộng đồng Ozbargain tẩy chay mất một thời gian đấy. Mình cũng xài nhưng ít thôi, gần đây nhất là 10% cashback trên Ebay dịp Black Friday mua con Gigabyte Gaming OC RTX 3070. Về bị lỗi power pin bị cong không cắm được power cable, phải đi RMA xong lấy lại tiền chuyển qua mua con MSI Gaming X Trio bên Kogan. Hên vẫn lấy được 10% cashback từ con Gigabyte đó, đáng lẽ ra refund rồi không có.
Thông tin hay
Chưa dùng bao h
macarong35
ĐẠI BÀNG
3 năm
App này của ông nào trong tinhte rồi. Mod nào?
Mấy cái hoàn tiền này gióng đa cấp quá
Ae cẩn thận nhé.
Tien1234567
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rút 800k trong năm ngoái rồi này
vanchung1990
ĐẠI BÀNG
3 năm
tuyệt vời bạn ơi

Xu hướng

Bài mới