Samsung bắt đầu tung ra bản cập nhật Android 4.3 cho Galaxy S3 qua OTA

vuhai6
19/12/2013 9:41Phản hồi: 503
Samsung bắt đầu tung ra bản cập nhật Android 4.3 cho Galaxy S3 qua OTA
tinhte.vn-galaxy s4 trang.jpg

Thông tin từ Samsung cho thấy người dùng Galaxy S3 đã bắt đầu nhận được bản cập nhật mới thông qua OTA, bản cập nhật ngoài việc nâng cấp hệ thống lên Android 4.3 Jelly Bean thì còn thêm nhiều tính năng mới. Nếu không nhận được thông báo cập nhật thì bạn có thể kiểm tra bằng cách vào check update trong phần about phone. Tuy nhiên, tuỳ từng khu vực và nhà mạng mà bản cập nhật sẽ có sớm hay trễ, nếu chưa thấy thì cứ an tâm chờ thêm một vài hôm nữa. Còn về Android 4.4 thì thông tin trước đây cho biết đến khoảng tháng 3 hoặc tháng 4 năm sau Galaxy S3 sẽ có thể lên hệ điều hành mới nhất này.

Nguồn: Gsmarena
503 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
note 2 cũng có rồi.......em đang tải...........hêhe
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
10 năm
@ntq_89 Bạn xem cái video mình post á ... 4.3 của note 2 do cellphoné trên tay , vẫn chưa thấy nhắc gì đến ải command ...
thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ntq_89 bạn kéo notification ra cuối, check vào là bật được multiwindow nha...........note sẽ ko có các tính năng của bút như của note 3 đâu
@thinghe bạn ở đâu mà tải đc....mình ở phư thọ chưa tải đc
thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyễn T nam máy mình chính hãng sámung VN, bật wifi lên...vô cập nhật phần mềm...check update là có ah bạn.....sau khi lên 4.3 sámung đã cho updat thêm 2 bản update nhỏ vá lỗi nữa...................
e s3 này đợt trước bị hoãn cập nhật do bị lỗi giờ thì được cập nhật rồi chúc mừng các bác đang xài máy s3. Note 2 thì đã đc cập nhật từ bữa giờ rồi xài samsung chỉ sướng nhất ở khoản này 😁
@hacmieu173 Bản world thì 777.73Mb nhé, vừa thấy đăng S3, check Note 2 liền là có update, đợi lâu rồi gần tiển em nó lên đường thì như vậy, chắc phải để lại vài tuần chơi
@hacmieu173 chính thức rồi bác 😃
tháng 3 hay tháng 4 thì hơi lâu,lúc đó hết hot rồi,có khi thành cool luôn,thôi room cook cho lành:p
@chavalier Sản phẩm của năm 2013 như Z của mh cũng pải đến tháng 3 năm sau. S3 đc lên là quá ngon rồi 😁

Sent from my C6603 using Tinhte.vn mobile app
Samsung s3 có cập nhật 4.3 rồi à @_@
@masi_hideo làm thế nào tải vậy bạn. mình chẳng biết làm 😔
chỉ mình với.
dlcr
TÍCH CỰC
10 năm
Đợi quài không có em up bằng odin luôn rồi
thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thinghe Bác này rảnh gê có %pin sẳn rùi sao lại cài thêm chi vậy!!!;)😔😃
thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hậu Assassin em cài DU battery đâu có phải vì % pin đâu bác
4.3 khác 4.2 nhiều ko nhỉ 😁
nhohanoi
TÍCH CỰC
10 năm
@HoangPigg Khác chủ yếu ở chữ 4.2 và 4.3 ;)

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@HoangPigg Hỗ trợ Galaxy Gear, xửa ba lỗi vặt
zickone
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái ảnh minh họa đâu phải S3 nhỉ?
@zickone ảnh là S4
@zickone
Hehhe. Cập nhật cho S3 nhưng lại dùng hình của S4 😃
Cập nhật 4.3 cho Galaxy S3 mà bác Vuhai đang hình Galaxy S4 lên!
VỪa mới vào, tình hình là S3 vẫn còn phải đợi vì chưa có gì mới cả😔
CungDu
ĐẠI BÀNG
10 năm
s3 nttdocomo vẫn chưa có?
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
S4 bản AT&T chừng nào mới có nhỉ 😔
@Nokia6686 có rồi bạn ơi. Samsung US đã chính thức tung ra bản update cho tất cả các phiên bản Galaxy S4 ở thị trường Mỹ thậm chí bao gồm cả S4 thuộc các nhà mạng nhỏ như US cellular.
Bạn có thể dùng Kies để kiểm tra trong trường hợp FOTA vẫn chưa thông báo solfware update
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
@jessica will Vậy hả bạn? Nhưng mà mình ở VN dùng máy S4 AT&T update được không bạn? Vì mình vừa thử vẫn chưa thấy. Máy mình dùng ROM gốc chưa bao giờ root hay up gì cả.
@Nokia6686 vẫn đc như thường. Bạn cắm cáp vào máy tính và dùng phần mềm Kies để up cũng đc.
DK Master
TÍCH CỰC
10 năm
@Nokia6686
Có rồi đó bạn... Bạn lên http://samsung-updates.com để down về và up bằng Odin nhé... ^^
S3 chính hãng vưỡn Chưa thấy gì. Phiên bản của bạn đã được cập nhật mới nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019