Samsung Galaxy S III AT&T có thêm phiên bản màu đỏ

babybungbu
13/7/2012 12:29Phản hồi: 154
Samsung Galaxy S III AT&T có thêm phiên bản màu đỏ

Như chúng ta đều biết, sản phẩm Galaxy S III đang được Samsung bán ra với 2 tùy chọn về màu sắc là trắng cẩm thạch (marble white) và xanh đá (pebble blue). Tuy nhiên, nhằm tạo sự khác biệt so với phiên bản quốc tế, cũng như sản phẩm của các nhà mạng Mỹ khác, AT&T sắp tới sẽ có thêm phiên bản Galaxy S III màu đỏ ngọc (garnet red). Thông tin trên được xác nhận chính thức trên blog người tiêu dùng của AT&T. Phiên bản màu đỏ sẽ do AT&T độc quyền phân phối, bắt đầu bán ra từ 29/7, và khách hàng có thể đặt hàng trước từ ngày 15. Về cấu hình, phiên bản đỏ không có gì khác 2 phiên bản truyền thống, đều sử dụng chip lõi kép Snapdragon xung nhịp 1.5GHz, RAM 2GB, hỗ trợ mạng 4G LTE và chạy hệ điều hành Android 4.0 Ice Cream Sandwich.

Nguồn: CNET
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up lên cho Samsung , bậc thầy của ngạch điện tử
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngapruoi SS là thầy á @@, thầy chỗ nào vậy, thiết kế đã xấu nay lại còn ra cái màu củ chuối, đàn bà dùng cái màu này cũng chả thích
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hp1503 thế nhìn các hãng điện tử năm qua ai lãi ai lỗ? hay là tiếp tục tân bốc các hãng Nhật như sony? xin lỗi chứ ở mỹ này hàng điện tử của Nhật là dĩ vãng rồi.
Nhìn cực giống mấy chiếc đt tàu 😕
@nhq1485 tàu lao😁
@nhq1485 cái dt tàu nào giống đâu show lên đi nào! chỉ là một con troll chuyên đi dìm hàng o_O
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
@nhq1485 Càng nhìn càng giống 1 con troll ....
jacubi
TÍCH CỰC
12 năm
@nhq1485 Bựa.
Dành cho con gái xài. Du dang xài nhưng mình ko kết thiết kế S3 lắm kết note hơn
@hoangvuong
Không thích thì bán lại đi bác, Mình đang cần mua lại của bác nào chán nè. ^^
Màu nào cũg bóng bẩy :X kết nhất màu xanh

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@kao_cuong Sao cứ phải khoe cái dt Galaxy Nexus
Bạn dùng cái gì vào tinhte là chuyện của bạn . Đúng là fan SS
@sony walkman Sao có những người nguy hiểm thế này không biết ;S
Nguy hiểm vì không biết phần chữ ký của ứng dụng tinh tế trên android nó để như vậy chứ mình đâu có ngồi gõ ra. Bất cứ ai dùng app tinh tế cũng có dòng chữ này khi comment bằng điện thoại. Nói như bạn tất cả đều khoe khoang hết chắc? Có thể là bạn không biết, nhưng cũng không nên đánh giá người khác như vậy.
Mà việc quái gì mình phải giấu giếm việc vào bằng Nexus ? chả nhẽ phải vào edit chữ ký hay sao ???
Mình chẳng vô học, vô duyên hay chọc gậy bánh xe, fan SS chả có gì phải xấu hổ. Mà fan hãng nào đi nữa cũng cần lịch sự.
Trách người ta ăn nói k ra gì thì hẵng trách, chứ bạn rảnh quá nên đi trách cái chữ ký của mình sao ???
GATO !!!
@sony walkman Thằng này chắc trên núi mới xuống, chữ ký mặc định trong app tinhte chã nhẽ comment xong rồi phải xóa chữ ký mới chịu ak? Rãnh wá đi bắt bẽ chuyện tào lao, định ko nói mà thấy ngứa mắt 2 lần nên nói. :mad:

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@minhchauforever dùng iphone vô rồi mặc định chứ kí xong khen ss thì nó nghĩ gì nhỉ ? "ifan" ???
@santangocdat Dấu hiệu nào nói người đó dùng iphon cmt? Có đọc bài từ đầu ko hay đọc mà ko hiểu?
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
bài này đã có :rolleyes:
el_nin0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã xấu nay còn xấu hơn!!!😁
@el_nin0 STEVE JOBS THÍCH ĐIỀU NÀY =))
Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
@el_nin0 định trả lời giống bác này.theo quan điểm của mình thì đây có vẻ là một model của sam sung thất bại về thiết kế
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@el_nin0 bạn đã cầm trên tay chưa mà kêu xấu:D
Like

Sent from my SBM007SH using Tinhte.vn
vdihu
TÍCH CỰC
12 năm
2gb ram ngang ngửa vs máy tính rồi còn gì.trời!!!!!!!
p/s màu đỏ có vẻ lòe loẹt quá
ôi công nhận bản màu đỏ xấu dã man.ko ăn khớp với cái máy tẹo nào
Dragonthl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là quá xấu, mình chỉ mong đẹp bằng nửa S2 thôi 😔
nói hơi đùa tí. : con này đặt cạnh lumia 900 hồng như vịt với thiên nga :p
Càng ngày càng gái, màu đen trắng là đủ rồi
Màu này xấu ko ngửi nổi
@ptp49 hahaha.. phục phần comment bác quá
@wildwildwind nghe cứ thâm thâm tếu tếu ^^
@logoo2011 sao dặn từ đầu rồi mà ko nghe vậy!
@ptp49 không sao đâu chơi xả láng sáng ngủ nướng mà sợ gì😃
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ặc, very bad
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nexus 7 vừa bán ra đã cháy hàng rồi mà chưa thấy anh em tinhte cập nhật tin tức gì lên trang đầu nhỉ 😁:D
nhoctm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có dịp cầm e này trên tay, đt nhẹ cũng ok, nhưng phải nói màn hình không được đẹp cho lắm, nhìn ko có lôi cuốn
@nhoctm Vậy màn hình con nào mới đẹp vậy bạn?

Gửi từ GT-I9100 của tôi
nhoctm
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuongloi8x Theo nhận định của mình thôi, màn hình của I4, I4s nhìn tươi và dịu hơn 😁
@vuongloi8x Sao cứ phải khoe điện thoại thế bạn ?
Bạn dùng gì vào tinhte chẳng được .
@sony walkman Bác vào tinhte đc bao lâu rồi?? Người ta dùng App tinhte trên mobile thì sẽ có dòng đó bố ạ....
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
mấy cái kiểu màu này trên tay mới biết, chụp xấu lắm các bạn ạ
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@hhhh1111 chuẩn không cần chỉnh 😃
@hhhh1111 Mấy con s3 chụp lên thì xấu điên . Ra cầm lên mới thấy đẹp.
Con màu đỏ chưa biết chừng là con kém ăn ảnh nhất trong mấy màu.

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
ky_kisken
TÍCH CỰC
12 năm
Giống mấy điện thoại mô hình
thegandalf
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình này chỉ là hình PS fanmade cách đây 1 tháng khi có tin đồn sẽ có S3 màu đỏ. Hiện nay nhiều trang báo mạng trên thế giới cũng sử dụng hình này.
Còn nhiều phiên bản nữa mặc dù hình thật chưa thấy đăng trên trang AT&T. Nhưng mà mình thấy hình này nhìn có lẽ giống nhất:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019