Samsung Galaxy Tab bắt đầu được bán ra tại Đức
Didu
12 nămBình luận: 62
Giá dự kiến tại Mai Nguyen là 16,5 tr

THÔNG BÁO TỪ MAI NGUYÊN VỀ SAMSUNG GALAXY TAB:
Samsung Galaxy Tab chính hãng - Sản phẩm đang được Quý khách hàng mong đợi sẽ có hàng tại Mai Nguyên vào cuối tháng 10-2010, giá dự kiến sẽ là 16.500.000.000 VNĐ. (Tặng kèm bộ phụ kiện cao cấp gồm tai nghe Bluetooth, bao da, sạc xe hơi, cable...)

http://www.mainguyen.vn/dienthoai/chitiet/samsung-p1000-galaxy-tab-1643-2.html
đắt đừng hỏi, vs giá thế này thì chơi sao đc nữa 😔(
ôi trời ơi @.@ thế nghĩa là phải mua xe hơi để gắn cái sạc xe hơi vào ah... T__T cái này coi bộ soang văn trọng ... tầm với mình dzồi......
1 cái giá bệnh.... mua Macbook pro hay iPad 3G vẫn hơn.... 😁:D:D
Cái này xứng cho các bác thích khoe của nhá 😁. Mà thằng này hình như xài ké phần mềm của phone?
giá này cũng ko đến nỗi quá đáng cho một sản phẩm công nghệ mới tinh , nhưng chỉ có điều lá quá tầm với đối với nhiều người , trong đó chắc cũng có mình hihi phải để dành tiền đổi wp7 ưu tiên trước , Ipad lúc mới ra cũng đắt hơn nhiều mà , thôi thì mua mới ko dc thì canh mua second hand , 6 tháng là cùng chứ gì , 1 cái dt với màn hình những 7 inch thì giá đó ko tệ đâu các bác , bao nhiêu là công nghệ tích hợp trong đó , hic mơ về một ngày tay trái cầm HD7 , túi sau nhét SSGT , 6 tháng nữa thôi , ko gì là ko thể 😃 , chắc lúc đ1o android 3.0 cũng có rồi , nhất cử lưỡng tiện
tienvinh137
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipad mới ra đến h hàng chính hãng bán ở Apple Store vẫn ko lên,ko xuống 1 xu nào thưa bác.Đắt hơn hoàn toàn là do lái buôn nó đẩy giá thôi.
nếu 600$ e cũng mua ipad, màn hình to tiện l75o thiết thực hơn 7inch nhiều
squall_x2x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Já cao wá! Lúc đầu mơ jờ hết dám mơ...lại chuẩn bị chuyển wa N8
Giá này thì mình xin chào thua SamSung, cứ dùng tiếp iPod Touch chờ iPad 2 vậy, cùng lắm iPad 2 mới ra cũng giá đó thôi ....!
ở những nước châu âu bán đồ mắc lắm, ipad bên châu âu bán cũng mắc hơn mỹ và các nước khác.
Không đỡ nổi cái giá mấy bác này 😔
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
12 năm
OMG ....! 1106USD @_@, sao bảo hàng về Mai Nguyên là 16,5 tr ....?
thì nó bảo thế chứ có bán đâu bác, mà bọn mn hay nc thường chơi hàng hk hoặc sing vì thế giá sẽ ok hơn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019