SAMSUNG GALAXY S20 RA MẮT TẠI VIỆT NAM, ĐÂY LÀ GIÁ CHÍNH THỨC
Trung Dt
một tháng trướcBình luận: 368Lượt xem: 54.635
Nên tiễn S10e để lên 20+ không bác Trung 😁
@Ombi Chú mua con note10+ new Mỹ ko sướng hơn à ?
@Kiều Việt Thắng Nên đợi note 20
@Kiều Việt Thắng Cảm ơn bác ạ
Bữa nhớ ghi 31.990.000 mà giờ chưa bán đã giảm mất 2 củ rồi sao?
@darklight_vtp Thẻ nào cũng add được vậy mà nó lại không chơi với MBBank, tại sao vậy ta?
@anhtuan1066 đen rồi, Samsung chưa liên kết MB bank bác ợ
https://www.samsung.com/vn/samsungpay/
@darklight_vtp Ý là mình thắc mắc tại sao lại vậy? Là Samsung không muốn liên kết với MB hay ngược lại? Mình nghĩ liên kết chính là sức mạnh mà
@anhtuan1066 đúng roài bác, có thể 2 bên chưa đạt được thỏa thuận hoặc MB là ngân hàng quân đội nên nó đề cao bảo mật ko cấp API cho bên ngoài
Giá có vẻ ngon, nhưng vẫn đợi con Note
@hailongan Giá S20 ultra mà bộ nhớ có 128g thì ít quá, phải là 256g hay 512g, giá gần 30 chai , thấy có gì đó sai sai.
@duacotmanghe Nếu mua mà trừ quà hết cũng ổn đó bạn
@hailongan Nâng tầm Camera 108m, rồi quay 8K làm gì mà bán ra giá 30 chai với bộ nhớ 128g thì quay phim chụp chắc vài tháng là hết, bộ nhố 256 và 512 chắc chắn sẽ cao nữa khi đó ng ta mua Iphone pro max hết, mình chụp zoom thử con Ultra rồi, zoom 40x thì ổn tạm còn zoom 100x thì cho có ,mình mua thử cái máy chụp hình Sony 65X zoom cũng không rõ gì .
Có tặng quà khủng khiếp để xếp hàng mua không nhỉ ?
@vtb center Chú khỏi lo, ko cần tính xr hay 11 thì pro hay pro max vẫn dư sức qua dc S hay note của a ss nhé😃
@vtb center Còn hơn flagship chỉ đc hỗ trợ 2 năm nhé
@Cong_An_Dai_Loan_+86 Apple ko bị thuế ở EU à? Sam cao thì Táo cũng cao. Giá như nhau!
@AGE-FX Chú biết deck gì! Anh có số liệu hẳn hoi chú chỉ là thằng XL! Sam bán 40% lượng Flaship của nó ở Châu Âu đấy chú em! China thì ko bán dc. Mỹ thì đất của Apple. Á châu Phi châu nghèo rách lại hay đú bẩn chả bán dc mấy! Không bán ở Châu Âu thì SS nó phá sản cmnr!
Giá này thơm rồi
Rẻ hơn dự đoán à
Samsung bán giá về Việt Nam rẻ hơn nhiều
Nó lấy hàng rework nhét thêm đống quà vô rồi tung bọn seeder hô rẻ 😃 tiền ít đòi hít hàng thơm.
@Sút lợn máy chứ bán mà cưng nói hàng rework nghe buồn cười nhỉ, hơn nữa hàng của hãng kia mới có chuyện CPO, Reful chứ sam không chơi kiểu vậy đâu cưng.
Chắc toàn sv với grab xếp hàng mua 😁
@Khoidang Cmt của thanh niên này luôn mang tính gây war, chắc đang còn ít tuổi.
@Khoidang Bậy bạ quá cậu ơi! Toàn "ranh nhân thành đạt" không đó. iPhone chỉ dành cho hạng nghèo mạt riệp như chúng ta thôi. Người ta giàu mua SS xài 2 năm là vứt còn chúng ta mua iPhone xài 4-5 năm, trong thời gian đó có thể đem bán gỡ chút vốn 1 cách dễ dàng. Còn xài SS xong bán rẻ bèo éo ai mua.
Bởi vậy so độ chịu chơi thì sao so lại với đám ranh nhân thành đạt được. À mà những doanh nhân xịn mà tôi gặp toàn xài iPhone, chắc có gì sai sai ở đây.
