Samsung Galaxy A5 và A7 2017 đã bắt đầu được giao hàng sáng nay, giá 9 và 11 triệu đồng

sonlazio
18/2/2017 3:1Phản hồi: 188
Samsung Galaxy A5 và A7 2017 đã bắt đầu được giao hàng sáng nay, giá 9 và 11 triệu đồng
Sáng nay thì Samsung đã đồng loạt mở bán Galaxy A5 và A7 trên toàn quốc với giá 9 và 11 triệu đồng, tặng kèm loa Bluetooth đổi màu trị giá 1.99 triệu đồng. Mời các bạn xem một số hình ảnh những khách hàng đầu tiên đến nhận máy.

Những hình ảnh này mình chụp ở FPT Shop NTMK, ngoài ra thì tất cả các chuỗi siêu thị điện thoại lớn cũng đều giao hàng trong hôm nay. Galaxy A5 và Galaxy A7 2017 là dòng điện thoại chủ lực mà Samsung sẽ tập trung trong vài tháng tới, ít nhất là cho đến khi Samsung Galaxy S8 được bán ra. Do vậy mà các bạn sẽ thấy rất nhiều những hoạt động rầm rộ mà họ sẽ thực hiện trong thời gian tới.

Thông tin từ TGDD cho biết có hơn 10.000 đơn đặt hàng A5 và A7 2017. FPT Shop chưa công bố con số này vì họ còn đợi thống kê số máy thực tế giao trong ngày hôm nay. CellphoneS thì chia sẻ có khoảng 500 đơn đặt hàng, cao nhất trong số tất cả các điện thoại cao trung từ trước đến nay trên hệ thống của họ.

Trên tay Galaxy A5 2017
mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-2.jpg Bạn trai đi mua điện thoại A5, không rõ là mua cho mình hay mua cho bạn nữ kia mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-3.jpg Nhưng mà chắc là anh ấy đã gặp sai lầm rồi, không nên dẫn vợ/bạn gái đi mua đồ vì sớm muộn gì chúng ta cũng sẽ bị cướp mất món đồ ấy mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-7.jpg Hy vọng lần sau anh ấy sẽ hiểu và chịu khó đi một mình mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-6.jpg Đây là hai khách hàng khác, đang chờ thanh toán
mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-10.jpg Những chiếc Galaxy A5 và A7 đầu tiên được bán ra mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-4.jpg Trong dòng sản phẩm này thì Samsung tập trung vào khả năng chống nước và thiết kế mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-5.jpg Đây là chiếc loa được tặng kèm, đổi màu được, giá 1.99 triệu đồng mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-8.jpg Galaxy A7 là 10.99 triệu, cho bạn nào thích màn hình lớn mo_ban_Samsung_Galaxy_A5_2017_tinhte.vn-9.jpg Galaxy A5 cấu hình tương tự nhưng màn hình nhỏ hơn, giá 1.99 triệu đồng
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đẹp nhưng cam không ưa nên đi ra ... :v
không tin Samsung quảng cáo được. Thấy cái J7 prime gì đó quảng cáo rầm rộ tự sướng ghê lắm mua về cho bà cô xài thì chụp hình xấu bà cố -_-
@dualshock Thành tích như thế mới đc Juve chiêu mộ chứ 😁
C.g
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HoThien85 Chụp vầy mà samsung cuk quảng cáo là chụp đẹp. Bó tay
MrImposible
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Béo Khùm
Đưa ng đẹp chụp thì mới đẹp đc chứ, còn xấu mà muốn đẹp thì xài 360 độ 😃
không thấy nói gì đến A3 nhỉ
hay chỉ giới thiệu chứ không bán
xe360.vn
TÍCH CỰC
7 năm
Đắt
Làm màu thôi. Với giá đó hốt e cao cấp 2016 ngon hơn nhiều
@Akay Nhím Thật ra thì dòng Note, Note 5 vẫn là flagship, dòng S thì S7, chưa có con nào thay thế cả 😁
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
So p/p thì thấy đắt thật
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
ra mắt tối qua rồi. nhìn bèo như J7 Prime. vẫn camera cháy sáng, ko đèn led thông báo. giá 11t nên quyet dịnh Note5 đẳng cấp hơn.
@timmytrinh Ý bạn là dòng a không có led thông báo hay dòng J prime không có? Vì minbf xài j5 prime thì rất hài lòng cái led đấy 😁
bestest_boy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@timmytrinh Mình mới mua Note 5 hàng cty chỉ có 10.6tr (Cellphones) nhưng ko có chống nước như A7 được bác à. Cái đó cũng hay.
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bestest_boy biet khi nào mới đi bơi. Bác mua bao chông nuoc xai. quan trong thứ còn lại kìa 😃
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@smoking.devil dòng A ko có led.
Ui cái giá, nhớ giá có 3500đ kí mà sao giá này mắc qá vậy@@ 9-11 tr @@ phải chăng đag nâng giá
Sau khi hết khuyến mại A5 sẽ còn 7tr và A7 sẽ còn 9tr 😁
caphe17
TÍCH CỰC
7 năm
@QXPro Năm sau sẽ còn 5tr và 7tr.. =)))
Sao giá đắt vậy mà nhiều đứa cắm đầu vào mua nhỉ, hay toàn là ảo thôi, chờ thêm thời gian nữa chắc sẽ biết ngay
@Mrtuan_tran vì họ thông minh và giàu có
Rẻ quá! Hốt ngay chục con luôn. 😁
osamabilanau
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình thích chất lượng của samsung, ứng dụng sài tốt mượt, tối ưu cho những người dùng bình thường ít kiến thức công nghệ, máy ảnh chụp nịnh mắt. Nhưng mình nam sài thấy nó nữ tính sao đó nên mấy bạn nữ dùng là ok nhất

