SAMSUNG GALAXY S20 RA MẮT TẠI VIỆT NAM, ĐÂY LÀ GIÁ CHÍNH THỨC
Trung Dt
3 tháng trướcBình luận: 362Lượt xem: 55.078
Thôi vẫn trung thành cả e S10+ mới mua. Hi
3 tháng sau Sales trừ quà thu mới đổi cũ giá mới thơm
Giá này thì ổn đó :v
Ko có giá z flip à bác
@khobohi Z Flip bán rồi mà bạn. 36tr.
@vip09member Nó có bị giới hạn ko bác. E tính t3 mua ạ
Năm sau mua 😃
Giá của Exynos 990 mà, Snap xem có giá đó không 😁
@Coca Escanor Snapdragon chỉ bán ở Mỹ vài vài thị trường thôi. Còn lại đều Exynoss hết. Châu Âu cũng Exynoss
@Coca Escanor Exynos với k có 5G nên giá vậy tốt rồi, Mỹ 1399$ chưa thuế mà.
@bud's ở đâu nó cũng sẽ có sự chênh lệch vậy thôi
@Coca Escanor Snap còn rẻ hơn vì toàn hàng xách tay
@p.a.tuan Ý mình là so sánh giá chính hãng ở các nước với nhau, giá xách tay thì nhiều kiểu sao so sánh với nhau nổi
Giá cũng okie, đợi thông tin bản Hàn xài Snap r vụ esim xài đc k r hốt con Ultra luôn, k thì đợi bản HK cũng đc.
Từ táo thấy mới lạ nên đã chuyển dùng sang same 1 lần là quyết định quá sai lầm giờ ôm cục nợ mới năm rưỡi mà máy móc xuống cấp camera ko dùng nổi nữa. Mà giá giờ cao bằng táo rồi chứ đâu support thì kém thương hiệu thì k bằng lại cài Quihoo 360 bán dữ liêuh khách hàng
@p.a.tuan Nghe giọng điệu là b mấy đứa nick clone gây war trên tinhte rồi, toàn đọc bài xong vô phán như đúng r chứ có bao h xài đâu b.
@ctintuc.blogspot.com Nói dóc còn nói to nữa. Ông xài S hay Note mà kêu năm rưỡi xuống cấp. Con s7e tôi xài chán cho em xài, 3 năm rồi vẫn ngon kia kìa.
@ctintuc.blogspot.com bạn nói mình nghe mình tưởng là v smart hay hk phone ngày xưa quá, flag ship sam sung mà 1 năm rưỡi cam không dùng được 😁. con s7e nhà 3 năm rưỡi rồi chụp hình vẫn ngon lành cành đào đấy. Còn về phần vỏ, viền nó như mới nè cưng. Nói mà không biết suy nghĩ. Của bền do người thôi. Đưa iphone đây anh xài không giữ cũng nát bét. Không biết dùng con j mấy vậy ta.
@xuantung tôi cũng vậy đó, s7e vẫn còn ngon nha, chụp hình nét căng.
Ui, khá bất ngờ giá chánh hãng của S20 Ultra, 29.990 là tầm 1.290USD, giá dự kiến ban đầu là 32tr cũng chưa tới 1.399USD như giá công bố. Chưa kể trừ quà tầm 5 triệu là còn 25tr, giá ở giữa iPhone 11 bản 128 GB và 256GB chánh hãng thôi.
Giá của S20 cũng thấp hơn 1tr5 so với giá dự kiến trước đó (22.990) và cao hơn 500k so với S10;
S20+ thấp hơn 1tr so với giá dự kiến (24.990) và cao hơn 1tr so với S10+
Ko rõ là có sẵn 5G ko hay là bán bản 4G nữa đây
@Hayoja 5G như bình thường nhé
@barrettroyal 5G bình thường nhé bro
@Hayoja cả 3 con đều 5g mà
@Kabm heo quay thì dẹp đi cưng. giờ ai đi mua heo quay nữa. nó bán 15 triệu cũng chả có nhiều người mua đâu. bị Mỹ hành chưa đủ lên bờ xuống ruộng sao, mai mốt nó cấm cửa các dịch vụ google triệt để thì phế.
Sony sắp lạy ông Samsung rồi đấy ...giá lên như diều gặp gió 😆 .
Giá hợp lý rồi 😆 rẻ hơn màn HD+ super nét XDR nữa mà
Giá tốt đấy thây
S20 Ultra không quà chắc 22990k, cũng không đến nỗi tệ lắm 😁
Nhân viên nội bộ mua chắc rẻ hơn 30% thì phải
Hay quá. Đi mua note 8 thôi
@pnthu đồng quan điểm, đó là lý do mình không hứng thú đổi mới, vì nó đã đủ tốt để dùng thêm 1 2 năm nữa.
Giá lại quá rẻ
30 củ thì mình thích Fold hơn, hihi.
Đù... Ultra giá tốt ghê
Em xài ai phôn 6s vẫn thấy ổn. Giá rổ thế thì em lên đời con 8 Plus.
@Tùng rơ vậy bạn post qua topic ifone đi post bên đây làm gì?
@hoangtien123 Vì mình muốn nói là việc gì mình phải bỏ ra ngần ấy tiền trong khi mình chỉ cần bỏ ra ngần này tiền đã có được con điện thoại ngon.
@anhlau87 nhìn cái màn chiếc dép ấy và kiểu dáng 4 năm không đổi ấy chưa chán sao trời.
@vtb center Tùy nhu cầu và sở thích cá nhân thôi bác.
Méo đú với Apple đc đâu. Giá này tốt, trừ đi khuyến mại nữa khá hấp dẫn.
Nhưng vẫn khó bán thôi 😆))
@alakay123 Đúng là khó đú thật, vì giờ người dùng iphone cũng đã chọn xém rẻ và rẻ để mua rồi, promax đắp chiếu trên kệ chả ai thèm mua.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019