@Khoidang Giờ người dùng sam cần gì phải đến cửa hàng mua, kêu thằng grab mua rồi giao về khỏe re, tâm lý không sợ mất tiền chứng tỏ thừa khả năng, có điều kiện nhé.
@Sút lợn vứt đâu không biết chứ 2 3 năm vẫn xài phà phà và tốt đến nỗi không thèm mua mới và không có lý do gì để mua mới, còn ifan thì chắc là bị âm thầm bóp hiệu năng hoặc là hư hỏng rề rà sóng yếu mạng yếu nên chán quá đổi mới liên tục nên apple cứ hút tốt đây nè. vậy suy ra dùng càng lâu càng tệ hơn. Nhưng khổ cái là mua mới nhưng không đủ điều kiện đú cứ nhè XR và 11 màn cùi mua không thôi. khổ quá, chơi thì phải chơi tới nóc chứ. cam nắp cống 40 triệu đâu rồi, toàn là xém rẻ không à.
Chờ note20 xem sao rồi mua note 9
Đừng mua Note 9, mua liền Note 5 đi bạn, khỏi cần chờ
@anhtuan1066 Không nói bạn Hải Vũ Việt mua luôn Note 4 hay 3 thì càng đẹp
@Hải Vũ Việt note20 mà ra thì note 9 chỉ còn ở chợ tốt thôi cưng, lấy đâu ra mới mà mua, sam nó không nhai lại như hãng A đâu mà có cái mới của model lỗi thời.
@anhtuan1066 note 5 giờ có cái nguyên seal anh mua với giá ngang s20 ultra nhá 😁
Quà 8/3 để các bác tặng vợ đây rồi
S20 ultra rẻ hơn 2m
Giá này lại tặng toé loe
Nói chung có những đột phá nhưng ko thực tiễn cho lắm. Ai rủng rỉnh thì lên đời thôi
@petervietduc Chờ hãng A chuyển qua vân tay dưới màn thì thực tiễn hơn ha. Giờ này mà chưa có ghi âm cuộc gọi để dùng mà nói gì đến thực tiễn với thực tế.
@vtb center Chú mới từ trâu quỳ về à, nói mấy câu ngu ngơ vãi, vân tay dưới màn hình giải quyết khâu oai thôi nhé, cam zoom 100x chủ yếu marketing chứ thực tế dùng cũng chỉ là zoom nội suy. Buồn cho những người như chú
30 củ, nâng tầm ví tiền việt!
Đợi ip9
Dùng táo lâu quá r , bjo phải sang sam sung dùng thử mới đk
@Berich minh nguyen Android 10 vuốt cử chỉ giật cục lắm nhé bạn. Lại về ios 😁
@Edward Đỗ Máy nào mà giựt ?
@Khanhduy781989 A10S
@cuongtao2016 Cưng mua cái A10s đi so mới ghê, sao không lấy S20+ hay s20 ultra mà so.
Đợi gần năm nữa giảm 1 xíu nữa, hốt là đẹp 😆
@Hai.Can Mình đợi xt xem sao, chắc cuối t3 là có hàng giá ngon.S20 15tr là đẹp.
@akb48 E đang hóng bản xách tay chip s865. Bây giờ có esim rồi, máy 1 sim cũng chẳng ngại 😆. Thay con ip7 đang dùng 😁
@Hai.Can Bạn đợi nửa năm giảm, lúc đó Sam ra Note 20, bạn mua xong rồi bạn lại chửi Samsung tao vừa mua xong đã đẻ lắm thế! Kinh nghiệm là mua flagship thì ra cái mua luôn có nhiều ưu đãi nhất và vòng đời sản phẩm sẽ dài nhất!
@Leubaovitien dòng s và dòng note là 2 tệp khách hàng khác nhau, tớ là tớ next dòng S nhá, vì theo kinh nghiệm của tớ thì dòng S chỉ bằng 70% dòng note về độ ngon thôi. Còn nói về đẻ thì hãng A giờ cũng đẻ còn ghê hơn hãng S, một lứa đẻ 3 con, chưa kể tháng 3 này nghe nói dòng ip9, ip se2 ra mắt nữa thì đẻ thua gì sam đâu. Ai mua con xém rẻ rồi thấy ip9 ra lại lăn tăn.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019