Samsung Ativ S đã cho phép đặt hàng ở Úc, 699USD

TDNC
17/10/2012 3:2Phản hồi: 177
Samsung Ativ S đã cho phép đặt hàng ở Úc, 699USD

Mới đây, một cửa hàng bán lẻ ở Úc có tên MobiCity đã cho phép đặt hàng trước chiếc máy WP8 đầu tiên của Samsung, chiếc Ativ S với giá 699USD cho bản 16GB mặc dù sản phẩm này vẫn chưa được Samsung công bố ngày bán chính thức. Ativ S là một trong những máy đầu tiên chạy trên hệ điều hành WP8 của Microsoft, nó có màn hình 4.8", chip Snapdragon S4 hai nhân 1.5GHz và mặt kính cường lực Corning Gorilla Glass 2.

MobiCity chỉ cho đặt hàng trước chứ không cho biết khi nào sẽ có máy nhưng có thể nó sẽ có mặt sau ngày 29/10, tức là sau khi sự kiện phát hành WP8 của Microsoft được diễn ra.

177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái giá quá chát ko biết có gì nổi bật ko nhỉ😁
@vitcon0nline299 Có đó bạn : WP8 !
QPR
TÍCH CỰC
12 năm
Ngon! mà chưa rẻ!
giá vậy thì mua lumia 920 là cái chắc rồi
Cái giá ko thể tin dc!mắc quá!
Trông đẹp đấy chứ ;)
Mobicity. có mua điện thoại ở đây 1 lần. ít quan tâm tới con Ativ. nếu có bán rộng rãi thì sẽ ra cầm thử xem sao.

P/S: cái giá $699 là AUD chứ ko phải USD đâu anh ơi. trang bán hàng của Úc nó ko để giá đola Mỹ đâu. Australian Dollar đấy.
@kentkoo Bán ở Úc đề giá Đô-la Mỹ ^^ Đúng là Mo...... Đô Úc cao hơn đô Mỹ Chỉ có ở Việt Nam mới thích để giá bằng Do-la Mỹ thôi
@kentkoo Nếu là AUD thì hình như đắt hơn đúng k bác? Vừa xem thấy em lumia 900 đang khuyến mại giá có $390. 😃

ola ba ba
olala1980
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kentkoo Aud>usd 1k đấy
@olala1980 ai chả biết... làm ơn đi. tôi theo dõi ngoại tệ và giá vàng hàng ngày. ko phải nói tôi làm gì.
mrrua2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế cong cong là thấy ghét rồi
Thêm cái giá 700 đô nữa.
Dẹp qua 1 bên lun! (hổng có tiền mua 😁)
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
12 năm
ui lại màn 4,8 thick thế,mình rất khoái e nào màn 4,7 48 50,màcuws hd là rất yêu
@bupbesat3 mình ngĩ cái này hợp với bạn nè. Note 2 ák ! Màn hình 5,5”
Chú hàn xẻn này, dạo này, chạy đua móc túi quá hen, SAM mà giá toàn 15tr mà cắm đầu mua, thì bó tay. Kiểu này trẻ trâu và nhà giàu mới nổi, đâm đầu vào chứ còn ai dzô. "Sẽ có câu điệp khúc : Người tiêu dung thong minh" chuyên đi sài hàn "xẻn". SAM mà giá bang hang mỹ, bó tay
linhduon55
ĐẠI BÀNG
12 năm
@salemetaplas Bạn đánh giá chủ quan quá rồi, Hàn quốc thì sao chứ, chất lượng điện thoại Samsung từ thời galaxy S đến nay có gì đáng bàn cãi, Samsung hiện h là hãng phần cứng duy nhất khiến Apple phải e dè. Mà lại phải nói thêm thế nào gọi là hàng MỸ , hàng Mỹ cũng có dăm bảy loại, ngoại trừ apple thì motorola hay rim cũng là hàng MỸ đấy, motorola với rim hiện h mà đem so sánh thì chỉ hít khói so với samsung. Thế nên bạn đừng phán mấy câu như "Sam mà bán giá bằng hàng MỸ", nghe thiểu năng lắm.
@salemetaplas Comment bốc mùi quê mùa thiệt, hàn xẻn nó tệ như bác nói chắc mấy chục triệu dân trên TG ngu lắm mới đi mua ak, haha, làm ơn có ngu thì giấu trong não ak, ko thì chia cho ngta ngu với, đừng có ôm ngu 1 mình như thế ha
P/S: dám cá pa này chưa xài Samsung cao cấp nên mới chém gió thui, 4rom Tinhte anh em nào cũng có hiểu bik, ko phải gà mờ đâu mà bác comment cái kiểu rẻ tiền vậy nhé...
@linhduon55 Bác nói chính xác, hàng Mỹ mà gia công China thì còn chưa chắc sánh đx với hàng made in Korea, hàng Samsung nhập vào thị trường Mỹ cũng đều là made in Korea cả, cái bác phán "Sam mà bán giá bằng hàng MỸ" chắc hem bik điều này...
thiết kế rất đẹp, windowphone 8 mà dùng chip naspdragon s4 2 nhân thì hiệu năng khỏi bàn cãi.
Trông cũng đẹp thật đấy!... đâu đến nỗi xấu ^^
tiền này mua con Lumia 920 cho lành
Giá Úc bao giờ cũng cao. Người Úc đặt hàng từ Mỹ , về đến Úc , thuế má , vận chuyển vẫn rẻ hơn mua tại Úc. Đó là sự thật.
@galabuon mình tưởng hàng xuất từ china sang úc chứ
Wp8 thì 920 là lựa chọn rồi 😁
Trừ khi có sự chênh lệch lớn thôi!
thích em này nè
Gía vậy là hợp lý, quá tốt, thiết kế đẹp
@LuxuryAcaiEnergy Có mình bác khen giá tốt à.
Windown phone thì mua nokia cho nó lành.
chất lượng Hàn, gia công Việt Nam, giá Mỹ!
giá ở úc nó luôn ngất ngưởng voi thế giới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019