Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Sắm con này chiến trong mùa tết vừa rồi cũng khá ngon, không còn hiện tượng chờ ghi file như cái...
zombie01
2 thángBình luận: 12
Sắm con này chiến trong mùa tết vừa rồi cũng khá ngon, không còn hiện tượng chờ ghi file như cái...
Sắm con này chiến trong mùa tết vừa rồi cũng khá ngon, không còn hiện tượng chờ ghi file như cái thẻ cũ nữa

Chia sẻ ảnh Tết, đồ mua sắm mới dịp Tết của bạn vô đây nè. Có nhiều thông tin hữu ích, thủ thuật về Tết nữa. Vui lắm!

Mừng bác có món đồ ngon lành, trải nghiệm vui vẻ hơn hẳn, chán cảnh chụp xong nó cứ loadding ko cho chụp shot tiếp
zombie01
TÍCH CỰC
2 tháng
@sấm102 Thank bác. Thẻ cũ chụp nhiều tấm liên tiếp nó báo lỗi nên mua con mới luôn
thẻ hãng này rất giòn, dễ nứt., đã dùng 4 cái thì nứt cả 4 Đang hóng mấy con SD đời mới của samsung
zombie01
TÍCH CỰC
2 tháng
@huykhanh95hup Samsung mình chỉ thấy micro SD chứ không có SD như thế này. Tốc độ ghi cũng kém hơn dòng này bác
@huykhanh95hup Bác gắn vô đâu mà nứt ghê vậy?
Mình cũng đang xài con này. Mà mình thấy mấy con dỏm hơn thì không quay Full HD lâu được thôi chứ chụp thì vẫn vô tư mà, trừ khi bác bắng như AK thì mới phải chờ load thôi
zombie01
TÍCH CỰC
2 tháng
@HoLyNightKing Tại mình để RAW + JPEG á bác
Trời đang thanh lý con này nè mới mua hồi tháng 8. ai hốt không 200k thôi mua của Memoryzone
zombie01
TÍCH CỰC
2 tháng
@ThienAnimation Mình có rồi. Hệ. Mà bác mua dư hay sao mà phải thanh lý thế
Dòng này chất lượng tốt, đủ xài, phù hợp cho những máy tầm 6/7 fps đổ lại 😁
zombie01
TÍCH CỰC
2 tháng
6/7 fps thì ít quá nhỉ 😆
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019