Samsung bắt đầu phát hành ICS cho Galaxy Tab 10.1 và những tablet khác

Didu
2/8/2012 7:34Phản hồi: 205
Samsung bắt đầu phát hành ICS cho Galaxy Tab 10.1 và những tablet khác

Samsung hôm nay cho biết họ sẽ bắt đầu phát hành bản cập nhật Android 4.0 (Ice Cream Sandwich) dành cho một số tablet của họ trong đó có Galaxy Tab 10.1 phiên bản WiFi (GT-P7510). Bản cập nhật này bắt đầu được phát hành cho người dùng tại Anh và sau đó là các thị trường khác trên thế giới. Ngoài Galaxy Tab 10.1 WiFi, Samsung trong thời gian ngắn sắp tới cũng sẽ lần lượt phát hành ICS dành cho những tablet chạy Android khác của hãng như Galaxy Tab Plus 7.0, Galaxy Tab 7.7 hay Galaxy Tab 8.9... Để tiến hành nâng cấp ICS cho Galaxy Tab 10.1, người dùng có thể thực hiện qua phần mềm Kies với máy tính hoặc kiểm tra và cập nhật qua giao thức OTA. Dưới đây là danh sách các tablet sẽ đón nhận bản cập nhật trong thời gian tới từ Samsung.
  • Galaxy Tab Plus 7.0 WiFi (mã GT-P6210)
  • Galaxy Tab Plus 7.0 WiFi+3G (mã GT-P6200)
  • Galaxy Tab 7.7 WiFi (mã GT-P6810)
  • Galaxy Tab 7.7 WiFi+3G (mã GT-P6800)
  • Galaxy Tab 8.9 WiFi (mã GT-P7310)
  • Galaxy Tab 8.9 WiFi+3G (mã GT-P7300)
  • Galaxy Tab 10.1 WiFi (mã GT-P7510)
  • Galaxy Tab 10.1 WiFi+3G (mã GT-P7500)
Nguồn: Sammobile
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhpapa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế là tiêu con P1000 của em rồi. Mãi mãi ở lại với GG
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
@vinhpapa đừng lo bác. có cook 4.0 rồi mà bản CM9 đó. mượt , dùng thích lắm. Em vừa lên cho ông bạn xong ^^
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pirates30 bác cho em xin cai link nào dễ dùng.....em chưa room hay root gì cả vấn 2.2 buồn lắm bác ợ
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhmklc đây bác nhé. Ngon ổn định không lỗi lầm. tải bản : CyanogenMod 9 Nightly builds (4.0.4)
Làm theo từng bước hướng dẫn là OK. Link đây ạ :http://www.tinhte.vn/threads/1047181/
đừng ham 4.1 nha. Chưa ổn định đâu. ^^
hahaha tin zui cho con tab 10.1 cua minh P7500
samsung nhiều galaxy quá nhìn lên bầu trời đêm điếm không hết luôn
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng ACE dùng Galaxy Tab 😁 Hơi muộn nhỉ
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng các bác đang dùng galaxy tab😁 trừ tab 7 đời đầu😔 (nhưng ko sao rom cook ICS cho tab 7 trên forum mình có đấy)
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
mua hay đổi TAB 7 2 đi các bác, 3G+Wifi+16GB chỉ 8tr, ICS có sẵn, ^^
Chúc mừng các bác ơ lại 😁:D

♀Gửi từ :D mỗi sáng của tôi ♂
Kenny
CAO CẤP
12 năm
cho ra đi rùi.tiếc quá
Giờ này mới được lên ICs trong khi JB ra rùi!
@Minh130695 Chưa thấy Galaxy chạy JB hả ? lên google search đi ông bạn.
@pond1597 Tại mình ko update thường xuyên! 😃 mà của chính sam ra lun hay là bản CM hay cook của mấy bác xda?
@Minh130695 dĩ nhiên là của caynogen mod thôi. nhưng mượt mà không kém nexus7 đâu. Dễ gì có bản stock vì Nexus 7 mới bán trên thị trường cho nên Google nó không bao giờ "cho phép" các hãng dưới trướng nâng cấp lên liền đâu, vì nếu vậy thì mất ưu thế cạnh tranh của Nexus hết sao.😁 COn đẻ phải khác chứ.
Nexus 7 đã có Jelly Bean mà Galaxy Tab chỉ mới đến ICS!
meobeo_
TÍCH CỰC
12 năm
@JungJinHyun bạn nói hơi bị buồn cười !
Nexus 7 có JB thì liên quan gì tới Galaxy tab ?
@JungJinHyun bác so sánh khập khiễn quá. Con ruột thì phải lo trước rồi mới ngó đến họ hàng chứ
@JungJinHyun jb thì cũng hơn dc gì đâu...miễn sữ dụng ngon là được...wan trọng là có sữ dụng đc hết mấy tính năng của nó kô kìa...mà adobe cũng cảnh báo từ jb trở lên adobe sẽ kô hỗ trợ flash nữa...nên cứ ics xài là mãn nguyện rùi....
texudo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ đợi mãi mới ra lò...chậm quá đáng
Hồi trưa ra Siêu thị xài thử Galaxy Tab 10.1. Không biết cái này có phải mới nhất của SS chưa. Chắc là mới nhất vì được đặt chung với các hãng khác như Asus, Motorola, Apple...Cảm giác sao nó chạy hơi giật thế không như trên Con S2. Màu sắc cũng hơi lạ...? Chắc tại hàng trưng bày chăng??
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản ICS của samsung đợt này chạy trên con gt p7500 của em quá ngon,y chang rom CM10.Do samsung làm nên ko có tình trạng đứng nút wifi hay đứng máy, nói chung bản update này quá tuyệt vời 😃
Rất thích cái Galaxy Tab 7.7 3G. Giờ lại thêm một lý do để ra store rinh về 😁
Lần này mà ko lên được JB là tạch vĩnh viễn SS. Tởn SS từ hồi Tab 7 😆
P1000 thành con ghẻ rồi, tiễn em nó đi rước P7500 quá 😔
louis213
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy thì sự khác nhau giữa galaxy tab 7 plus và galaxy tab 2 7.0 là gì vậy ?
@louis213 google 😁
đùa đấy . vào gsmarena mà xem.
louis213
ĐẠI BÀNG
12 năm
@****C*L*O*V*E*R*** hình như mình thấy tab 7 plus cam có thêm đèn flash, chứ bh cùng chạy 4.0 rồi thì còn gì khác.
@louis213 đấy. http://www.gsmarena.com/compare.php3?idPhone1=4208&idPhone2=4543
faith81
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao ko lên hẳn JB nhỉ, chờ cũng lâu quá mà chỉ ICS thôi sao 😔
Ngon

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
Các bác cho e hỏi ngu cái. Đây mới là bản cập nhật của gt7510 hay cho cả gt7500 nữa thế

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn
thanhnam.XT
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truongtranvan ở cuối bài có mã các máy mà, bạn đọc lại đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019