Samsung Galaxy Note 10 chính thức: 6,3" và 6,8" - cải tiến bút S Pen, camera, có bản 5G: giá từ $949
Trung Dt
một năm trướcBình luận: 729Lượt xem: 76.787
Thấy bình thường
Ngồi đọc cmt mà cười ỉa với bọn ifan. Sức hút của note 10 quá mãnh liệt nên thiếu ifan là ko vui rồi
Đang sử dụng 1Tb giờ lại quay về 512 @@
Note 10 năm nay đẹp và sexy quá. Thiết kế và ngoại hình rồi phần cứng miễn chê cho đến thời điểm hiện tại và cái giá cũng hết dám chê luôn 😁
để ý cái cam IP ra thì chê tới chê lui, giờ đến samsung lại học theo cách sắp xếp dọc, ko để ngang nữa
@nhatlongvn tôi chỉ thấy mỗi cuhiep chê cam con X chứ có ai buồn chê ?
@nhatlongvn Chắc chưa biết Samsung S5233.
Note 10 thua thiệt Note 10+ về màn hình, cam Tof, ko có thẻ nhớ, pin, 1 chút hiệu năng. Còn gì nữa ko nhỉ?
@Mr Special One Nhìn note 10 thấy thèm
@Angelas2 M cũng đang gom lúa chuẩn bị lên đây b. Nhưng chắc là sẽ lấy con Plus dùng sướng hơn.
Thiết kế này nhìn đẹp vãi..màn hình viền mỏng cực kỳ
Ko thu hút lắm
Năm ngoái cụm cam note9 cũng thiết kế lệch, năm nay cũng vậy, nhìn chả xứng với một thiết bị flagship chút nào!
@stpdlr Đẹp mà ta hihi
ăn iem cho mình hỏi là " Note 10 có Esim không ta ? "
@supi7 K thấy nói đến esim
Điện thoại giờ ra không hấp dẫn lắm. Phân cứng có vẻ bóng bẩy hơn, phần mềm không có gì đột phá. => không mua
Càng ngày đt càng to ra và dễ vỡ hơn
Đẹp quá 😁
Máy này nếu về Việt Nam sẽ trang bị chip Exynos 9825
Bản màu trắng nhìn quá đẹp với cá nhân mình 😁
Klq như năm nay ss ít chi tiền cho tinhte hay sao vậy? 😃
Bài n10 trên trang chủ ít quá
Trông ngọt nước nhể 😁.Mà giá chát quớ.Mình chả bao h bỏ đc ngần ý tiền để mua 1 cái đt
hốt thôi, chỉ sợ dùng 2 cái to qua nó tuột quần
Có ai có giá sau giảm (ko km) của Note10+ ko, e quan tâm hihi đang thik Huawei P30 vì chụp siêu rộng, nhưng Note10+ chắc cũng ko tệ.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019