Samsung Galaxy Buds+ có thêm phối màu Aura Blue mới

AudioMate
21/5/2020 3:37Phản hồi: 39
Samsung Galaxy Buds+ có thêm phối màu Aura Blue mới
Sau khi giới thiệu phối màu đỏ không lâu sau lễ ra mắt Galaxy Buds +, vừa qua, Samsung đã đưa ra thêm một option mới cho anh em, phối màu “Aura Blue”. So với màu “Cloud Blue” cơ bản, Aura Blue trên Galaxy Buds + sẽ tối hơn, tương tự như trên chiếc Galaxy S20.

Phiên bản màu mới của Galaxy Buds + sẽ giữ nguyên mức giá bán là 149$ và anh em hiện đã có thể đặt hàng tại BestBuy. Nhiều nguồn tin cho rằng, BestBuy sẽ độc quyền phân phối phiên bản Aura Blue của Galaxy Buds +, giống như Galaxy S20. Các đơn hàng sớm nhất sẽ được xử lý và gửi đến anh em bắt đầu từ ngày 22 tháng 5.
Nguồn: 9to5Google
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màu thì hợp tuổi, nhưng chưa hợp túi 😄
Con này mua mấy loại hàng pass hay hàng nhảy trên nhattao là best p/p rồi, âm thanh mức khá tốt và thời lượng pin trâu bò, kết nối nhanh ... dở 1 chỗ là tín hiệu kém khi chạy xe máy nhanh lúc quay đầu hay bị nhiễu.
@boyngo1988 Của mình ko bị vậy. Bạn dùng máy gì vậy. Có điều đeo vào kín tai quá sợ ảnh hưởng đến an toàn chung xh nên ra đường ko đeo nữa. Đi xe bật nhạc 70% là như thế giới riêng mà bật chế độ kia thì nó lọt gió nghe xè xè
yaibakt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@boyngo1988 Chuẩn. Bỏ túi quần bên trái, úp dt vào đùi, ngồi lái xe, đeo tai nghe quay đầu sang bên phải tầm 90độ là nhiễu. Từ buds tới buds+ đều vậy.
thuca1992
TÍCH CỰC
4 năm
@cuongtao2016 Có mấy thằng seeder mới k thấy thôi 😃 đồ apple thì chê đau tai, dùng bud lỗi thì giả ngu k biết
traneupcqk
TÍCH CỰC
4 năm
@thuca1992 Tùy thôi bác, em dùng con buds này ít nhiễu hơn con icon X nhiều. Kể cả quay đầu 90 độ cũng không bị mất tiếng. Tuy nhiên ở bản update mới nhất thì đã bị, và đây là lần đầu tiên luôn. Con buds này dùng ổn mỗi tội đeo lâu đau tai
@thuca1992 Ủa t dùng ko thấy thì nói ko thấy, mày có vấn đề về não không? Thì t dùng con Airpods đau thì t nói đau, con Pro nó lại thích hợp nhưng giá cao. Tai mày hợp thì mày dùng ko hợp thì bắt dùng kiểu gì? Mày rảnh lên tinhte t cho mượn mà đeo rồi chỉ ra xem lỗi gì? Khi bật chế độ âm thanh xung quanh thì đúng là nghe như có tiếng ve kêu nhỏ
Screenshot_20200523-204006_Galaxy Buds+.jpg
Chắc ra cho có chứ mấy thanh niên ham hố ngày đầu chuyển qua đội hoa quả hết rồi, hoặc đội tàu....
Màu này hợp mệnh mình
Màu nhìn cũng đẹp đấy chứ
Giá cả phải chăng chứ.
Sến :'(
Màu sang đó chớ, coi bóng đá thấy mấy cầu thủ da màu hay dùng màu này
peterh
CAO CẤP
4 năm
@Nguyễn Thắng 89 Cầu thủ bóng đá thấy toàn Airpods không chứ.
Đều thích nhưng mình thích S20 hơn các bác ạ, đang gom tiền gần đủ để hốt em nó về rồi
vola3075627
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nó sẽ là quà tặng cho Doanh Nhân 20. Các bạn khỏi mua.
Màu này đẹp thật !
Theo màu máy là ấn tượng nhất rồi. Sennheiser là tai nghe mình thích nhất
màu này đẹp
convoi9999
TÍCH CỰC
4 năm
Em tuy đẹp nhưng a thích airpods hơn 😆
7 sắc cầu vồng, còn nhiều màu mà!
aceracer
TÍCH CỰC
4 năm
@QuanLyNhaNghi Chờ màu hồng nam tính ha ha