Samsung cho biết Galaxy Tab có giá vào khoảng 300$ đến 400$ (hợp đồng)

vuhai6
6/9/2010 4:4Phản hồi: 143
Samsung cho biết Galaxy Tab có giá vào khoảng 300$ đến 400$ (hợp đồng)
Trong một cuộc họp báo bên lề IFA đang diễn ra tại Đức, Shin Jong-Kyun - một lãnh đạo cao cấp của Samsung - cho biết Galaxy Tab sẽ có giá bán lẻ vào khoảng 300$ đến 400$ kèm hợp đồng. Ngoài ra Ông cũng tiết lộ thêm một chút về những phiên bản sẽ ra mắt vào năm sau với màn hình AMOLED có kích thước từ 6" đến 10", Galaxy Tab 7" hiện này dùng màn hình LCD thường.

"Samsung Galaxy Tab với kích thước nhỏ gọn, cơ động với màn hình LCD 7". Nó chỉ đắt hơn một chút so với những chiếc điện thoại Galaxy S ra mắt gần đây", Shin phát biểu, "Galaxy Tab sẽ được phát hành tại Châu Âu vào đầu tháng 10 thông qua các nhà mạng lớn. Các nhà mạng tại Australia, Singapore, HongKong và Taiwan cũng đang lên kế hoạch để phân phối sản phẩm này." Hiện nay vẫn chưa có thông tin gì về việc bao giờ Samsung Galaxy Tab sẽ được bán ra chính thức tại Việt Nam.

Cập nhật 1: Giá trên là có hợp đồng
Cập nhật 2: Sử tiêu đề, Galaxy Tab bản chính thức đã có ở VN.

Nguồn: koreatimes

143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em này vỏ nhôm thì đẹp chứ vỏ nhựa thấy thường thương thế nào ấy nhể 😁
supi7
CAO CẤP
14 năm
vỏ nhụa mới ngon chứ vỏ nhôm rơi cho cái thì lại méo mặt à:D
Vỏ nhựa rơi nó sứt luôn có khi đỡ tức hơn vỏ nhôm :D
Con iPad của mình thằng nhóc nó làm rơi mấy phát bây giờ các góc đều móp hết, trông kinh.
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Vỏ nhựa nên giá thành nó cũng rẻ đi đáng kể, hơn nữa cầm cũng nhẹ hơn nữa. Nhựa cũng có nhiều loại nhựa, chứ ko phải là cứ nhựa là đểu, hơn nữa, mua vì nó vì nó thiết thực chứ ko phải là chỉ có vỏ nhôm mới sành
id@wn...
TÍCH CỰC
14 năm
giá này thì quá OK, chắc hốt liền quá
Giá này thì ipod touch mới vỡ mặt rồi. Anh jobs chơi anh em cái màn hình touch thế là k ổn rồi 😔
Theo như những người đc cầm trực tiếp, thì built-quality của Galaxy tab ko tồi tí nào, cho cảm giác giá giống iPad
Một cái đt 500$ màn hình 4" ré 800 480, trong khi galaxy tab cũng gọi điện được nhưng màn hình to hơn, res cao hơn, cpu ngon hơn, pin lâu hơn trong khi giá rẻ hơn thì còn mua đt để làm gì nữa :|

