Samsung Galaxy Buds+: Pin 11 tiếng liên tục, có hỗ trợ cho iOS, giá 149 USD
Mikeknowsme
8 ngày trướcBình luận: 144Lượt xem: 16.109
Samsung Galaxy Buds+: Pin 11 tiếng liên tục, có hỗ trợ cho iOS, giá 149 USD
Samsung chính thức giới thiệu tai nghe Galaxy Buds+, nhìn chung về mặt thiết kế Buds+ không khác so với Buds ở hiện tại nhưng trên Buds+ trang bị đến 3 microphone để thu âm thanh giúp loại bỏ tiếng ồn và nâng cao chất lượng đàm thoại.

Galaxy Buds+ nâng cao trải nghiệm ambient sounds khi người dùng có thể điều chỉnh nhiều mức độ khác nhau để có thể nghe âm thanh bên ngoài môi trường trong quá trình nghe nhạc.

Khi đeo tai nghe và nhấn ngoài điều chỉnh các lệnh tăng giảm âm lượng, ambient sound,… Giờ đây Buds+ có thể giúp người dùng truy cập nhanh Spotify để nghe nhạc. Ngoài ra Buds+ càng tiện lợi hơn trong hệ sinh thái Samsung khi người dùng có thể chuyển đổi tai nghe sử dụng với các thiết bị khác nhau từ điện thoại Galaxy qua Tab, hay qua Galaxy Watch, laptop,… dễ dàng và tiện lợi và nhạc vẫn tiếp tục phát khi chuyển thiết bị.

Galaxy Buds+ có pin nghe liên tục lên đến 11 tiếng và lên đế 22 tiếng khi sạc trog hộp sạc (thời lượng pin huỷ diệt). Tất nhiên có hỗ trợ sạc không dây, bạn có thể sử dụng Galaxy S10 hay S20 hay Note10 để sạc ngược cho hộp sạc Galaxy Buds+.

Galaxy Buds+ sẽ được bán với giá 149 USD vào ngày 14 tháng 2 tới, có hỗ trợ cho nền tảng iOS thông qua ứng dụng trên App Store.