Xem xong 3 tấm này là em biết mua cho ai và vì sao mua rồi hehe 😁, anh chồng có cô vợ chiều thế còn gì :D
VC người ta đi mua SS dùng...VC mình 4 con iPhone...đắng vl :oops:
@Khẩu trang xanh 1 con 3g, 1 con 4,1 con 5clook và 1 em 5look .Tất cả đều là hàng Nhật Bản chứ gì, ahihi :p:p:p:p
vandongvt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khẩu trang xanh Thế a nhà cũng sài iphone luôn à?
A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
7 năm
@Khẩu trang xanh 4 con iphone hay con iphone 4.=))
90% là đơn hàng là con số tự chém gió, hãy nhớ lại note7 thánh gió nói phét 25 triệu chiếc, khi nổ vỡ lở ra có 2,5 triệu chiếc. Công nhận mình nể thánh nổ thật, a ý ăn gian nói dối phét lác năm này qua năm khác mà ko biết ngượng mồm, mình quá nể a ý luôn
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@Khoidang bác ghép bằng gì thế , cho e xin tên app :D
@DONG HO THE KY Bây giờ người ta hay nói câu" ngu lại tỏ ra nguy hiểm" bạn thử ko biết hay chở vờ không biết là ss đã bán note7 ở tất cả các thị trường đâu, nữa là ở vn bán trước nhưng cũng chỉ là đợt một mà thôi thì đã tiến hành thu hồi rồi.
@Khẩu trang xanh 2 bạn nói nhỏ thêm chút nữa, anh em khác liên lụy bâygiờ xì...xì.......
Duc Duck
ĐẠI BÀNG
7 năm
"Galaxy A5 cấu hình tương tự nhưng màn hình nhỏ hơn, giá 1.99 triệu đồng"

Caption lỗi rồi 😆
Cm xong mà run hết cả người... giờ nói đúng sự thật mà sợ run cầy sấy như thằng ăn cắp bạn nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019