PS: lúc nãy đọc hình như chưa có 2 từ (hợp đồng)
giá ko hđ cũng căng đó ~.~
xong rồi bác nhét cái này vào bụng mà đi đường. sao bác không mua cái PC tầm tiền như thế . cấu hình ngon hơn. mà lại dễ sử dụng.....bác nói em nghe chán quá...còn con này. so sánh thế nào bằng iPad
Bạn ơi, nhưng kích thước em này có minhon cho lắm đâu? bác nhét em nó vào đâu
Khi đang đi có đt, dừng xe, mở balo rút Galaxy tab ra và alố alồ à 😁
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
cái giá đúng là rất ổn, như thế này thì đúng là iPad sẽ bị ảnh hưởng rất lớn
Nixy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn thấy tội cho em Ipad , người tiên phong nhưng lúc nào cũng bị xỉa xói 😁.
jing
CAO CẤP
14 năm
thị trường tablets thì đừng có kêu ipad là người tiên phong kẻo ng khác nói bạn ít hiểu biết đấy.
tiên phong tablet và khái niệm tablet bạn phải hỏi anh bill gate nhé
thấy căng .tình hình con này giá cao hơn ipad chăc rồi.
mrsilen
TÍCH CỰC
14 năm
giá này thì em làm 1 con tab liền. mong chờ tin tức giá của em này từng ngày.😁
mà không biết 300$ - 400$ này là ở VN hay ở nước ngaòi nữa..?:throwball:
oái, ''màn hình AMOLED có kích thước từ 6"...'', khoái vụ này nhé:bounce:, tình hình này có lẽ gác lại vụ cưới e Dell Streak 5'' chờ e này AMOLED 6'' ra có lẽ ngon lành hơn chăng? giá cả phải nói là hợp lý😁
oánh dấu cho vào tầm ngắm cái, ra nhanh nhanh nhé:furious:
màn hình con này vẫn là LCD bình thường thôi chưa phải là AMOLED đâu ! con này nghe nói có 2 phiên bản CDMA và GSM ! chắc phải dùng qua tai nghe bluetooth chứ nếu áp con này lên tai để nghe gọi ai không biết tưởng mình điên 😆
đành rằng biết thế nhưng lỡ thích đt màn hình to rồi biết làm sao dc hả bác😁:D:D
điên cũng được miễn là mình khoái:wavespin::bounce:
tiny1990
TÍCH CỰC
14 năm
vậy thì ráng chờ dài cổ cho nó đính màn hình super amoled vào! chờ đợi là hạnh phúc 😆 tới tháng 12 này có ipad 7" và có cả camera + tính năng phone
Giá từ 3-400$ thôi mà bảo là mắc hơn Galaxy S chút ah 🤔 Tưởng Galaxy S ở VN bán là đã 12M rồi chứ
hungvt216
ĐẠI BÀNG
14 năm
kon này ở VN mà 400$ chắc cũng xếp hàng mua mất nhỉ 😃
ặc, hình ở đâu mà tự nhiên có cái chữ cuhiep trên đó trời...

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

400k mới có người xếp hàng mua.
400usd thì không có đâu, bạn đừng lo.
Vấn đề là không có nhiều người ở VN nghĩ sẽ bỏ ra 400usd để mua cái máy tính bảng cho dù nó là Galaxy tab hay iPad. Nhưng Honda Future mà 400usd thì em sẽ đi cùng mọi người.
Bác ko biết hay bác trả vờ ko biết thế?
mrsilen
TÍCH CỰC
14 năm
------------------------
Bác Hiệp cũng la fan cua Honda ah? 400, em sẽ mời Bác đi càe và ngồi chờ! nhưng em thích em Tab này, k biết giá chính xác là bao nhiu? 400 kèm hợp đồng....cũng làm 1 em xài chơi..👼
pisa
TÍCH CỰC
14 năm
Đắt hơn Galaxy, mà galaxy khoảng 13tr thì tab làm sao có thể gọi là rẻ được. Nên chú ý cái giá giữa nước ngoài và VN.

Hy vọng là rẻ hơn iPad thôi, mà nếu rẻ hơn 1-2 tr thì vẫn chưa đủ hấp dẫn, thoại với 1 tablet không hẳn là lợi thế, đó chỉ là 1 tính năng phụ, trừ khi có ai đó không có ĐTDĐ mà lại mua tab.
umumti
CAO CẤP
14 năm
Em này tầm dưới 500 usd thì quá tốt cho một sản phẩm vừa giải trí vừa gọi được điện thoại và cũng là một sự lựa chọn khác của người dùng với những dòng table như thế này. Nhưng đúng là nếu rẽ hơn Ipad tầm 1 hay 2 tr thì e rằng Ipad vẫn là lựa chọn trước tiên.
Nếu chắc chắn là giá này thì quá tốt rùi còn gì ạ. Rẻ hơn nữa ai thèm mua nữa chứ 😁
Giá quá tốt ^^!

Mà call = em này chắc phải sắm thêm tai nghe bluetooth thật
bác chủ thớt cố tình che đi số điện thoại của cu hiep nhá,ở toppic trước em đã hack được số điện thoại này rồi còn đâu.😁:D:D
tranbao81
TÍCH CỰC
14 năm
Có tặng kèm balo đeo không nhỉ ? Toa thế này nhét vào đâu được.
likekpop
ĐẠI BÀNG
14 năm
chờ luôn nó update lên super amoled cũng chưa muộn ............................ con này xem ra ngon ahh, tình lưu động của nó tiện hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019