Samsung Galaxy S20 Lite sẽ ra mắt vào tháng 10?
MinhTriND
20 ngày trướcBình luận: 48Lượt xem: 3.975
Samsung Galaxy S20 Lite sẽ ra mắt vào tháng 10?
Trên thực tế, vẫn chưa rõ tên của sản phẩm là gì nhưng hiện tại thì một số nguồn tin cho biết có thể Samsung sẽ bổ sung thêm một thành viên vào gia đình Galaxy S20 đâu đó khoảng tháng 10 năm nay. “Galaxy S20 Pen Edition” là một trong những cái tên được đồn đoán, ngầm cho biết sản phẩm có thể sẽ hỗ trợ bút S-Pen tương tự như dòng Note nhưng khả năng này mình nghĩ không cao. Ngoài ra, các tin rò rỉ khác cho rằng có thể tên của máy là “S20 Fan Edition” hoặc đơn giản chỉ là S20 Lite. Theo những thông tin trước đó, thiết bị này dự kiến sẽ được trang bị Snapdragon 865, cùng với giao diện One UI 2.5. Trước khi "S20 Lite" ra mắt, Samsung có lẽ sẽ tổ chức một sự kiện online nhằm công bố Galaxy Note20, và nếu đúng như một số tin đồn, một chiếc điện thoại khác rất có thể cũng được công bố tại sự kiện này đó chính là Galaxy Fold 2.

Nguồn: GSMArena
Không hóng nhiều như vài năm trước...
Sang năm làm máy ngắn lại chút. S20 dài quá.
thật sự thì smartphone Android xịn đến đâu thì sau 1-2 năm đã thấy hết hot, không như iPhone, nên các hãng làm mới sản phẩm của họ rất nhanh, và chính điều này lại đẩy sản phẩm của họ nhanh hết hot, cái vòng luẩn quẩn 😞😞😞

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-1981 using TheBubsBerry HétLa |
@vitozz Đt h nào chả nhanh hết hot bác ? Trừ phi mấy bác thích xài iPhone nhưng k thích chi tiền mua mấy con mới nhất hoặc gọi là cố.
@vitozz Gì mà 1,2 năm. Nửa năm đã hết rồi. Cứ ra con note 20 cái thì s20 hết hot luôn
Không xài Samsung từ hồi xài S2 hay S3 gì đó
@VănNguyễn411
@VănNguyễn411 S3 thật đẹp. Giờ thì đơ lạng kinh.
@zenki1 Phát biểu thêm gì đó cho có tính tương rác bợn ơi. Gì đâu là chỉ "Ừ", buồi vl =))
Iphone 2 cam nhìn còn thẩm mĩ hơn kiểu cam con xâu
Ra giờ bán giá bằng bộ 3 seri 20 hả trời 😁
Tiền đấy mua s20 ultra có phải vượt trội hơn ko =)), bọn kia toàn rác rưởi
Chip Snap toàn cho lite xD.
@amio1st Thế mới lạ chứ
Samsung đẻ quá khỏe.
Hết Note10 lite , đến S20 lite. đc mỗi CPU
@amio1st Chúc mừng bạn. Mình lấy con note cho vợ mình hơi sớm tý, mua cũ mà giá bằng giờ mua mới
@lamtien338 Giá mua cũ thì tuỳ nha bác, nếu mua từ người ko biết gì giá còn thấp hơn cả mua hàng cũ onl nha. Thuận mua vừa bán. ko mua cũ ở TGDD cũng tạm ok.
@amio1st Tui xai s9 plus 3 nam roi cg bt, ko gi het. Đung nghe lời đồn.
@aming Mình ko nói lời đồn nha bạn. Mình sài ss từ cái thời note 2 đến note mới tới giờ và mình cảm nhận rõ ràng sự khác biệt giữa Exy và Snap rõ ràng. Nhà mình cũng bán đt nữa nha bạn. 1 người nói nó cùi...mà n người nói nó cùi thì rõ ràng có vấn đề. Còn bạn dùng chĩ tác vụ bt hằng ngày thì như mình đề ở trên ko cần quan tâm.
Giá cứ quãng 15 chai thì ai dám sờ vào nhỉ các ông? Toàn mua điện thoại kiểu "cố một tí" lên flagship, hoặc "thôi làm con này hơn chục củ cũng ngon".
Lite mà giá rẻ cỡ nào, trên 15tr thì 2 em Xr hoặc 11 nó vả cũng mệt. Đấy là kể ip, còn thêm mấy anh Tàu nữa còn bi đát hơn.
Samsung ra quá nhiều sản phẩm nhiều khi không biết mua con nào
Nhiều và rối quá.
@taolao 😲
Lite lại ngon hơn bản không Lite ... (Trừ samsung pay)
@welcomyou Hơi bực vụ ss pay. Thị trường khác có mà VN ko có
Còn vỏ nhựa nữa ko anh em
Samsung giờ thêm bản lite để lấy thị phần à
Lúc đó hạ giá con S20+ xuống mà bán. iPhone 12 ra. 11 xuống, Xr tồn kho... quá nhiều thứ để mua.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019