Samsung bắt đầu bán Galaxy S10 phiên bản 5G vào ngày 5/4, giá khoảng 1333 USD
agp8x
một năm trướcBình luận: 118Lượt xem: 9.780
Samsung bắt đầu bán Galaxy S10 phiên bản 5G vào ngày 5/4, giá khoảng 1333 USD
Samsung xác nhận sẽ chính thức bán phiên bản 5G của Galaxy S10 vào ngày 5/4 sắp tới tại Hàn Quốc. Đây cũng sẽ là smartphone 5G đầu tiên trên thế giới được thương mại hoá, với mức giá dự kiến vào khoảng 1333 USD.

Galaxy S10 5G sẽ được bán trực tiếp, không thông qua chương trình đặt hàng trước như các mẫu Galaxy S10 khác. Tại Hàn Quốc, hãng đưa ra chương trình khuyến mãi tặng tai nghe Galaxy Buds, sạc không dây và hỗ trợ 50% phí thay màn hình trong năm đầu tiên.

Hiện nay các nhà mạng Hàn Quốc đã triển khai mạng 5G, hứa hẹn sẽ tận dụng hết khả năng của Galaxy S10 5G. Tại Việt Nam thì các nhà mạng cũng đang trong quá trình triển khai nhưng chưa rõ khi nào thì chính thức hoạt động, vì vậy không có gì bất ngờ khi Samsung Việt Nam vẫn chưa có kế hoạch tung ra Galaxy S10 phiên bản 5G.

Tham khảo The Investor
118 Bình luận
Đang hóng e nó.màn 6,7 chắc phê lắm.
PS: Viettel cuối tháng 9 có 5G nha ad
@conchott Và đó cũng chỉ là bắt đầu triển khai thử nghiệm à 😆)
ở vn bản 5G để ngắm cảnh thì được.
Phụ kiện ế đành gả ép vs siêu phẩm để thanh lý😃
@Barbatos Bạn tự lấy tay tác động lực vào miệng mình đấy ak 😁
@Barbatos Bạn cũng nên xem lại cách bình luận như thế nhé. Cha me bạn giáo dục bạn như thế à. Họ dạy bạn cmt như thế s. Đạo đức thấy cô dạy bạn bạn bỏ đâu r. Bản thân bạn dốt k chịu học hay họ k dạy bạn. Về họ đấng sjh thành bạn lại nha.biết là sheep r. Thì mai mốt cmt thì nên đoongi não tí. Đừng để hjh ảnh cừu làm ô uế cái tinhte này
@Barbatos cái này thím nói apple là chính xác nhất nha, vì cục sạc ip4 vẫn còn gả cho ipxsmax chứng tỏ apple mới đúng là ép gả linh kiện tồn kho cho người dùng, còn linh kiện mới là cục sạc nhanh thì giếm lại để bán với giá hút máu thay vi cho đi kèm theo máy.
@vtb center hẳn là giảm giá thay pin các sheep mừng như được mùa haha. Vậy đấy, làm sheep cũng khổ lắm ông ê. Ba cái hàng tồn kho Apple, bán đắt tụi nó cũng hít như mía lùi thôi.
Con màn hình gập chắc ko bán đâu nhỉ
@nguyenvantuc9x Đợi nó ra xem đã sữa được lỗi đó chưa. Mà màn dẻo thì gấp lại đều bị như vậy chỉ có gập kiểu của TCL là ko bị nhưng như thế thì máy khi bỏ vào túi quần ko thoải mái lắm
@Bruce Nguyen 8899 kể ra làm trượt lại ngon 😃
@nguyenvantuc9x Nó là kiểu tượng trưng để phô diễn tài năng, dấu mốc công nghệ thôi, giống Note Edge ngày trước.
@nguyenvantuc9x 26/4 bán Galaxy fold mà
Hô cho cố vào 1333$ bán 13trieu 😁
@Khoidang Bác ko thích bán rẻ à
@Khoidang Mua hộ cái 13tr tui bố thí hẳn 2tr cho cậu!
@Khoidang Mua được giá 13tr thì bán lại cho tôi nhé. Tôi mua lại 15tr luôn nè. Hahaha khôn như bác thì quê tôi có mà đầy.
@Khoidang 13 triệu có không bán tôi bao nhiêu cũng gom. sẵn sàng nói vietcombank chuẩn bị 100 ngàn tỷ vn đồng chơi khô máu luôn nè. Nhường lợi nhuận 90% cho vietcombank tôi lấy 10% thôi. Dám chơi không? mua xong bỏ lại cho các hệ thống 14 trieu thôi bao sạch trong 1 nốt nhạc, đủ giàu luôn, ngân hàng cũng kiếm kha khá :D.
Trời ụ :v Rồi còn ai than Apple hút máu không = ))))
Screen Shot 2019-03-24 at 9.49.02 AM.png
@TrinhMinhCanh Max cấu hình giá vẫn chưa bằng con xsmax bản cùi nhất kêu gì nữa
@TrinhMinhCanh Hút ít thôi. Để não nó phát triển.
@TrinhMinhCanh Bị mù hay sao ko thấy chữ 5G?
@TrinhMinhCanh ít ra có còn có cục sạc nhanh còn apple thì chỉ là cục thời ip4, còn mọi cái thì iphone không có cửa với con 5g này. từ màn hình, pin, tính năng v.v.v
hóng 5g xem ping game có cao ko, gần đây đứt cáp e chuyển qua chơi game trên 4g, ổn định nhưng ping vẫn cao
@If you dont mind VN chưa có mạng 5G lấy đâu ra cho bạn thử mà ping cao với thấp
@Cửu Thiên Đang tuyên truyền bác làm cụt hứng!
@Cửu Thiên Ng ta hóng 5g là hóng lúc có mạng 5g chứ có phải hóng cái dt đâu? Đọc ko hiểu còn ý kiến này nọ!
@Leubaovitien Thế nên t mới bảo VN chưa có mạng 5G. Khả năng đọc hiểu có vấn đề à. Bớt xàm đi
Tiền như lá mít
Để ý sẽ thấy em này 4 camera
@Manhtoan112 Co 1 cam sau ToF nên thành 4
@Manhtoan112 Trc với sau đều thêm 1 cảm biến ToF chuyên phục phụ đo chiều sâu vật thể để giả lập bản đồ 3D của vật thể nhé
tương lai iPhone trang bị chip 5G thì giá sẽ ra sao đây 😔
@dangkhoa_2808 1999USD á bác
Dự là ko bán được nhiều cho nên nâng giá cao cho đẳng cấp , chứ cái giá này có mà seerder gạo cội cũng chạy mất mật .
@uthalinh Bạn đếm xem trên TG có mấy nước triển khai 5G? Muốn dùng 5G còn ko đc gì mua để làm gì?
1333$ sau 1 năm còn nửa giá 😁
@BlackBerryz Vậy thì năm sau có hàng chất giá rẻ.thích nhé...
@BlackBerryz Như vậy thì người tiêu dùng càng có lợi. Hay sheeple đưa cổ cho Apple hút máu lâu quá rồi nên thấy giảm như vậy là bất bình thường?
@BlackBerryz Mua con này nữa năm sau còn nửa giá và cái 5G cũng chưa được thử 1 lần trong đời
Dùng Iphone 4 thì khát khao máy màn hình to, rồi chuyển dần sang những máy to hơn. Và giờ dùng Note 8. Dùng note 8 1 thời gian giờ lại muốn quay lại hoặc có thêm 1 chiếc nhỏ nhỏ có thể làm việc bằng 1 tay. Lòng tham con người lạ thật đấy.
@nguyenvanduy7493k45pda Lên Pie rồi bật thao tác 1 tay dùng
@Khôi 121900 Dĩ nhiên là làm sao dc bằng cái đt nhỏ nhỏ hả bác.
5G nó có khác biệt gì nhiều về những trải nghiệm thực tế gần gũi của chúng ta không các bẹn.
@L’ Italiano Nếu về lý thuyết thì tốc độ cao hơn 4G nhiều nên lướt web, xem phim, chơi game sướng hơn. Còn thực tế thì chưa ai biết cả 😁
@L’ Italiano Hiện tại thì có thể chưa nhưng sau một thời gian các dịch vụ sẽ phát triển theo. Ví dụ như chơi game khủng mà không cần cấu hình mạnh. Xem phim 10k không giật lag...
@L’ Italiano Hiện giờ chỉ nghe Seeder và bộ trưởng 4T hô hào là ngon thôi chứ chưa ai thử cả nên cũng méo biết nhanh chậm thế nào
@QuanLyNhaNghi Do hiện tại các nhà mạng ở Mỹ chưa thể thương mại hóa được 5G và Apple éo có cái phone 5G nào nên sheeple chưa có lý do để hô hào thôi. Chứ có rồi thì ôi thôi cả diễn đàn sẽ ngày đêm nghe thấy được tiếng gào rú của đám sheeple 😁
5g vn thì phải chờ viettel
đợi 3 năm sau 5G phát triển rộng rãi thì cái máy này giá còn 300 đô! Các anh cứ tự cho mình là người tiêu dùng thông minh đi!
@QuanLyNhaNghi Anh đây ko có thói quen lộn xào như đám sheeple

