Sạc nhanh iphone
ptdong
7 ngày trướcBình luận: 20Lượt xem: 579
Sạc nhanh iphone
Sạc nhanh iphone
em mua 1 củ sạc nhanh iphone, nhưng không phân biệt được là thật hay fake. Ae bảo em với, em cắm sạc vào nó báo sạc 1 cái vài giây sau lại báo lần nữa v có phải củ zin không?? bỏ tiền ra mua phải củ fake thì thốn thật!!
hãng gì v bạn? Mà nếu nói như bạn thì chắc bạn cắm hông sát á. Cắm sát vào thử xem
@Saigonn mình mua sạc bóc máy
Sạc nhanh Type C thì n báo 2 lần là đúng rồi bác 😆).
@kylianX thế ah b! mình ko biết
ko biết iphone thế nào chứ dth mình nó hiện sạc thường sạc nhanh sạc chậm luôn
@Nguyễn Thắng 89 trên iphone không thấy cái đó b ơi
Báo 2 lần là chế độ sạc nhanh, khi nào có khoảng hơn 80% pin cắm sạc sẽ báo 1 lần.
e đi mua sạc người bán hàng cũng giải thích như bác letrucc nhưng về lấy sạc ipad 18w với sạc macbook 61w ra sạc thì lại ko bị thế, e nghĩ do sạc đểu thôi
@sapphire2142 em xem có người cũng bảo hàng đểu sẽ báo 2 lần như v, bạn nào đang dùng sạc theo máy vào xác nhận dùm cái đi!!
@sapphire2142 Mình bổ sung thêm là dùng củ sạc của bên thứ 3 sẽ báo như trên nhé (mình đang dùng anker). Củ zin apple sẽ không báo.
có tiền thì vô fpt tgdd mua sạc bóc hộp, còn ko thì xài sạc theo máy đi,
bóc máy đâu ra cho các thím mua nhiều vậy được
@nightwish47 😭😭
Báo sạc 2 lần nếu ko là cable đểu thì sạc đểu
@TYA cáp đểu cũng bị tình trạng này luôn ah b?
@ptdong Cable lởm có thể ko sạc nhanh hoặc nó ko ổn định giữa sạc nhanh hay thường. Đt và củ sạc nhận được nhau nó sẽ quyết định sạc nhanh. Nếu ko tương thích nó sẽ sạc bt hoặc báo liên tục do ko nhận diện đc
@TYA Trên iphone nó báo 2 lần là nó đang nhận sạc nhanh đó ah b , sạc 30p ~ 50% pin.
Ko phải báo 2 lần là sạc lõm đâu
@ptdong Trên iphone nó báo 2 lần là nó đang nhận sạc nhanh đó ah b , sạc 30p ~ 50% pin.
Ko phải báo 2 lần là sạc lõm đâu
Dạo này củ sạc zin của mình cũng bị ( đi kèm theo máy )
Mình định mua sạc bên Hoangkien, ae thấy cửa hàng này tin cậy không ạ?
@magicals cửa hàng tên lạ, vote không mua
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019