Samsung Galaxy Tab bắt đầu được bán ra tại Đức

Didu
12/10/2010 16:46Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghỉ ngay, samshit tập tành bán giá cao từ bao giờ thế. Mua apple giá cao còn oách chứ ss oách với ai.
tophit
TÍCH CỰC
14 năm
Các bác yên tâm ... chờ 1 tháng bán được "dăm" ẻm .... lại hạ giá thôi. "Hàng lởm" nó thế, chứ như iPad nó có bao giờ giảm giá đâu mà vẫn không có hàng để bán. ;)
tắt lịm giấc mơ:giggle:
1.106 $ x 19.500 VNĐ = 21.567.000 VNĐ
Rõ ràng đây ko phải là chiếc điện thoại dành cho thị trường Việt Nam.
Có lẽ lần này các bác chuyên hớt váng Iphone 4 lần trước cũng không dám nhập rồi hò hét lên 35 tr vì tên tuổi di động Samsung khá là bình dân.
Mơ ước tan thành mây khói - lại về với cái máng lợn Iphone 4 vậy !​
15 triệu vẫn đắt :mad:
các nước châu âu mà nhập đồ điện tử ở các châu khác (như châu á chẳng hạn), thì thuế cực cao. Có thể so sánh với giá ô tô ở VN so với thế giới vậy.
Thành ra giá 1100$ kia thực chất chỉ tầm 600$ ở các nước châu á là cùng.

Mấy ông comment ở trên chắc chỉ nhìn mỗi cái giá xong phán lấy được, dùng não 1 tí chứ
TuanHA@TT
ĐẠI BÀNG
14 năm
iPhone đúng là máng lợn nếu so với Samsung GT (nói kiểu các bác anti)

Thôi các bác Anti mua SSGT đi cho hoành tráng nào 😃
cryshop
TÍCH CỰC
14 năm
Khổ mấy người trong này ghê, xem cái này đi, Samsung galaxy tab bản không khóa mạng tại T-Mobile đây : $649.99

http://www.zdnet.com/blog/mobile-gadgeteer/t-mobile-samsung-galaxy-tab-may-cost-399-with-contract/3970
kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn cái giá hết mún mơ e nó lun
Sámung bị hâm rồi! Với cái giá đó thì cạch tranh với Ipad kiểu gì....! Vỡ mộng rồi! Huhu! Chờ Ipad 7" xem như thế nào!
hoatran
ĐẠI BÀNG
14 năm
@ giá 15tr có thể mua được ipad 3g 16gb.
@ cái khà năng ipad 7" là rất thấp. Người ta làm giống apple chưa thấy apple đi làm giống hảng khác.
@ các bác PR của ss đã thành công khi giới thiệu GT nhắm vào đúng các đối tượng thích ipad nhưng ko mua ipad 😃.
Cảm nhận của mình cái GT này ko hướng đến người sử dụng mà hướng đến cái ví nhiều hơn. Mang theo kiểu làm ăn chụp giựt đúng nghĩa châu á, ko có sự đầu tư chỉ ăn xổi....
leorich
ĐẠI BÀNG
14 năm
@ cái khà năng ipad 7" là rất thấp. Người ta làm giống apple chưa thấy apple đi làm giống hảng khác.

em thích cái câu này của bác, hehe. TỪ NHỮNG THÔNG TIN EM THU LƯỢM ĐƯỢC TRÊN WEB, EM DỰ ĐOÁN IPAD PHIÊN BẢN MỚI NẾU CÓ WC THÌ CHỈ CÓ 1 WC PHÍA TRƯỚC
Bọn Hàn Xẻng cả năm vừa rồi còn chơi bẩn, cấm nhập khẩu Ipad. Đến khi dân chúng nó chửi vì thấy quan chức cấp cao dùng thì mới bỏ lệnh cấm.

Cứ google "Korea iPad import ban" là ra cả đống link.

Bọn SS này chắc bị ảo tưởng rồi mới tung ra cái giá như thế. Mấy bạn cho cái link giá 629$ bên Mỹ là vì hàng bên đó ko có chức năng thoại.
thôi nói chung là cứ đợi về việt nam rồi anh em ta hay xoắn. Samsung xuống giá cũng nhanh mà, con này sau vài tháng cập bến VIệt Nam chắc down xuống tầm 6 700USD thôi ^^
cuong.pm
TÍCH CỰC
14 năm
1 galaxy tab = 50 N1202 :stomp::furious::furious::banghead:
leorich
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình sẽ ko mua SS tap năm nay, vì mình nghĩ, năm sau sẽ mua dc giá thanh lý hàng tồn kho của SS, ước chứng 150 $, hehe.
dndung90
ĐẠI BÀNG
14 năm
đắt thế ai mua trời @@
khoaho
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi trời cái giá .....xa rồi những giấc mơ😔
Có điên mới mua GT với giá này, Samsung nghĩ gì vậy trời?
Hi hi, theo thông tin khá chính xác mình biết thì GT sẽ bán ở VN với giá gần 16tr cơ, cỡ 15,7tr ý.
Cũng kết android lắm, cơ mà giá như vậy thì mình sẽ mua 1 cái ipad 3g trước, dùng chán chê mê mỏi đến khi GT xuống đến 1 cái giá hợp lý thì mình sẽ tiễn luôn cái ipad 3g để đổi lấy cái GT (đồ apple vốn mất giá rất ít), vừa được vọc cả 2 máy, mà phù hợp với túi tiền ít ỏi ;-)
Ý tưởng hay đấy. Nhưng mình chỉ lo mỗi vụ bảo hành, vì iPad chỉ có nhờ ng mua xách về mới rẻ, còn mua ở VN cũng 16 17 tr rồi 😔
Ipad các bác cứ đợi đi, sắp tới bên mấy nhà mạng nhập hàng chính hãng về đó,còn con Galaxy tab nếu vs cái giá trên 15 triệu thì quả là đáng thất vọng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019