http://m.genk.vn/han-quoc-tro-thanh-quoc-gia-dau-tien-tren-the-gioi-thuong-mai-hoa-mang-5g-vuot-qua-my-va-trung-quoc-20181203083452376.chn
@Florentino Bán máy 5g thì chả tung tin, giờ qua hàn xài chắc được vài chỗ chứ đừng nói Mỹ, Nhật
@QuanLyNhaNghi Tung tin? Người ta đã triển khai ở nước người ta rồi thì quan tâm éo gì đến thằng Mỹ hay Nhật. Khi nào Mỹ hay Nhật cũng triển khai đi rồi nói. Đương nhiên lúc đầu còn hạn chế khu vực nhưng từ từ người ta mới phủ rộng hơn. Đúng là sheeple cố gắng tìm cách dìm hàng đến hơi thở cuối cùng 😃
@QuanLyNhaNghi Apple store chính hãng kìa, mấy cái retail store thì nói làm gì
Google pay không có, nhưng Samsung có support Samsung Pay ở Việt Nam kìa :v
Mình mua con S9+ 128G năm ngoái bên tgdd, giờ đổi lại lên s10+ nó thu 8tr500 , dm thiệt hài vl...có lên apple luôn...chứ Samsung mất giá vc
@tungldbt giá thu này là của SS hay TGDD ?
có mấy đợt thu đổi của chính SS hỗ trợ thì dc giá cao hơn từ cửa hàng thu đổi
@tungldbt TGDD nó ép giá thu rẻ thì nó bán lại mới có lãi. Muốn được giá thì tìm người dùng mà bán, đi bán cho cửa hàng rồi kêu mất giá thì đúng hài hước 😃
@tungldbt E trả bác 8 củ 7 nhé. Nếu bán ib riêng cho e.
@tungldbt Thế Apple đổi nâng cấp nó trả bạn bao nhiêu mà chê Samsung?
@Leubaovitien Thì em đem ra Chợ tốt bán nó vẫn không mất giá kinh như vậy

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019