Samsung Galaxy S7 edge Blue Coral sẽ bán từ 12/11, tặng 6 phần quà

sonlazio
3/11/2016 12:59Phản hồi: 91
Samsung Galaxy S7 edge Blue Coral sẽ bán từ 12/11, tặng 6 phần quà
Samsung Galaxy S7 edge Blue Coral sẽ được bán độc quyền tại hệ thống TGDĐ từ ngày 12/11 với hàng loạt các khuyến mại hấp dẫn: tặng sạc không dây tốc độ cao, vali Lock & Lock, bảo hiểm rơi vỡ 1 năm, gói ưu đãi Luxury Care, trả góp 0% với thẻ tín dụng HSBC và bốc thăm trúng 30 xe SH Mode. Chỉ có 1500 suất khuyến mại nên cơ hội trúng thưởng cũng khá lớn :p

Như vậy thì ở Việt Nam, S7 edge sẽ gồm các màu vàng ánh kim, bạc titan, hồng, đen và cuối cùng là màu xanh san hô Blue Coral. Các bạn sẽ có thể đặt hàng từ ngày mai đến 11/11.

Đánh giá Galaxy S7 edge thường:

Galaxy_S7_edge_Blue_Coral_tinhte.vn-2.jpg Galaxy_S7_edge_Blue_Coral_tinhte.vn-3.jpg Galaxy_S7_edge_Blue_Coral_tinhte.vn.jpg
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hnt.n007
TÍCH CỰC
7 năm
Giá chính hãng nhiêu tiền nhỉ, ra mua trả góp được.
YABO
TÍCH CỰC
7 năm
@pandapungpu Tui thì không xài SS nhưng cũng không ghét hay chê bai gì nó, ai thích gì thì mua nấy, mình không có ý kiến :D. S7e mình thấy năm nay con màu Đen đẹp đấy, tông màu đồng 1 nguyên con, máy màu đen khi xem video nhìn cũng thích hơn, mấy màu khác xài lâu nhìn cũ đi hay chầy xước, nhìn xấu ghê lắm.
@Yas Đã kinh doanh thì phải có lợi ng ta mới làm. Chứ kiểu như cho mượn k lãi thì sạc nghiệp
@hoanghung.tb trả góp qua thẻ tín dụng ko mất lãi gì cả bạn nhé
như mình mua ti vi tủ lạnh điện thoại đều trả góp qua thẻ tín dụng hết mà
vuminh90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Yas Chuẩn bác
Mình mới làm con màu đen hôm nay
Khac Cuong
TÍCH CỰC
7 năm
ngon
giá mà nó là Note 7 thì xúc ngay
@lucario01061992 Để lại được trả tiền ko đòi quà hả bác.
@lucario01061992 mua thêm bảo hiểm cháy nổ nhé 😆
Ôi trời ơi! Mẫu Tây đẹp quá
@thuandesign Làm mình zom to lên , thấy ko đẹp lắm. IMG_0346.PNG
superboyvc
TÍCH CỰC
7 năm
30/1500 tức là bạn có 2% cơ hội trúng SH Mode cũng không nhỏ đâu các bác ạ 😃, chưa tính cơ cấu 😃
@superboyvc Không phải 30/1500 đâu bạn ơi, mà là 30/ tất cả các sản phẩm khác của samsung đó bạn.
giống Honda, nhưng phải chờ đặt hàng nhỉ
Độc quyền, nghe mà ói máu với thế giới hút máu........
Giờ mà còn có người tin tưởng bỏ đống tiền ra mua mấy con này à 😁. Shame
@minhanh199 H 18,5 củ thì thà đợi S8 ra, đằng nào cx còn 4 tháng nữa thôi, còn ko thì 16,5 củ là căng rồi, h này còn bán giá như hồi mới ra mắt
Bác nào dùng thẻ Hsbc trả góp 6 tháng 0% đấy. Cũng ok phết nhưng thời gian chỉ 6 tháng là max thôi. Còn bọn Fe credit, home credit thì đừng có nhào vô. Ăn hành ngập mồm.
E thì thấy chỉ có cái màu mới, sản phẩm thì ra cũng lâu rồi. Chẳng có hứng lắm. Chờ tiếp xem có cơ hội đổi 7 plus, hay note8, s8 gì đấy ko.
sắp tới SS sẽ chơi 1 mất 1 còn đây
Tháng 12 mua s7 e có hợp lý ko khi mà tháng 2 có s8. Bán ngay thì còn ăn thua
Cơ hội trúng quá cao, em cơ hội 1/2000 mà trúng được con S7 nè 😃
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Em làm 1 slot.
kids0407
TÍCH CỰC
7 năm
Đt tốt nhất thời điểm hiện tại
Đã đến cái lúc mà fan lẫn anti-fan chẳng buồn comment chỉ còn seeder với nhau.
@cloud5trike 1. Cá ko, cá chẳng có ai bùn cm ko bạn, hihi, mà đc vậy thì nên chúc phúc cho ss
2. Mình và bạn cm trong thread này, vậy có tính là seeder ko
Cân nhắc trước khi mua sau vụ Note 7.
spirit3x
TÍCH CỰC
7 năm
@Khẩu trang xanh vào xem thông tin và xem qua 400 mấy bài viết của bố này nơi đâu có dính tới samsung là có dấu răng của hang, còn Apple....
https://tinhte.vn/search/1478242379/
