Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung là thương hiệu SSD đáng mua nhất

cuhiep
25/1/2022 0:42Phản hồi: 64
Samsung là thương hiệu SSD đáng mua nhất
Thương hiệu SSD “quốc dân” Samsung tiếp tục được bình chọn là thương SSD đáng mua nhất trong năm 2021 với hơn mợt nửa lượt bình chọn. Không kém cạnh là WD Sandisk và không kém phần nhiều chính là Kingston - một thương hiệu đang lên trong năm vừa qua. SSD Intel và Seagate cũng góp mặt trong bảng xếp hạng với lần lượt các hạng 3 và 4.

Anh em xem thêm các giải thưởng hạng mục PC ở đây nhé:
https://tinhte.vn/thread/ttbc21-ket-qua-binh-chon-hang-muc-pc.3468151/#menuid3

TTBC21: Kết quả bình chọn Hạng mục PC

Sau đây là kết quả của anh em bình chọn cho các hạng mục phần cứng máy tính. CPU Đáng mua nhất Một nhân tố mới xuất hiện trong bảng xếp hạng năm nay chính là Apple với bộ đôi chip M1 Max và M1 Pro.
tinhte.vn
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con surface sài ổ TOSHIBA
Cười vô mặt
thang_a14
TÍCH CỰC
2 năm
@nefertem Toshiba ngon nhất rồi bác, mỗi tội chỉ bán cho nhà sản xuất ko bán lẻ
@thang_a14 con surface nó sài toshiba
@nefertem Toshiba cũng ông trùm 1 thời! Sau bán mình để trả nợ cho tập đoàn thật uỗng!
@thucungcuatoi làm ăn kinh doanh mà hết thời sai đường lối thì bán mình thôi
Cười vô mặt
"Samsung là thương hiệu SSD chọn yêu mến nhất". Cấu kết ngữ pháp dễ hiểu rất ạ. Xong đọc cảm khả năng ngữ pháp của bản thân không bằng thể Admin các của Tinh tế.
@Joey Tribbiani "Con người bình đẳng đều sinh ra có quyền". Độc ngôn tuyên lập trích.
@Joey Tribbiani Rất may mắn là thời đại này giúp các admin tinhte vẫn kiếm được cơm. Chứ với trình độ "trả hết cho thầy cô" thế này thì lẽ ra... 🤣
Không có gì bất ngờ 😆
Đang dùng SSD Samsung, mặc dù mắc tiền chút nhưng đúng là ko thể chê được.
pmh1410
ĐẠI BÀNG
2 năm
Trước h mình cũng chỉ dùng ssd và ram laptop của Samsung. SSD thì ưu tiên chọn nand MLC
woinradio
ĐẠI BÀNG
2 năm
Samsung thì mình có con evo plus 1t cho con lap chạy như gió, dùng sướng thật
Ko thấy mấy bạn iFan vào anti SSD Samsung nhỉ
@hanav3 Apple có sản xuất Tivi đâu, nhưng bài viết nào liên quan tới Tivi Samsung là tất nhiên ifan vào anti nói đểu tơi tả.
iPhone dùng màn hình của Samsung cũng bị chê lỗi này lỗi nọ, thích màn hình BOE của tàu khựa hơn cơ.
https://tinhte.vn/thread/boe-dat-muc-tieu-cung-cap-man-hinh-cho-iphone-15-pro.3469582/#post-61960309
Nói chung liên quan gì đến Samsung là iFan auto anti.
hanav3
ĐẠI BÀNG
2 năm
@baomat1585 Mình nghĩ đấy là những người thích gây war chứ không phải là fan. Là fan họ sẽ hiểu Apple chọn các nhà cung cấp tốt nhất cho sản phẩm của mình, cái gì không đủ tốt thì Apple sẽ tìm cách nghiên cứu để sản xuất.
AI apple5
ĐẠI BÀNG
2 năm
@baomat1585 T ko phải ifan hay anti cl gì cả, nhưng ti vi và máy giặt sám sùng mua chưa hết bảo hành hỏng, xong hết bảo hành lại hỏng, có thể t đen nhưng cay vđ sám sùng
@AI apple5 Đặt tên AI apple5 là ko phải ifan là gì nữa, chửi luôn cái SSD của Samsung luôn đi
SSD của Samsung thì ngon rồi. Tuy giá hơi cao hơn các hãng khác nhưng mà công nhận là đáng tiền
Gấuiêu
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hiếu_Sad Giá thì hơi cao nhưng bảo hành 5 năm so với nhiều hãng có 3 năm thì cũng k đắt.
hotga
ĐẠI BÀNG
2 năm
phải công nhận sai chính tả và văn phong rối rắm là thương hiệu độc quyền của bác cu Hiệp , năm mới tuyển trợ lý đi bác admin ơi
i_swing
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hotga Nếu bài nào chính tả ngon lành, văn phong dõng dạc thì chắc chắn ko phải do hắn viết mà là thuê người viết rồi đứng tên mà thôi.
Có được bình chọn 2 3 loại hay saoaf vượt cả 100% vậy a Hiệp ơi?
Đt hay tv samsung có thể chê dc, chứ ssd samsung quá ngon r
nhatdev
TÍCH CỰC
2 năm
cái này thì chuẩn rồi 😁
Mới nâng cấp ssd , mình cũng chọn Samsung .
Ssd của Ss mà còn chê thì chỉ có xài hàng TQ giả dạng VN mới hài lòng thôi.
thuyican123
ĐẠI BÀNG
2 năm
từ SSD máy tính tới cái SSD di động mình đều chọn Samsung và rất hài lòng
catbui01
TÍCH CỰC
2 năm
Công nhận là SSD Samsung xài ổn, giá cạnh tranh.
Sure
Sao không thấy Seeder vào nâng bi SSD Samsung nhỉ =)).
Chèn ơi cái gì tốt thì tự người dùng công nhận sản xuất còn không kịp để bán chứ mấy cái đồ doanh nhân Ế theo từng năm mới cần đội ngũ nâng bi chứ =))
Ích Nhân
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hồ Đăng Khoa Rồi làm gì nhau? Thích vậy đấy. Còn đỡ hơn ngta làm ra xong đi dìm má ơiii. Ko ưa thì né ra ko ai mượn dìm, còn ưa thì mua. Cũng do tụi bay zô dìm nó nên mới có seeder nâng bi đấy.
@Ích Nhân Khi người ta nói đúng lại nói dìm, mà nếu tốt thật như bạn nói thì tại sao phải sử dụng seeder, có phải tự nhiên người ta khó ưa đâu. Còn vụ dìm thì tôi không dìm cũng không mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019