Samsung chính thức công bố ngày và giá bán Galaxy Tab 7.0 Plus tại Mỹ

yugilord
21/10/2011 19:15Phản hồi: 86
Samsung chính thức công bố ngày và giá bán Galaxy Tab 7.0 Plus tại Mỹ

Tập đoàn điện tử Hàn Quốc [TAG]Samsung[/TAG] vừa chính thức tuyên bố mẫu [TAG]tablet[/TAG] [TAG]Galaxy Tab 7.0 Plus[/TAG] của hãng sẽ bắt đầu được tung ra thị trường Hoa Kỳ vào ngày 13/11 với giá 399 USD, bất chấp những vấn đề pháp lý mà họ từng phải đối mặt tại nước này trước đó. Theo Samsung, Galaxy Tab 7.0 Plus được chế tạo nhằm thay thế cho phiên bản [TAG]Galaxy Tab 7.0[/TAG] truyền thống, thiết bị sẽ trang bị màn hình 7 inch, chip xử lý lõi kép tốc độ 1,2 Ghz, chạy hệ điều hành [TAG]Android 3.2 Honeycomb[/TAG], cân nặng 345g và mỏng 9,96mm. Ngoài ra, máy còn được cài đặt sẵn một ứng dụng có tên [TAG]Peel[/TAG], cung cấp tính năng điều khiển từ xa các thiết bị giải trí gia đình thương hiệu Samsung cho người dùng. Được biết, một loạt nhà bán lẻ của Mỹ như Best Buy, Amazon, Tiger Direct, Fry’s... sẽ đứng ra đảm nhận việc phân phối Samsung Galaxy Tab 7.0 Plus nếu không xảy ra trở ngại gì vào tháng 11 tới.

Nguồn: SlashGear
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

h0k mấy ấn tượng.........................
cũng đang quan tâm cái này! theo mình biết thì nó có khe sim! mà ko bik nó có chức năng thoại ko nhỉ....
hem có 3G phải chờ thui.
máy có khe sim đấy bạn! nếu mình nhớ ko nhầm thì tab plus ở nhật có cái icon chức năng call ờ màn hình nữa đấy
cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
chúc mừng người Mĩ có tab 7 plus xài:eek: cứ cuối tuần có chủ đề thế này xem đỡ buồn biết bao nhiu 😃
một thiết bị khá thông minh của samsung, nhưng thực sự nhìn k đẹp
e chỉ đánh giá vậy thôi, đừng có ném bể đầu e. mai lại k đi học đc.:p
Tặng bác cái mũ bảo hiểm =)
Ấn tượng với tốc độ ra sản phẩm mới của SS
doanduc92
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nhận ko đẹp. Mình sẵn sàng hi sinh độ mỏng của nó lấy tốc độ + độ dài pin. 0.5 cm thôi mà. 😁
Galaxy Tab có lẽ là dòng sản phẩm MTB chạy Android thành công nhất trên thị trường hiện nay. Hi vọng SS sẽ lấy được thêm thị phần từ Apple.
Kenny
CAO CẤP
12 năm
bác chủ quan quá đó Asus TF mới là thành công nhất, chẳng qua ss PR quá thôi
sài qua nhiều table sẽ thích 7in rất tiện lợi
quanhp68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một phiếu cho ý kiến này nghe.Em mua SS Tab 7 inh từ hồi đầu mới ra.mặc dù đã dùng qua 10 inh(ipad2,TAB 10inh)nhưng em vẫn giữ lại em này.vì gọn gàng và tiện lợi của em nó.giờ ra em 2 nhân này lại phải cân nhắc đây.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Giá này về Vn thì còn được
TungLam_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở Việt Nam thì không có giá này đâu bác ạ.
con này em cũng không thích lằm nếu chơi 7" thì playbook tiện hơn...mình chỉ đọc và lướt web chứ mấy cái game thì không chơi
Hy vọng về VN cũng tầm giá đó, vậy thì mình mới có tiền mua con Tab 7" thường 😔
Mình thích máy 7" hơn, cái này có vẽ hợp lí!
mjnh cug khoaj caj tablet ma chua co tjen.hjx.con nay ve vn chat cug kha dat day
baolam_1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mà có tiền la rinh em này liền,thèm quá mấy bác ui...
em khoái em này, chờ em nó về làm 1 cặp
Đang dùng e GT P1000 thấy ko có gì để chê với giá như vậy cả...phân phối ở Vn e sẽ mua ngay....3.0 chưa gọi đc nhưng có khe sim thì ....he he..ko sớm thì muộn

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

Tội nghiệp con lợn bạn à nó hok có tội....
Khó mà cạnh tranh được với iPad!
Tùy thôi
COn này k gọi đc đúng k nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019