@spirit3x Thánh cuồng táo đó bác,ai mà động đến ip là ko xong với thánh ấy đâu. E cũng fan táo mà gặp mấy thể loại này e còn dị ứng,huống j anti fan. Nhờ mấy thành phàn như hắn ma fan táo bình thường như bọn e cũng bị ghét lây
Louisch129
TÍCH CỰC
7 năm
Thực ra SS ra con Blue Coral ở VN vào thời gian này hơi dở do cũng trùng vào lúc bộ đôi iPhone chính hãng có mặt tại VN. Thứ 2 là nếu người ta nhắm mua S7/e thì họ đã mua từ lâu chứ không đợi màu này ra mới mua. Chỉ là 1 sự thay đổi màu sắc thì không thể tạo được cú hích lớn. Lẽ ra nên bán màu này ngay từ đầu thì tốt hơn, ko hiểu sao Samsung hay có kiểu như vậy. Nói gì nói đang dùng iPhone 7 nhưng trải nghiệm trên S7e phải nói là rất tuyệt vời. Khoảng cách giữa SS và iPhone bây giờ là rất nhỏ, có khi chỉ là khoảng cách giá trị thương hiệu.
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Louisch129 Thưa bác, không nhiều người dùng là vì nó quá hiếm, bản thân màu này ra cũng muộn khi mà giá của S6 các màu khác đã giảm.
Nếu bác nói bỏ ra 20tr không là gì hết thì thôi không phải bàn,vì 1 là bác độc thân không phải lo cho gia đình, 2 là bác thu nhập quá cao so với bình quân nên mới nói được câu này. Mình cũng có thể mua, nhưng mình đắn đo nhiều vì mình phải lo cho gia đình, trước khi mua bất cứ cái gì mình đều quy nó ra bao nhiêu hộp sữa rồi. Thân
Louisch129
TÍCH CỰC
7 năm
@jakethanh Bản thân câu nói của bạn đã trả lời vấn đề này rồi còn gì, con Emerald ko nhiều người dùng vì nó ra muộn khi mà ai thích S6e đã mua các màu khác. Con Blue Coral này cũng vậy nó ra khi mà ai thích S7e đã mua các màu kia. Con Coral này ra ko báo trc nên làm gì có khách hàng nào dành tiền chờ đợi nó. Hay ý bạn con Coral này dùng để hớt váng những khách hàng đc trả lại tiền vụ Note 7?
@The Purge Bạn nói cũng có lý, nhưng nếu là người có tiền và đam mê thì việc bỏ ra hơn 18 triệu cũng không phải là quá tầm cho một sản phẩm với màu rất đẹp và độc như thế. Nói 4 tháng chứ thực sự đến 5 tháng mới có S8, thời gian này rất là lâu, có nhiều người họ không quan tâm nhiều đến công nghệ, chỉ cần họ thích thương hiệu là họ mua ngay và có khi họ mua sản phẩm của năm được cũng rất nhiều. Trở lại với iphone 7 như tôi đã nói, ip7 thực sự không hấp dẫn đối với người dùng iphone 6s, và chỉ có 7plus hoặc may hấp dẫn hơn 6s plus. Vì thực sự 7 nâng cấp không nhiều kể cả về tính năng lẫn hiệu năng so với 6s đó là điều hiển nhiên thôi. Về SS thì nói thật với bạn tự s6e lên s7e nâng cấp rõ rệt lắm, rất xứng đáng để bỏ tiền ra nâng cấp.
@Louisch129 Tôi viết rất rõ ràng, mà bạn không hiểu thì nên xem lại. Bạn nói Fan note thích note vì cây bút chưa hẵn đúng, nếu bạn nói vậy thực sự bạn chưa hiểu hết về note. Dòng note ra sau dòng S và nó được hoàn thiện hơn dòng S cả về cấu hình, hiệu năng và tính năng chứ không hẵn về cây bút. Những Fan trung thành của SS khi mua note không được họ sẽ lựa chọn một dòng khác và ngoài S7e ra thì dòng nào để xứng đáng hơn? Nói xin lỗi bạn đã dùng mấy con SS đời cao cấp rồi thì hầu như không muốn dùng hãng nào khác vì ghiền phim back cảm ứng của nó tiện vộ cùng và các tính năng đặc trưng của SS. Bạn không thấy dòng note không ra được thì doanh số của dòng S tăng lên đáng kể hay sao? Động thái thêm màu này chứng tỏ ý đồ của SS muốn một phần nào đáp ứng sở thích về màu cho những tín đồ SS mà thôi vì họ có nhiều lựa chọn hơn. Riêng về s6e với S7e khác biệt rất rõ rệt vì pin cùi hơn, chụp hình kém hơn, cam kém hơn, màn bé hơn, tính năng hiển thị màn hình, nói chung là thua toàn diện. trong khi 6s và 7 chẳng khác gì nhiều thậm chí với một số người còn chê nó xấu hơn 6s. hiệu năng và tốc độ thực tế chẳng khác gì.
dracula3020
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lỡ mua mất rồi o_O

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019