Samsung Hàn Quốc cho trải nghiệm Galaxy S20 tại nhà vì dịch Covid-19
Duy Luân
một tháng trướcBình luận: 61Lượt xem: 3.607
Samsung Hàn Quốc cho trải nghiệm Galaxy S20 tại nhà vì dịch Covid-19
Tại một số khu vực ở Hàn Quốc, Samsung sẽ giao Galaxy S20 đến cho người dùng trải nghiệm tại nhà nhằm hạn chế nguy cơ lây virus corona chủng mới so với việc đi ra cửa hàng. Việc trải nghiệm sẽ diễn ra trong vòng 24 giờ, sau khi nghịch xong sẽ có người đến tận nhà để thu lại máy. Khi mà trải nghiệm tại cửa hàng có thể bị ảnh hưởng vì dịch Covid-19 là đây là một nước đi khá hợp lý, tuy nhiên sẽ tốn nhiều chi phí và giới hạn số lượng người có thể thử Galaxy S20 trước khi ra quyết định mua hàng.

Trước đây Samsung từng cung cấp dịch vụ sửa chữa Galaxy Fold tại nhà, hiện chương trình này cũng đang tiếp tục được mở rộng.

Nguồn: Reuters
Hay quá còn gì, VN nên áp dụng, thay cho cái sự kiện ra mắt đi
@MrMedic229 bên nước ngoài ý thức cao còn làm được, chứ ở VN trẻ trâu auto mượn trải nghiệm xong éo mua.
@MrMedic229 Trải nghiệm xong dời nhà 😁
@Khoidang Nod mang đến trải nghiệm xong nó mang về luôn chứ ai cho để lại
@shadowfiend912 ở chổ nào bắt trải nghiệm xong phải mua bạn?
Nước đi hay đấy
@poiuy1234 =))) ngửi thấy mùi BlackVine
Cũng hay! Nhưng dịch vụ tại nhà mà trốn đi thì sao nhỉ ?
Chẳng lẽ sam bật gps mặc định :v
@gietchetad bên này camera an ninh vs giám sát khắp nơi bạn, đến cái ví mình rơi từ sáng, đến chiều trên đường về nhìn thấy quen quen mới b là mình rơi đó
@Choww hên cho bạn là quãng đường đó không có dân Việt Nam đi qua 😁
@gietchetad bạn có thể ko nghèo nhưng suy nghĩ như người nghèo vậy
@gietchetad 1 ngày lương của dân hàn = 1 tháng dân mình thì cái dt đó cũng = 4 5 ngày công của họ, chả việc gì họ làm vậy, mình mua con ip X của nhà mạng họ tặng luôn 1 con ip 7 nguyên hộp.
Khi nào mới có chế độ thuê điện thoại để dùng nhỉ?
@trainoitrull Thegioididong có đó ...
@Bão Sài Gòn Có cơ à, ai trải nhiệm chưa nhỉ? ko biết giá cạnh tranh hơn với mua đứt ko?
@trainoitrull Trả góp đó 😁. Giống thuê rồi kkk
@trainoitrull Bác dùng 15 ngày trả lại. Mất 20% phí
@Phuongkak Tháng đầu mất 20% giá trị, mấy tháng tiếp theo thì mất thêm 5% giá trị nữa
cách làm này đc đó.
Nước đi ngon đó. Mình nghĩ tỉ lệ người mua sản phẩm sau trải nghiệm dùng thử này sẽ rất cao.
VN dc chắc mất luôn cái dt
@shinnosuke9999 Hệ thống lớn nếu họ có làm thì theo Mình xác suất mất rất thấp.
Ok. Bạn muốn trải nghiệm trước khi mua ,tôi sẵn sàng cho bạn thực hiện mơ ước đó. Nhưng phí shipper bạn phải trả cả hai lượt đi và về shop. Ok. Một cách tại công ăn việc làm rất hay khi Bia rượu đã cấm ở việt nam. Thegioididong nên chóp ngay cơ hội này.
@Emranhieulam1990 Nghe nó bậy quá nhỉ. Trạng Quỳnh là trạng có thật ko hay là dân gian tầm bậy tầm bạ?
@trung76 Thôi tốt nhất bạn gõ google để tìm hiểu về những câu chuyện của ông ý đi.
@Emranhieulam1990 Thôi bạn, toàn câu từ thô lỗ mình ko hợp, để bạn nghiên cứu
@trung76 Trên này toàn anh em con trai nên chuyện thô lỗ là quá bình thường,bạn câu lệ tiểu tiết quá. Chào bạn.
chắc giới hạn những khách hàng đang sử dụng đt của SS sẽ được dùng thử
Sẽ mất khá nhiều công vận chuyển và chi phí cho khách hàng trải nghiệm, biết đâu sẽ thu lại được phản hồi tích cực từ khách hàng
Rất tận tình trong phục vụ khách hàng VN bao giờ làm đc vậy nhỉ
@sharinran141 Bao giờ ý thức cao như người ta thì có khi cho không kaka
@cuongtao2016 Đến lúc đó có khi lên phi thuyền ngồi rồi cho ko cũng ko lấy 😁
Chăm tận răng luôn
Để cạnh tranh thì dịch vụ phải tốt thôi. SAM cũng chịu chơi và chịu chi đó.
Dịch vụ này chắc đến tết Công gô Mơi áp dụng ở Việt Nam
Gọi mang đến nhà trải nghiệm sống ảo xong cái trả cũng ok mà
Hy vọng là samsung mang đến nhà mình để được trải nghiệm
Thằng SS này nó phân biệt đối xử với bản S20. Không có quá giá trị như 2 bản Plus và Ultra. Đi trải nghiệm ở cửa hàng cũng chỉ có 2 bản kia. Trong khi mình chỉ quan tâm bản S20 vì thích kích thước vừa tay.
Chơi vầy ai chơi lại!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019