144 Bình luận
giá ngon ha, ngon hơn con buds
@naturelovely9 Chotot nha bác.Mấy bác này sẽ có bác muốn bán nhanh và giá sẽ tốt.
@da.eddie Ngon đấy, đợi hàng xách tay là múc thôi
@naturelovely9 facebook bác nhé
@Anhchangdeptrai085 tui cũng mua tầm 2,3tr trên ss shop mà giá đã giảm rồi đó.
Giá rất đẹp cho một thiết bị chất lượng! Hi vọng sớm được trải nghiệm thực tế
Cái quan trọng nhất của tai nghe không dây là pin, Galaxy Buds+ 11 tiếng
@centernc Đỡ phải sạc nhiều lần và không lo hết pin giữa chừng
@centernc Uh quan trọng là mang đi tặng kèm c hó nó mua
@spetsnaz GRU Và sau vài tháng sử dụng thì pin giảm 50%, một cái còn 5-6h, một cái còn 2-3h. Rồi lúc đó sáng mắt ra hé. Pin có vài mah mà toàn dùng sạc khủng, cắm mấy tiếng,... Thử xem 1 đời đt bao nhiêu đời tai nghe..
Dùng 1 năm pin chai còn một nửa ah.con nào bass khoẻ kéo 1tiếng thấy hết pin rồi. Mấy con tai nghe này khốn nạn chỗ pin chai chỉ có vứt đi.dù sao pin to dùng được lâu hơn tốt hơn rõ ràng. Đừng chống chế.
Rồi lại để tặng kèm S20 chứ chắc không bán nối đâu
@Trinh_hai Chậm chân cố gắng làm gấp để cắn được nhiêu hay nhiêu ấy mà. Cắn sao nổi
Ko biết chức năng kết nối 2 thiết bị hoạt động ntn? Có thể kết nối đồng thời vừa ipad (xem youtube), vừa dt samsung ngay khi có call tới ko nhỉ?
Giống mình đang có có Note + IPad Pro + Samsung lever u. Hiện tại chỉ chọn 1 trong 2 khi kết nối
@giangchaugc Mình có 1 cái level u, có thể kết nối cùng lúc 2 điện thoại android luôn này
Ngon. Chắc đẩy con Sony lấy con này.
Buds đời đầu âm hàng top giá thì như cho, value không gì lại nổi.
Nếu Buds+ cũng tặng kèm thì ae lại được hàng ngon giá rẻ nữa.
@duo8 Busd 1 đúng là ngon bổ rẻ.
@nguyenmanh287 Vấn đề của Buds là quá nhiều người nghe nó bằng mắt. Mình ghép với A&K JR còn ngon hơn rõ rệt so với nghe trên note 10.
@duo8 hẳn là âm hàng top.
đánh bass lùng bùng quá chán. không bằng cả con earbuds STH30 của SONY
Chờ xem giá VNĐ là bao nhiêu
@Vũ Đức Ban Ra 5tr5 nhé.
@Anh Em Siêu Nhân nếu giá kia làm con 1000xm3 ngon ơ :3
@lehongxuan Xm3 với buds+ này thì cái nào ngon hơn bác
@Anh Em Siêu Nhân Mua theo diện quà tặng thôi. Chứ mua mới nhiều con ngon hơn hẳn
@bomy bud+ chỉ hơn con Xm3 đc mỗi khoản pin, còn lại yếu hơn hết
à đc cái đeo nhẹ hơn nữa
Giá 149$ đổi ra VND là 3tr5. Thuế má các kiểu ra 5tr5 nhé.
@Anh Em Siêu Nhân Có giá luôn trên trang chủ SSVN rồi. 4,5 củ khoai lang.
Screenshot (16).png
@Anh Em Siêu Nhân VN ưu đãi cho SS bao nhiêu thì nó bán đắt cho dân mình bấy nhiêu =))
ngày xưa còn làm con Galaxy V siêu cùi bắp với giá cắt cổ
Để xem chất âm thế nào 😃
Cài thêm app thì thôi mua bà nó airpods sướng hơn :3
Vẫn là vấn đề hệ sinh thái thôi :v
@Tuananh Ho Bác update lên bản mới nhất chưa bác ơi, mình dùng song song 2 máy, hôm cho thằng bạn mượn thì vẫn pair ngon lành mà nhỉ
@Bạch Hưng Hoàng E mới update cách đây ko lâu. Cơ bản e pair đc 1 đt với cái watch thôi.pair thêm cái s10 nó ko pair đc
@Edward Đỗ Ip thì cứ airpods mà táng thôi 😁
@Tuananh Ho Mình vẫn pair ngon lành mà nhỉ, lạ thế
Pin khủng khiếp
Trong tất cả các tai twl mình từng mang như wf xm3, freebuds 3, airpods pro, buds thì con buds đeo gọn và fit tai nhất, nhưng âm bass không ngon bằng mấy con trên, bù lại cân bằng hơn.
Bản này 2 driver chắc bass ngon rồi.
@Căm Ghét Cơm Sườn So sánh xm3 với bud thì sao bạn. Đnag định lấy xm3 mà thấy cái buds+ này cũng phân vân
@bomy Bud thì hơn xm3 độ fit vừa tai đeo thoải mái. Còn chất âm nó kém hơn. Nếu nhu cầu nghe mp3 thì nên lấy bud bạn.( nó không làm bạn thất vọng đâu). Theo mình để tiền mần con buds+ đi bác
@bomy Wf xm3 đeo cấn tai với nó lòi ra nhìn thô lắm bạn.
Nghe nhạc ngồi 1 chỗ thì ok.
Chứ fit tai thì thua xa buds.
Cái chống ồn ngon hơn pods pro nhưng lại chuyển hiệu ứng không mượt như pro.
@Căm Ghét Cơm Sườn Đồng ý cái fit tai này, cảm giác nó bám tai cực chặt ko rơi rớt được, airpod pro hay airpod thường cứ lỏng lỏng sợ rớt dã man (mà đã từng rớt rồi)
Em này ngon nè.
A sam k có đội ngũ đặt tên sản phẩm nhỉ. Để cái tên buds+ thì sản phẩm năm sau tên là gì double+ à. Tù =))))
@Programming Đang đà phổ bến của từ "buds" thì nên dựa vào mà đặt. Ng ta tính cả r đợi đến bác phán. Haiz
@Programming sang năm 2021 thì là bud+1
năm 2022 thì là bud+2
vvvv
@Programming ko lẽ đặt buds pro cho chúng chửi!
@Programming Buds 2 chứ sao. Buds+ là Buds Plus mà.
Có tiện như airpod vs ip không nhỉ
@quy.helios Tiện. Mở ra kết nối nhanh ko khác j airpods.
Tuyệt và giá cả hợp lý
Kết về thời gian dùng pin, thật ấn tượng
Tên không có chữ Pro là 1 thành công rồi.
@Hungtvvt pro của người ta khác thiết kế, chống ồn chủ động, tính năng cao cấp hơn!
Em này có mỗi nâng cấp pin lâu hơn thôi mà đú chữ pro thì hơi ngượng mồm thật!
Giá chát quá, thôi dành tiền mua con S20 rồi được tặng kèm bud thôi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019